Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1298|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Heechul đoán về giây phút Lee Si Young cảm thấy cô đơn nhất một cách hài hước

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Lee Si Young gần đây đã xuất hiện trong chương trình “Ask Us Anything” với tư cách khách mời của đài truyền hình cap JTCB. Tại nơi này nữ diễn viên đã chia sẻ khoảnh khắc cô ấy cảm thấy phiền muội nhất khi sống một mình.

Trong tập phim này, Lee Si Young đã đưa ra một gợi ý cho mọi người, cô nói: “Nó liên quan đến các cơ bắp ở cánh tay của tôi”. Kim Heechul ngay sau đó đã dự đoán rằng: “bạn không thể ăn thức ăn bởi tay bạn đau”. Nữ diễn viên đã tiếp tục cho mọi người một gợi ý khác: “đúng là cánh tay của tôi đã không còn sức mạnh”.

Kim Heechul nghe xong gợi ý đã đưa ra hàng loạt các dự đoán vui nhộn khác nhau: “Khi bạn đang ở trong phòng tắm và bạn cần phải lấy giấy vệ sinh, nhưng bạn không thể làm được điều này bởi cánh tay bạn bị đau”“Khi bạn cố gắng đánh răng sau khi ăn xong nhưng bạn không thể làm vì cánh tay bạn bị tổn thương, bởi vậy bạn gặp gỡ mọi người với hơi thở hôi hám”. Tuy nhiên, dự đoán của anh ấy đều không phải đáp án chính xác.

Cuối cùng, nam ca sĩ thần tượng Kim Heechul cũng đoán được đúng câu trả lời, anh ấy nói: “Khi bạn muốn uống một chai nước, nhưng bạn không còn sức mạnh ở cánh tay để mở nắp chai, vì vậy bạn không thể uống được nó”.

Công ty quản lý của nữ diễn viên Lee Si Young gần đây đã xác nhận rằng cô ấy đang trong một mối quan hệ hẹn hò. Họ vẫn đang trong một mối quan hệ tốt đẹp.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-10-2016 21:57:59 | Chỉ xem của tác giả
ông này nhầy voãi chưởng
độ này tham gia nhiều variety show quá, chúc mừng anh
mà HC coi bộ hợp với mấy cái vai nhi nhố variety show hơn là hát hò nhảy nhót

* Tks bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-10-2016 22:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Bó tay với ông Hee Chul người ta cho gợi ý tay đau mà ổng dự đoán tùm lum ( mà ngẫm thấy cũng đúng đúng)
Mà đúng là sống 1 mình cũng có nhiều bất tiện, lỡ bị đau ốm hay bị thương gì đó thì những sinh hoạt hàng ngày k ai chia sẻ giúp đỡ hết
Có bạn trai rồi mong chị sẽ k cảm thấy phiền muội & cô đơn nữa khi sống một mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-10-2016 22:08:37 | Chỉ xem của tác giả
Hài vãi chưởng mà nhìn cái mặt ngơ ngơ của Chul cũng đã thấy hài rồi ấy
Dạo này hay có tin bài về Lee Si Young nhi
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-10-2016 22:17:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kim Heechul rất thú vị và cũng hoạt ngôn nữa, chuyện ko có gì vào miệng anh này nó trở nên hấp dẫn và đậm nét hẳn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-10-2016 22:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Chị này đang tham gia Real men
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-10-2016 08:09:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
công nhận ông này lầy vãi Mà SiYoung tỷ ơi em chờ phim mới của chị lâu quá rồi huhu. Chị ơi mau mau comeback nhé. Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-10-2016 11:38:30 | Chỉ xem của tác giả
ủa cái này tưởng là knowing brother mà
sao lại là ask us anything ? tên khác à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-10-2016 19:09:04 | Chỉ xem của tác giả
ha ha, đọc những dự đoán của ổng mà cười chảyn ước mắt , nhưng đúng là có nhiều tình huống trớ trêu thật
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-10-2016 10:44:09 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong bười cười bác Chul quá ) càng già càng cay vậy vẫn đẹp tria kinh khủng hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách