Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1568|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hee Sun với đôi chân dài thẳng tắp đáng ngưỡng mộ trong hình ảnh mới nhất của cô

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kim Hee Sun với đôi chân dài thẳng tắp đáng ngưỡng mộ trong hình ảnh mới nhất của cô

Mới đây trên trang Instagram cá nhân Kim Hee Sun đăng tải hình ảnh đời thường mới nhất của cô, đi kèm với hình ảnh là lời nhắn " Mùa đông lạnh lắm, mọi người nhớ giữ gìn sức khỏe nhé",

Hình ảnh trẻ trung và mới mẻ của Kim Hee Sun gây sự chú ý đến cộng đồng mạng, hình ảnh cô chia sẻ cho thấy một Hee Sun rất đáng yêu khi chụp ảnh  đi cùng với vẻ đẹp rạng ngời và có thể thấy Kim Hee Sun ăn mặc rất thời trang và nổi bật nhất là đôi chân dài thẳng tắp đáng ghen tị của cô

Ở 1 hình ảnh  khác trên IG cá nhân, Kim Hee Sun chia sẻ hình ảnh của cô tại phim trường "Woman of Dignity", hình ảnh có thể thấy được gương mặt xinh đẹp của Kim Hee Sun ở góc nghiêng thật xinh đẹp và cuốn hút.

Trong 1 hình ảnh khác Kim Hee Sun chia sẻ cũng có thế thấy được sự trẻ trung và năng động của cô trong đời thường

Hiện nay Kim Hee Sun đang quay drama "Woman of Dignity" . Trong phim Kim Hee Sun  đảm nhận vai Woo Ah Jin một người phụ nữ xinh đẹp từng là tiếp viên hàng không và cô kết hôn ở tuổi 28 trong 1 gia đình vô cùng giàu có, nhưng sau đó chồng cô phản bội, cô bị gia đình bố chồng hất hủi và đuổi ra khỏi nhad  từ đó cô dần rơi vào bế tắc.. Nhưng sau đó với nghị lực của bản thân cô đã đứng lên từ dôi chân của chính mình. Ngoài ra phim còn có sự tham gia của diễn viên Kim SUn Ah

Drama "Woman of Dignity" được thực hiện bới PD Kim Yoon-chul biên kịch nổi tiếng với những tác phẩm như: " My Name Is Kim Sam-soon: " Madam Antoine", "Could We Love, Can We Get Married" .

Biên kịch của phim là Baek Mi-kyung cũng là tác giả của drama ăn khách "Beloved Eun-dong"

Phim sẽ được quay hoàn thành 100% trước khi phát sóng và  dự kiến sẽ lên sóng vào năm 2017 trên kênh SBS.

Nguồn: Naver
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-11-2016 22:45:20 | Chỉ xem của tác giả
uầy xinh dã man xinh dã man  
ấn tượng với chị này hồi tham gia running man tuyên bố mình xinh từ trong bụng mẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-11-2016 22:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Dù chế có tuổi rồi nhưng vẫn ăn đứt vẻ đẹp của mấy em idol hiện nay luôn, quá đẹp! Chân dài miên man như hot gơn thế này mà ^^
Chúc phim thành công ^^
Cám ơn bạn dịch tin. Nhưng mà mình đang thắc mắc sao người đăng tên khác với tên kí dưới phần vtrans ạ?
Edit: cám ơn bạn DenDen dịch tin và bạn MyMyJim đăng tin ^^

Bình luận

=)) mình lại cứ nghĩ là chỉ đc đăng bài mình tự trans cơ nên thấy lạ, đúng là ngố quá ^^  Đăng lúc 30-11-2016 10:55 PM
mình đăng hộ í  Đăng lúc 30-11-2016 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-11-2016 22:53:15 | Chỉ xem của tác giả
Dù chị đã có tuổi nhưng mà vẻ đẹp của chị thì không tuổi
Dáng chị đúng là không chê vào đâu được, chân dài miên man luôn
Chúc phim mới của chị sẽ thành công
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-11-2016 22:54:28 | Chỉ xem của tác giả
Vẻ đẹp đáng ngưỡng mộ T_T
Phụ nữ Hàn Quốc đều không già đi hay sao ấy
Chúc phim sắp chiếu của chị lên sóng thành công.
Trong mấy bộ của biên kịch này thì chỉ thích mỗi bộ " My Name Is Kim Sam-soon" Madam Antoine" nội dung không thu hút. Eun-dong thì lúc đầu hay nhưng đoạn sau không thích lắm T_T
Cám ơn bạn đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-11-2016 23:10:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời đôi chân kìa TT_________TT
tui mới 18 tuổi thôi mà chân có cả đống mỡ rùi, còn chị gái này lại có đôi chân thon thả mà ai cũng muốn huhu TTvTT
chúc phim mới của chị sắp tới thành công nhaaaa ~
cám ơn bạn đã trans ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-11-2016 23:41:19 | Chỉ xem của tác giả
Hận đời
Mình trẻ hơn cô ấy hai chục mà chảnh bao giờ có thể xinh đẹp như vầy
Thật là lòng quặn đau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-12-2016 07:54:49 | Chỉ xem của tác giả
Vẽ đẹp đi cùng năm tháng.
Nét đẹp của Kim nhìn sang trọng quá.
Mặc dù có tuổi rồi nhưng có khối em dv trẻ không theo kịp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-12-2016 08:46:08 | Chỉ xem của tác giả
eo ôi người gì mà càng ngày càng xinh, già rồi còn xinh ghét ghê
ngày trước thấy chị không xinh đâu sao h ăn gì mà xinh thế, người cũng vẫn đẹp, kiểu này phi công nguyện đưa chị đi đến cùng trời cuối đất xếp hàng dài dài
mong phim của chị
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-12-2016 09:15:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là mỹ nhân k tuổi đã xinh lại còn trẻ dã man ý dáng cx đẹp luôn T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách