Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6698|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Ha Neul và lời hứa Rating nhảy "Cheer Up" của TWICE

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 20 tháng Chín, bộ phim truyền hình thứ Tư, thứ Năm sắp tới của đài KBS2 có tên “On the Way to the Airport” đã tổ chức một cuộc họp báo trước khi phát sóng tập đầu tiên của mình.

Tại buổi họp báo hôm nay, nữ diễn viên chính của bộ phim Kim Ha Neul đã được hỏi về lời hứa xếp hạng Rating của mình. Cô ấy vừa cười vừa trả lời “Chúng tôi đã đồng ý sẽ nhảy bài hát của một nhóm nhạc nữ. Tôi nghĩ rằng mình sẽ bắt đầu chuẩn bị ngay lập tức vào ngày mai.”

Nữ diễn viên nổi tiếng Kim Ha Neul tiếp tục tiết lộ thêm rằng : “Tôi đã chọn bài hát “Cheer Up” của TWICE để thực hiện”.

“On the Way to the Airport” là một bộ phim tình cảm tập trung vào một người đàn ông và một người phụ nữ đã trải qua thời thanh niên của họ và họ cảm thấy thoải mái khi ở cùng nhau, an ủi lẫn nhau trong cuộc sống. Người xem tò mò xem mối quan hệ của họ sẽ diễn ra như thế nào khi cả hai đều đã có gia đình riêng của mình và con gái. Lee Sang Yoon sẽ vào vai một giảng viên đại học kiến trúc điển trai còn nữ diễn viên Kim Ha Neul sẽ hóa thân thành một tiếp viên hàng không có kinh nghiệm làm việc 12 năm trong nghề.

“On the Way to the Airport” đánh dấu sự trở lại với màn hình nhỏ của nữ diễn viên nổi tiếng Kim Ha Neul sau 4 năm kể từ bộ phim “Phẩm giá Qúy ông”. Đây cũng là bộ phim đầu tiên của cô ấy sau khi kết hôn vào tháng Ba năm nay, khán giả đang rất trông đợi vào màn tái xuất này của Kim Ha Neul.

Tập đầu tiên của bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 21 tháng Chín lúc 22 giờ 00 KST. Các bạn hãy cùng nhau đón xem nhé.

Source: soompi.com
V-trans : [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-9-2016 18:02:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá đi. Lâu lắm rồi chị mới quay lại màn ảnh nhỏ. Thấy dàn diễn viên là thích rồi . Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2016 18:15:19 | Chỉ xem của tác giả
Hóng cái new này từ chiều
ơ thế tóm lại rating bao nhiêu thì chị sẽ nhảy bài đó ạ?
hay cứ film hot, rate chị thấy ổn là chị sẽ nhảy :3
sao thấy bài này quen thế
hồi trước Shin Hye nhảy là bài gì nhỉ?

Bình luận

hình như Shin Hye cũng nhảy bài này, mà mình hay gọi là Shy Shy Shy thì phải, k biết đúng k :)  Đăng lúc 20-9-2016 09:55 PM
ều ơi, quần người ta để từ đời nào rồi nhá :)))))))  Đăng lúc 20-9-2016 07:23 PM
quần mới =))  Đăng lúc 20-9-2016 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-9-2016 18:23:53 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim của c quá...

lâu rồi mới thấy c trở lại, hy vọng rating phim sẽ khả quan.

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-9-2016 18:41:44 | Chỉ xem của tác giả
Vậy rating bao nhiêu sẽ được thấy chị nhảy
Lần trước Shin Hye nhảy có 1 đoạn, chị có định nhảy hết bài không chị
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-9-2016 19:25:18 | Chỉ xem của tác giả
rating 20% thì chị sẽ nhảy, mà anh nam chính mình nhớ các news trước nói làm giảng viên đại học, xem trailer cũng thấy vậy mà, chủ thớt check giùm mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-9-2016 19:38:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, PCQÔ đã được 4 năm rồi cơ à, nhanh dữ
Chị bây giờ so với hồi đó cũng không khác là bào, vẫn đẹp như vậy
Chưa biết có đu được phim không nhưng hóng màn nhảy của chị )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-9-2016 19:56:33 | Chỉ xem của tác giả
Không biết mục tiêu rating là bao nhiêu nhỉ
Chị bột viên mà nhảy cheer up thỳ sẽ ra sao
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2016 19:58:08 | Chỉ xem của tác giả
pinwoo gửi lúc 20-9-2016 07:25 PM
rating 20% thì chị sẽ nhảy, mà anh nam chính mình nhớ các news trước nói làm giảng vi ...

Thực ra anh ý làm giảng viên đại học kiến trúc ý bạn. Để mình sửa lại. Cảm ơn bạn đã góp ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-9-2016 20:10:03 | Chỉ xem của tác giả
KBS dạo này toàn phim hay Phim có Kim Ha Neul là ủng hộ cả hai tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách