Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2374|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hee Ae và Ji Jin Hee sẽ xuất hiện trong "Running Man" // Trailer đầu tiên của "Second To Last Love"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

2 diễn viên kì cựu Kim Hee Ae và Ji Jin Hee hiện đang ghi hình cho tập "Running Man" tiếp theo phát sóng vào 17/7. Cả hai sẽ được tham gia cuộc đua xé bảng tên của chương trình.

Trong khi đây là lần đầu tiên Kim Hee Ae tham gia "Running Man" nhưng cô đã làm việc với Yoo Jae Suk trong chương trình "Infinite Challenge". Người hâm mộ đang rất háo hức cho sự xuất hiện của cô trong chương trình. Còn về phía Ji Jin Hee, đây là lần đầu tiên sau 4 năm anh tham gia chương trình.

Hai diễn viên sẽ đóng vai chính cho bộ phim truyền hình sắp tới của SBS "Second To Last Love" phát sóng sau khi "Beautiful Gong Shim" kết thúc. Tập đầu tiên sẽ lên sóng vào 23/7.

Cre: soompi
Dịch: [email protected]

Cùng theo dõi trailer đầu tiên của bộ phim:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-7-2016 19:49:12 | Chỉ xem của tác giả
Thích chú Jin Hee từ bữa đóng I Have a Lover.
Chắc là tham gia quảng bá cho phim mới.
Thấy chú có vẻ trầm tính chững chạc. Không biết lạc vào nhà RM thì sẽ thành như nào
Chúc phim mới thành công.
Cám ơn bạn dicgj tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-7-2016 20:50:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nữ thần của tui rốt cuộc cũng tham gia RM....hình như vợ chú Châu Chấu thik Cô Kim Hee Ae lắm....hình như Chú còn xin chữ kí giùm....đợt này Cô tham gia nhớ cho cô xé bảng tên nha...thấy trong Mrs. Cop cũng đánh đấm giỏi lắm....hi vọng rết của RM và cả STLL đều thật là cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2016 21:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Tham gia RM mình chỉ thích người trẻ chơi, người lớn lớn xí chơi ko có nhiệt mà RM lại nhường lên nhường xuống, ý kiến cá nhân thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-7-2016 21:25:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tin vui , tiền bối tái xuất rồi .Có vẻ lại hài lắm đây. Lót dép hóng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-7-2016 21:42:41 | Chỉ xem của tác giả
có cô hee ae thì bùn cười rồi, cô là hàng xóm của chú jae suk mà, tính cô lúc xem infinity challenge là đã thấy hài rồi, giờ cô đến running man thì càng banh h ọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-7-2016 22:33:14 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng chị Hee Ae cũng đã tham gia Rm
Hóng tập này quá đi mất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-7-2016 02:13:40 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng nữ thần cũng tham gia RM rồi ...

có 1 sự hóng không hề nhẹ đâu đây

trên hết là hóng phim lắm rồi .. muốn xem nữ thần đóng rom-com sẽ như thế nào ...

xem trailer là thấy vui rồi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-7-2016 08:00:27 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi 2 cô chú mình thích dễ sợ thích đây rồi haha chuẩn bị có phim mới để xem để ngóng trong rồi
Mình nhớ có lần mình xem trên TV chương trình "Giải mã Kstar" của đài HTV, tập đó là về Bi Rain, chú Ji Jin Hee là khách mời đặc biệt, nhớ là chú nói chuyện bao hài tửng luôn, nên thiệt mong đợi Running Man của chú quá hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-7-2016 13:54:38 | Chỉ xem của tác giả
Cai bộ phim Secret love affair đóng của Ah In của cô vẫn ám ảnh tui đến tận bây giờ

Dự là lại 1 bộ phim buồn của nữa của Cô Kim Hee Ae

Cô trẻ lâu quá! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách