Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2046|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Kim Ji Han, Ryu Hyo Young, Dana chuẩn bị sẵn sàng cho bộ phim truyền hình mới của MBC

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2016 23:55:53 | Xem tất |Chế độ đọc
Dàn diễn viên sẽ tham gia bộ phim truyền hình phát sóng hàng ngày trên kênh truyền hình đài MBC có tựa đề dự kiến "Golden Pouch" đã được xác nhận.

"Golden Pouch" là câu chuyện kể về một bác sỹ phẫu thuật thiên tài do Kim Ji Han (Jin Yi Han) đảm nhận, một người đã bị đánh mất danh dự của bản thân, luôn làm mọi việc theo cách riêng của mình để có được một gia đình hạnh phúc, một tình yêu trọn vẹn.

Ngoài ra Ryo Hyo Young và Lee Sun Ho cũng đã xác nhận sẽ tham gia diễn xuất trong bộ phim.

Ryu Hyo Young sẽ vào vai một nhân viên hợp đồng làm việc trong lĩnh vực sản xuất truyền hình. Cô được miêu tả là một người có đầy quyết tâm, nhiệt huyết và luôn kiên định với những quyết định của mình. Cô và nhân vật của Kim Ji Han gặp nhau một cách tình cờ và rồi, chuyện tình yêu giữa hai con người tình cờ đó đã nảy nở. Trong khi đó, nhân vật của Lee Sun Ho là con trai cả của chủ tịch công ty, nơi mà nhân vật Ryu Hyo Young làm việc.

Bên cạnh đó, Dana sẽ vào vai người chị gái của Ryu Hyo Young trong phim. Cô gái ấy là một người có tính cách rất vô tư. Trước đó, Dana cũng đã từng tham gia vào nhiều bộ phim khác như "Nonstop 3" của đài MBC cũng như trong nhiều vở nhạc kịch như "Catch Me If You Can", "Bonnie and Clyde" và "The Three Musketeers".

"Golden Pouch" dự kiến sẽ tiến hành quá trình quay phim và phát sóng vào tháng Mười Một với tổng cộng 120 tập phim.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 07:53:05 | Xem tất
Hơi lạc đề xíu cho hỏi pic anh áo trắng chụp nghiêng trong hình đầu tiên tên gì vậy? Có ai biết hông?
Cứ thấy choai đập là quên hết tất cả
Phim hàng ngày hơn 100 tập nghe mà hơi nản, tinh thần lắm mới đu nổi
Tks bạn dịch

Bình luận

Tks bạn tuan1993tl. search gô gồ pic lại k giống cứ như 2 ng khác nhau í :)  Đăng lúc 28-9-2016 10:43 AM
Lee Yong-Joo bạn ạ  Đăng lúc 28-9-2016 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 11:08:43 | Xem tất
Dàn diễn viên sao nhìn lạ quá. Hay do mình cùi bắp không biết cá tiền bối hay đóng phim điện ảnh mà ít tham gia truyền hình nhỉ.
Phim đề tài bác sĩ của HQ mà dài tập thì chắc phải đầu tư nhiều về kịch bản và kiến thức y khoa.
Chúc phim sớm len sóng thành công. Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 13:06:20 | Xem tất
Hi vọng bộ phim sẽ thành công
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 13:57:20 | Xem tất
"Golden Pouch" là câu chuyện kể về một bác sỹ phẫu thuật thiên tài do Kim Ji Han (Jin Yi Han) đảm nhận

Lại có liên qua n tới Bác sĩ nữa rồi
Mà công nhận dàn diễn viên không quen lắm nhưng mà ấn tượng là nhìn thấy trai, gái đều xinh
120 tập phim hàng ngày chắc gom gọn lại khoảng 50 ep phim bình thường thôi
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 19:30:51 | Xem tất
Dàn cast lạ lẫm @@ biết mấy diễn viên trung tuổi đề tài bác sĩ khai thác không khéo sẽ nhàm lắm
Hi vọng phim hay, cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 19:52:44 Từ di động | Xem tất
Phim 50 tập mà chiếu 6 tháng, còn 120 tập chắc đến 1 năm quá. Nhìn dàn dv trai xinh gái đẹp với nội dung cũng khá hay, hi vọng phim thành công nhưng dài quá chắc mình ko theo nổi, cám ơn bạn dịch tin nhen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 20:23:43 | Xem tất
cảm ơn bạn trans tin nè, phim có dàn cast nhìn trẻ trung và lạ quá, chúc dự án phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 21:12:35 | Xem tất
Lại là phim y khoa , nhưng mà... dài quá vại

120 tập 30 phút tính ra cũng 60 tập thường. Tầm 24 tập là tớ thấy dài lém rồi

Thanks bạn trans tin nhé! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách