Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2637|Trả lời: 21
Thu gọn cột thông tin

Kim Jae Won, Lee Tae Hwan, Park Eun Bin và Lee Soo Kyung đóng chính trong phim cuối tuần mới của MBC

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-9-2016 18:50:32 | Xem tất |Chế độ đọc

Các diễn viên Kim Jae Won, Park Eun Bin, Lee Tae Hwan và Lee Soo Kyung sẽ đóng chính trong bộ phim cuối tuần đặc biệt mới của MBC "Father, I’ll Take Care Of You".

Bốn diễn viên đã cùng với các diễn viên khác tham gia buổi đọc kịch bản vào ngày 12.

Kim Jae Won sẽ vào vai Lee Hyun Woo, một CEO của công ti đầu tư và làm việc như một quản lí công trường xây dựng, anh đã chờ đợi rất lâu để có thể thanh toán mối thù của mình.

Park Eun Bin vào vai Oh Dong Hee, một cô gái phải làm việc như một nô lệ khi làm người giúp việc cho nhà văn. Anh trai của cô làm cô khó khăn thêm khi biết một bí mật sinh của cô.

Lee Tae-Hwan vào vai Han Sung Joon, giám đốc một công ty giải trí. Công việc của anh là đọc kịch bản phim truyền hình khắp Châu Á. Anh là một người trung thành và đẹp trai.

Lee Soo Kyung đóng vai Han Jung Eun. Cô đã có nhiều công việc như viết về du lịch, làm ca sĩ, nhạc sĩ, nghệ sĩ guitar, chủ quán cà phê và viết kịch bản cho chương trình radio.

"Father, I’ll Take Care Of You" xoay quanh 4 chị em ruột rời khỏi tổ ấm để bắt đầu sống cuộc sống riêng mình nhưng rốt cuộc lại quay lại nhà cha mẹ cùng một lúc. Bộ phim cho thấy quá trình phát triển của 4 chị em ích kỉ, chỉ quan tâm đến bản thân mình đến khi họ tìm thấy tình yêu mà họ dành cho nhau và dành cho cha mẹ của mình.

"Father, I’ll Take Care Of You" được viết kịch bản bởi biên kịch “Goddess of Marriage” và “My Heart Twinkle Twinkle”. Tập đầu tiên sẽ lên sóng vào tháng 11 sau khi "The Flower In Prison" kết thúc.

Cre: soompi, asianwiki
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 19:44:59 | Xem tất
Nhìn thấy toàn diễn viên lạ Nhưng thấy phim cuối tuần thường khá hay, không biết nhà mình có sub phim này không cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 20:53:52 | Xem tất
Thanks bạn dịch tin, chúc mừng bộ phim, hi vọng sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 21:08:23 | Xem tất
Cực thích bạn Park Eun Bin này
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 21:32:04 | Xem tất
ô ô có bạn Do Yoon đẹp trai trong W kìa!
hóng nha! hóng nha!
dạo này kết bạn này lắm! :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 21:50:24 | Xem tất
toàn diễn viên ko biết!!!! Mong phim thành công nhé!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 21:52:27 | Xem tất

toàn diễn viên ko biết!!!! Mong phim thành công nhé!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 22:37:16 Từ di động | Xem tất
Lại một phim cuối tuần nữa, chuẩn bị tinh thần mần thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 22:46:59 | Xem tất
Chúc mừng Lee Tae Hwan lên đóng thứ chính
bạn này diễn được, ngoại hình không phải kiểu bơ sữa
nghe nói xuất thân từ một nhóm vừa biết hát vừa biết diễn
phim cuối tuần thì chắc 50 tập
dài quá