Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4474|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Kim Ha Neul và Lee Sang Yoon xác nhận tham gia bộ phim truyền hình mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-5-2016 14:07:43 | Xem tất |Chế độ đọc
KIM HA NEUL VÀ LEE SANG YOON XÁC NHẬN THAM GIA BỘ PHIM TRUYỀN HÌNH MỚI

Kim Ha Neul Lee Sang Yoon sẽ hợp tác với nhau trong một bộ phim truyền hình mới! Cả hai diễn viên đã vừa xác nhận vào vai chính cho dự án sắp tới của KBS “Going to the Airport” (tạm dịch).

Bộ phim xoay quanh mối quan hệ giữa người với người và đặt ra câu hỏi, “Liệu có thể tồn tại một mối quan hệ đứng đắn trong thế giới của những người đàn ông và phụ nữ đã lập gia đình?”

Kim Ha Neul vào vai Choi Soo Ah, một tiếp viên hàng không với 12 năm kinh nghiệm. Trong khoảng thời gian đó, cô đã kết hôn với một người đồng nghiệp và hiện đang là mẹ của một bé gái 10 tuổi. Tuy nhiên, cuộc đời cô đã thay đổi vào năm 36 tuổi khi cô gặp Seo Do Woo.

Lee Sang Yoon vào vai Seo Do Woo, một giảng viên vui tính và đẹp trai tại một trường kiến trúc. Cuộc sống gia đình hạnh phúc của anh cùng vợ con đã trở nên hỗn loạn bởi một sự kiện tệ hại. Choi Soo Ah bước vào cuộc đời anh giữa cuộc khủng hoảng này.

Đây là bộ phim truyền hình đầu tiên của Kim Ha Neul trong 4 năm, kể từ dự án “A Gentleman’s Dignity” của đài SBS. Trong khi đó Lee Sang Yoon vẫn đều đặn xuất hiện trong một số bộ phim truyền hình trong các năm qua như “Liar Game” và “Twenty Again”.

Bộ phim dự kiến sẽ lên sóng vào tháng 9.

Source: http://www.soompi.com/2016/05/26/kim-ha-neul-and-lee-sang-yoon-confirmed-to-lead-new-drama/
V-trans: [email protected]

-
P/S: sao mới cưới mà chị chọn bộ phim nội dung nhạy cảm vậy? Nghe giông phim điện ảnh hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 14:16:19 | Xem tất
Oh nghe ra mình thích phim này, rất hóng nội dung của phim luôn. Và còn 2 diễn viên tuyệt vời như này nữa thì không thể không mong đợi được rồi. Phấn khích quá, 4 tháng nữa thôi, hihihi
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 14:35:36 | Xem tất
Cái gì vậy?
Sao chị Kim Ha Neul lại chọn bộ này vậy chị ơi?
cho dù chị muốn phá cách, thay đổi hay gì gì đó thì cũng ko bao giờ nên đụng vào thể loại vô cùng nhạy cảm này
miệng lưỡi của netizen ghê gớm lắm
còn nhớ chị Gong Hyo Jin đến giờ vẫn thỉnh thoảng bị gọi hồn xách mé vì cái bộ film gì gì về ngoại tình hay sao á
đáng sợ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 14:40:04 | Xem tất
Vô hóng hớt phim.. Cảm thấy vô cùng mong mỏi cặp đôi này. Hi vọng mọi thứ đều ổn và chờ đợi tới ngày phim ra mắt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 15:43:27 Từ di động | Xem tất
Nội dung phim lạ thật, mà lập gia đình rồi mới dám chọn nd này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 16:31:57 | Xem tất
KBS chọn một cặp vừa có sự thay đổi lớn
chị mới kết hôn và anh thì mới công khai hẹn hò
MÌnh xem phim thì thích các chị , các anh độc thân hơn
Cảm ơn bạn trans !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 16:43:10 | Xem tất
Hóng phim, 2 diễn viên mìnhđều thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 16:43:35 | Xem tất
Phim nội dung hay đấy nhưng là vấn đề khá nhạy cảm nữa.
Cô Ha Neul vừa kết hôn và đã dũng cảm chọn vai diễn có tính đột phá, mình cũng thích anh Sang Yoon nữa.
Hi vọng bộ phim sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 17:51:50 | Xem tất
Mình tưởng LSY đang xem xét tham gia 1 bộ phim với ss Choi Ji Woo mờ

Hehe, dù sao 2 người cũng là 2 dv mình yêu thích

Tháng 9 mới chiếu nên cứ thong thả thôi. Kịch bản có vẻ mới lạ nhỉ. 2 người đều đã lập gia đình và sau đó mới gặp được nhau ư ._.

Bình luận

Phim này lúc đầu mời CJW nè bạn  Đăng lúc 27-5-2016 06:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 17:52:26 | Xem tất
Chị mới kết hôn.
Anh mới confirm hẹn hò.
Chemistry giữa 2 người sẽ thế nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao