Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: XuXucon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hee Sun , Son Ye Jin , Kim Tae Hee, Song Hye Kyo Han Ga In: 5 gương mặt tuyệt mỹ được tạo ra bởi Chúa / Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-3-2016 10:07:25 | Chỉ xem của tác giả
Nếu để kể thì còn nhiều lắm, với lại còn tuỳ mắt từng người, tiêu chuẩn về cái đẹp của từng người, tiêu chuẩn của từng quốc gia nữa. Nếu theo quan điểm của mình, chỉ của mình thôi nhé, thì mình không thích nét đẹp của Kim Hee Sun, Kim Tea Hee và Song Hye Kyo, nhưng lại đánh giá vô cùng cao nhan sắc của Han Hyo Joo không hiểu sao ở Hàn cô ấy lại chỉ đc đánh giá là cười đẹp, Lee Young Ae thì khỏi phải nói rồi cô ấy là đẹp chứ không phải xinh, một vẻ đẹp chuẩn mực của châu Á, Mợ Chảnh đối với mình không xinh mà cô ấy đẹp một cách ấn tượng, nhìn thấy lần đầu tiên mình thấy cô ấy cũng bình thường nhưng càng nhìn càng thấy đẹp, Park Min Young ngay cả khi vẻ đẹp của cô ấy là dao kéo thì cô ấy vẫn vô cùng xinh, đôi lúc mình còn nghĩ làm thế nào mà lại có một cuộc phẫu thuật thẩm mỹ thành công đến vậy ( nếu là vẻ đẹp tự nhiên thì không nói đến cô ây cũng được) ... Còn nhiều người nữa thậm chí có người mình còn không biết đến nhưng cá nhân mình thấy bảng xếp hạng sẽ thiếu nếu không có ba người mình kể trên.
Xin hết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-3-2016 11:09:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi nói chứ thích nhất nét đẹp của ss Son Ye Jin lắm cơ.
Mà ss Shin Min Ah iu vấu k dc nằm trong list top 5 bùn tí tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-3-2016 12:00:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy chị Kim Hee Sun, Son Ye Jin và Han Ga In là đẹp nhất trong năm người này, và cũng rất thiếu sót khi không có nàng Young Ae. Tất cả họ đều rất đẹp, kiểu càng nhiều tuổi càng thắm hơn. Hai chị kia cũng xinh nhưng không đến mức được gọi là được tạo ra bởi Chúa.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-3-2016 12:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Cho cây nát nói gì thì nói nhưng đối với mị thì Kim Tae Hee vô cùng tuyệt vời!!! Chẳng qua là phong độ diễn của chị ý không ổn định thôi nhưng xét đến tính cách, học thức, khuôn mặt cũng phải khiến sao hạng A khác xếp hàng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-3-2016 12:38:41 | Chỉ xem của tác giả
thích hết 4 người còn lại ngoại trừ kim tae hee
ko hiểu sao dù cô có tất cả mọi thứ nhưng mình vẫn ko thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-3-2016 18:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình cmt k liên quan cho lắm nhưng mình thấy Lee Young Ae mới là đẹp nhất í. Còn trong 5 chị này thì thấy Kim Tae Hee là đẹp nhất luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-3-2016 07:39:33 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là cả 5 người đều đẹp, nhưng mình thích nhất vẻ đẹp của bạn Song và bạn Kim, 1 người đẹp theo kiểu thanh lịch 1 người đẹp theo kiểu tươi tắn trẻ trung :3
Nhưng lâu lâu rồi ko thấy bạn Kim đóng film mới ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-3-2016 20:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Người ta vẫn nói Kim Tae Hee không phải người mà hix hhixx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách