Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1289|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hee Sun cùng đạo diễn và diễn viên " Angry Mom" gặp gỡ và ăn tối cùng nhau sau 5 tháng kết thúc phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kim Hee Sun cùng đạo diễn và diễn viên  " Angry Mom" gặp gỡ và ăn tối cùng nhau sau 5 tháng kết thúc phim

Ngày 19.10, Kim Hee Sun đăng tải lời nhắn " Thật vui khi gặp mọi người sau thời gian dài, những người bạn tốt của tôi", đi kèm với lời nhắn là hình ảnh cô ăn tối và gặp gỡ với diễn viên và đạo diễn của drama " Angry Mom"  bao gồm : đạo diễn  Choi Byung Gil, diễn viên Go Soo Hee ( vai công chúa Han ) vài diễn viên  Kim Seul Ki ( vai Jong Man - cận vệ của công chúa Han).

Trong hình ảnh có thể thấy mọi người khá giản dị và vui vẻ khi gặp gỡ nhau sau 1 thời gian dài. Được biết trước trong quá khá trình quay phim mọi người khá thân thiết với nhau, chính vì thế họ vẫn giữ liên lạc với nhau, đặc biệt cuộc hội ngộ giữ Bang Wool (Kim Hee Sun đóng) và công chúa ở đời thường khiến cho fans rất thích thú. Nhiều cư dân mạng còn để lại lời nhắn rằng : " Hi vọng, có thể thấy Bok Dong và những nguời khác có thể hội ngộ cùng Bang Wool và công chúa Han"

Đồng thời, nam diễn viên Kim Seul Ki cũng đăng tải hình ảnh anh chụp ảnh cùng Kim Hee Sun trong buổi gặp gỡ cùng với lời nhắn: " 5 tháng rồi mới gặp lại nhau, vẻ đẹp của đất nước tôi, mỹ nhân Kim Hee Sun, trong hình ảnh có thể thấy sự tươi trẻ và vui vẻ của Kim Hee Sun và Kim Seul Ki

" Angry Mom " là 1 bộ phim phim xoáy sâu và hiện thực của giáo dục Hàn Quốc, thông qua hình ảnh người mẹ giả thành học sinh cấp 3 để trà trộn vào trường học để truy tìm lí do con gái của cô bị bắt nạt và bị bạo lực,bộ phim đã gây được sự chú ý của khán giả với diến biến đầy chân thưc  và giá trị nhân văn vô cùng ý nghĩa được khác họa qua từng tập phim. Bộ phim vừa kết thúc vào tháng 5 vừa qua

Cre: Naver
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-10-2015 22:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại nói đến Kim Hee Sun, tự dưng mình hôm trước đâm đầu vào xem Sad Love Song, cứ xem hết một tập lại phải dừng lại một chút để bình tâm lại ~~
Công nhận chị ấy trẻ lâu thật đấy, nét nào cũng đẹp

Bình luận

Mình cũng ko thích truyện lắm, nhưng xem phim thích 2 nhỏ này, ko thích 2 bạn lớn =))  Đăng lúc 20-10-2015 12:27 AM
ui tiếc ghê, mình k thích truyện này >_<  Đăng lúc 20-10-2015 12:23 AM
Ao Haru Ride live action. Đây là phân đoạn 2 nhân vật chính còn nhỏ thôi nhé.  Đăng lúc 20-10-2015 12:22 AM
cho mình hỏi quần của bạn là phim gì thế, cảm ơn nha  Đăng lúc 20-10-2015 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-10-2015 23:53:55 | Chỉ xem của tác giả
Đoàn phim gắn bó và thân thiết quá
Bạn trẻ Soo đang đóng phim mới của KBS chắc k tham gia được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-10-2015 00:18:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim cứ đến cảnh công chúa Han với 2 ông cận vệ là cười muốn đau ruột Công nhận, Kim Hye Sun trông trẻ trung thật Ảnh mà ông cận vệ up trông có khi còn trẻ hơn cả hồi đóng Angry Mom, mặc dù hồi đó cũng trẻ rồi nhé
Đang xem Sassy Go Go vì Ji Soo, nhưng phải nói là vai trong đó k hay bằng Bok Dong, nhưng vẫn xem vì thằng bé. Đáng yêu quá đi mà Mong Bok Dong cũng sớm gặp lại ajuma mà cu cậu tơ tưởng nhé Cuối năm nay hi vọng Ji Soo đc giải tân binh bên MBC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-10-2015 02:33:59 | Chỉ xem của tác giả
" Angry mom " đã chiếu được 5 tháng qua rồi nhỉ , thời gian
trôi nhanh quá , ngoảnh lại thì lại  thấy gần hết năm rồi , chị
Kim Hee Sun  ,chụp mấy tấm ảnh cùng ăn tối và gặp gỡ đạo
diễn và diễn viên , của " Angry mom " , mọi người thấy vui vẻ
quá , chị Kim Hee Sun vẫn trẻ và đẹp kinh .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-10-2015 06:45:55 | Chỉ xem của tác giả
5 tháng sau kết thúc
Dư âm vẫn còn đọng lại
Các diễn viên bận rộn nhưng đúng là đóng 1 bộ phim là 1 quãng kỷ niệm đáng nhớ
Chị Sun nhà mình rất xì tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-10-2015 07:47:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
5 tháng trôi qua mà nhanh quá, phim đề tài học đường đúng là không bao giờ lỗi mốt, hy vọng gai mẹ con Jo Bang woo và Oh Ah Ran có dịp tái ngộ màn ảnh. Chị Hee Sun xinh thật, nhìn trẻ măng à,  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-10-2015 12:41:29 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ là các diễn viên của Angry Mom lại thân nhau đến vậy. Thường thì khi phim kết thúc thì các diễn viên ai lo việc nấy và hầu như khó có thể liên lạc với nhau vì lịch trình bận rộn của mình. Vậy mà đoàn phim này đã kết thúc 5 tháng rồi vẫn có thể hẹn gặp nhau thế này chứng tỏ họ có mối quan hệ thân thiết. Nhưng mà diễn viên Kim Seul Ki chụp ảnh cùng chị Kim Hee Sun đóng vai gì trong phim sao mình chẳng nhớ nhỉ?

Bình luận

Nghe em nói thì hình như đúng vậy thật. Chắc tại mấy cận vệ trong đó tóc tai toàn khác người nên nhiều khi nhìn khác ngoài đời quá nhận không ra.  Đăng lúc 20-10-2015 09:59 PM
anh đó là 1 trong những anh cận vệ tóc dài của công chúa Han ấy ss  Đăng lúc 20-10-2015 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-10-2015 23:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Chị Heesun trẻ quá đi ((
Nếu có cả Jisoo trong đây thì thích biết baooo :3
Thật vui vì đoàn phim vẫn thân nhau như thế Hay là mình làm luôn phần tiếp theo của AM đi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách