Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3055|Trả lời: 88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hee Sun trở thành nàng thơ mới của thương hiệu mỹ phẩm LACÔME, nhan sắc vĩnh cửu trên tạp chí Marie Claire ấn phẩm tháng 2.2017

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kim Hee Sun trở thành nàng thơ mới của thương hiệu mỹ phẩm LACÔME, nhan sắc vĩnh cửu trên tạp chí Marie Claire ấn phẩm tháng 2.2017

Xuất hiện trên trang bìa  tạp chí Marie Claire ấn phẩm tháng 2.2017, Kim Hee Sun đã có những chia sẻ về cuộc sống và công việc trong buổi chụp hình cho tạp chí

Kim Hee Sun có chia sẻ về bí quyết giữ gìn sắc đẹp của cô đó chính là có tinh thần thoải mái và thường xuyên chăm sóc da mặt

Cùng ngắm những hình ảnh của Kim Hee Sun trên tạp  Marie Claire ấn phẩm tháng 2.2017, đây cũng là những hình ảnh của Kim Hee Sun chụp ảnh CF cho thương hiệu mỹ phẩm LACÔME do Kim Hee Sun làm người đại diện năm 2017

Video hậu trường

Ảnh cut từ video

Cre: Naver
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-1-2017 00:36:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đây đúng là 1 trong những tường thành về nhan sắc của kbiz
Thần thái thì miễn chê luôn
Nhìn đẹp ngất ngây, cực sang trọng luôn
Thanks bạn vì news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-1-2017 00:58:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

đúng là vẻ đẹp không tuổi mà
mình đã xem phim của chị ấy từ khi mình còn bé.
bây giờ lớn rồi xem phim của chị ấy vẫn thấy chị ấy như ngày bé mình thấy.
chị ấy không già đi mà chỉ có mình lớn lên rồi già đi thôi.
Lacome chọn đúng người rồi.
chế đẹp xuất sắc luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-1-2017 02:19:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mời KHS là gương mặt đại diện tức là khẳng định giá trị cho thương hiệu đó vì chị ấy là một tên tuổi lớn về cả nhan sắc lẫn tài năng và danh tiếng. Hơn nữa đối với một hãng mỹ phẩm thì vẻ đẹp được coi là đệ nhất mỹ nhân Hàn những năm 90 hẳn sẽ thu hút sự chú ý lớn của những người yêu và quan tâm cái đẹp, và như vậy là đã thành công với thương hiệu đó.
Trước đây KHS là gương mặt quen thuộc trong rất nhiều phim, tuy nhiên mình chỉ ấn tượng nhất với Bản tình ca buồn, vẻ đẹp đượm buồn nhưng rất lôi cuốn. Khi phẫu thuật thẩm mỹ chưa phổ biến ở Hàn, mình thấy KHS là xinh đẹp nhất trong số các diễn viên nữ, và tất nhiên đó là đẹp tự nhiên không dao kéo như các mỹ nhân bây giờ. Hiện chị ấy đã bước sang tuổi 40 nhưng vẫn giữ được phong độ, và dường như không hề thay đổi so với nhan sắc thời kỳ đỉnh cao và là biểu tượng nhan sắc của Hàn Quốc.
Mình rất mong gặp lại KHS trong dự án mới Woman of Dignity. Chúc chị sẽ thành công với vai trò là đại diện của Lancome
Cảm ơn bạn đã cập nhật thông tin và dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-1-2017 04:44:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đúng là nữ thần mà!!! Nét đẹp của chị từ xưa đến giờ vẫn không đổi!!! Hóng dự án tiếp theo của chị <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-1-2017 05:39:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Biết nhan sắc là thứ không thể trường tồn mãi theo thời gian nhưng đến giờ cô vẫn đẹp như vậy
Không biết gọi bằng cô có được không, gọi bằng chị thì ngượng quá, từ ngày con biết coi TV thì cô đã đi đóng phim rồi mà, chúc cô mãi xinh đẹp như vậy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-1-2017 07:42:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Quả nhiên là người đẹp không tuổi.
Vẫn trẻ đẹp như ngày xưa.
Nhãn hàng chọn người đại diện thế này thì quá chuẩn rồi còn gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-1-2017 07:55:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ngày xưa thích KHs cực, vừa xinh đẹp vừa tài năng.
Sau này vẫn thấy nhiều bạn phẫu thuật thẩm mỹ sao cho nét giống KHS nhung ko thể nào có được thnaf thái như chị.
Ko hổ danh là 1 trong những nữ thần của thập niên 90
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-1-2017 07:59:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Kim Hee Sun đúng là vẻ đẹp không tuổi, làm người đại diện hãng mỹ phẩm đâu phải dễ, làn da là vấn đề rất quan trọng. Công nhận là h nhìn còn trẻ hơn ngày xưa ấy chứ.
Thanks b trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-1-2017 08:05:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thật đúng là nữ thần với vẻ đẹp ko tuổi
Đã bao nhiêu năm trong nghề rồi vậy mà nhìn chị chẳng già đi chút, vẫn trẻ trung như gái đôi mươi, lại càng càng lộng lẫy hơn nữa chứ, thật ngưỡng mộ
Thnx b dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách