Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1297|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hee Sun vô cùng trẻ trung trong những hình ảnh đời thường mới nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mới đây trên trang Instagram cá nhân Kim Hee Sun đăng tải hình ảnh đời thường mới nhất của cô cùng với dòng tin nhắn " giữ cho bạn khỏe mạnh "có nghĩa là" tinh thần phải thực tốt...;;; Tập thể dục để bảo vệ sức khỏe và vóc dáng # # # Tất cả đều phải có một tư duy tích cực - đó là cách vảo vệ sức khỏe của bạn "

Hình ảnh Kim Hee Sun chia sẻ trên trang cá nhân cho thấy cô vô cùng trẻ trung và năng động trong trang phục đời thường khỏe khoắn kết hợp cùng nón snapback vô cùng phong cách và cá tính

Ở 1 hình ảnh hình ảnh Kim Hee Sun chia sẻ hình ảnh selfie với gương mặt trẻ trung xinh đẹp và một đôi mắt thu hút gây chú ý cho cư dân mạng, nhiều cư dân mạng nhận xét rằng Kim Hee Sun trông trẻ trung nhiều hơn so với tuổi thực và rất ngưỡng mộ nhan sắc của chị

" Angry Mom" là drama nhất của Kim Hee SUn, phim vừa kết thúc vào tháng 5 vừa qua và hiện nay cô đang xem xét kịch bản phim mới và cô cũng chia sẻ mông muốn sẽ đóng vai phản diện trong dự án sắp tới

Naver
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-8-2015 00:19:27 | Chỉ xem của tác giả
wow, giật cả mình Chị trẻ trung không tưởng. Đóng vai hoc sinh đúng là rất thích hợp
ở ngoài cũng style teen tiếp tục
Người đẹp không tuổi
Cám ơn bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-8-2015 00:40:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đúng là nhìn cô ấy trẻ trung quá đi. ai mà biết được cô ấy đáng tuổi mẹ mình cơ chứ. Mình mới chỉ được xem có một phim của cô ấy là Angry mom thôi mà đã thích cô ấy rồi, Kim Hee Sun đúng là một diễn viên chuyên nghiệp, diễn xuất của cố ấy là điều mà nhiều người còn phải học hỏi, làm diễn viên quan trọng nhất là diễn xuất ấn tượng chứ không phải là ngoại hình đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-8-2015 01:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Bạn học sinh Kang JA ngày nào trong Angry Mom đây mà
Gần 40 tuổi rồi mà trông chị vẫn còn trẻ trung và xinh đẹp quá
Cảm ơn bạn đăng !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-8-2015 06:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn sis Sun mà xem nhé
Phong cách ăn mặc như teen chính hiệu
Tự dưng nhớ Kang Ja quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-8-2015 08:55:12 | Chỉ xem của tác giả
ôi!ss ơi!
chị cứ thế này thì mấy e gái idol làm sao mà theo kịp!
đẹp quá cơ! yêu ss lắm luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-8-2015 09:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng nói gì đến idol, đến cả mấy em diễn viên bây giờ còn xách dép ý T_T
Chị già cứ trẻ và xinh đẹp hoài thế này thì có chết không cơ chứ T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-8-2015 11:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chị trẻ trung mà xinh đẹp quá
trông có khác gì mấy thần tượng bây giờ không hat trơif
Đặc biệt là quả mũ, fashionista chính hiệu luôn còn gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-8-2015 12:16:24 | Chỉ xem của tác giả
oimeoi. chết ngất với độ trẻ trung của người đẹp , nhìn hình bảo chế này gần 40 thì con nít cũng không tin nổi lại còn bận đồ xì tin dâu thế kia, thiệt là ngưỡng mộ lẫn ghen tị, Angry mom là một bộ phim hay đáng xem nhưng mình lại thích hình ảnh của ss trong phim truyền hình nhiều tập "A Beautyful day" , đóng vai cô gái chờ đợi tình yêu cùng anh chàng quen thời niên thiếu đến khi lấy nhau cùng nhau trải qua bao song gió bão tố cuộc đời nhưng phần lớn là các vấn đề phức tạp của nhà chồng, cô tiểu thư đỏng đảnh ngày xưa đã không còn nữa mà thay vào đó là vai trò nag2 dâu hiền hịu, ứng xử khôn ngoan phải phép,bộ phim này rất hay, cần để cho các bà mẹ chồng nàng dâu cùng xem dể thấu hiểu vai trò của nhau hơn trong thời đại mới này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-8-2015 12:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong Angry mom thấy thích c quá,
C trẻ trung không ngờ mà còn diễn xuất cực hay.
C ngoài đời mặc đồ phong cách không kém mấy em idol bây giờ
Cảm ơn b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách