Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2520|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Ha Neul tiết lộ lý do cô đề nghị đạo diễn giảm nhẹ cảnh nóng trong phim mới ‘Misbehavior’

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
KIM HA NEUL TIẾT LỘ LÝ DO CÔ ĐỀ NGHỊ ĐẠO DIỄN GIẢM NHẸ CẢNH NÓNG TRONG PHIM MỚI ‘MISBEHAVIOR’

Nữ diễn viên Kim Ha Neul tiết lộ thêm về vai diễn gây tranh cãi của mình trong bộ phim điện ảnh mới ‘Misbehavior

Bộ phim là câu chuyện về một giáo viên ở trường trung học nam sinh. Cô đã bị cuốn vào vòng xoáy của lòng tham, sự ghen tuông và đố kỵ cùng với một nam sinh và một giáo viên khác. Trong buổi phỏng vấn gần đây, phóng viên đã hỏi Kim Ha Neul về cảnh phim ban đầu, vốn dĩ sẽ có một cảnh giường chiếu dài và chi tiết hơn. Cô đã trả lời thẳng thắn, “Tôi đã hi vọng rằng mọi người sẽ không nhìn nhận cảnh này một cách tiêu cực.”

Cô nói thêm, “Trong phim, nó không được miêu tả như điều gì đó xấu xa, và tôi nghĩ rằng mình đã làm khá tốt việc thể hiện điều đó. Tôi cũng muốn đưa ra quan điểm rõ ràng với đạo diễn. Tôi nghĩ rằng có một thông điệp cần được truyền tải qua tác phẩm này, và đó là lý do tôi nhận vai. Nhưng nếu cảnh nóng đó bị nhìn nhận một cách tiêu cực, tôi cho rằng bộ phim sẽ rẽ đi một hướng khác. Ngay cả lúc này đây, khi đang quảng bá cho bộ phim, dường như khán giả vẫn nhìn nhận cảnh này theo cách [tiêu cực] đó. Tuy nhiên khi tôi mới đọc kịch bản, tôi không hề cảm nhận theo hướng này, và đạo diễn đã đồng ý với cách nghĩ của tôi.”

Misbehavior’ khởi chiếu ngày 4 tháng 1. Hãy cùng xem trailer phía trên!

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... w-movie-misbehavior
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2017 19:24:16 | Chỉ xem của tác giả
haha chế ấy có chồng rồi nên chca81 so85 chồng ghen đầy mòa
Tks bạn trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2017 20:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung như vậy dễ gây hiểu nhầm hay tranh cãi lắm
Nhưng tin vào diễn xuất và cảm nhận của Ha Neul
Sau khi có gia đình, Ha Neul càng đẹp và đằm thắm hơn
Cảm ơn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2017 21:04:03 | Chỉ xem của tác giả
Chị Ha Neul sau khi có gia đình có sự nhìn nhận vai diễn và vẻ đẹp thật khiến người khác ngưỡng mộ
Ủng hộ film này của chị và cảm ơn bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2017 21:24:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim có nội dung khá nhạy cảm nếu k truyền tải đúng dễ bị nhìn nhận theo hướng tiêu cực lắm
Mong rằng với cảm nhận và diễn xuất của mình, chị sẽ nhận phản ứng tốt từ khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-1-2017 21:42:03 | Chỉ xem của tác giả
chị nghĩ thế cx đúng mà thật may nếu nó truyền tải đúng nội dung mong muốn
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-1-2017 21:53:56 | Chỉ xem của tác giả
Từ sau khi sis có chồng, các bộ phim của KHN đều có đề tài khá nhạy cảm, chắc là KHN muốn thử thách bản thân mình. Ranh giới giữa nghệ thuật và rẻ tiền vốn rất mong manh, làm ko khéo thì nghệ thuật sẽ bị nhìn theo hướng tiêu cực và người nghệ sĩ tài năng sẽ biết cách khiến cho người xem đồng cảm với những điều vốn khó có thể đồng cảm.

Chúc cho dự án phim của chị thành công vì chị thật sự là 1 nghệ sĩ tài năng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2017 23:08:10 | Chỉ xem của tác giả
Chị ý mới lấy chồng mà xong mà lại đóng phim có cảnh nóng nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-1-2017 01:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Đúng vậy.
Cảnh nóng trong phim đôi Hi không thuần tuý chỉ có ý nghĩ
Nhiều người dùng cảnh nóng để câu khán giả
Giảm bớt cảnh nóng, tập trung vào ta nghĩa của bộ phim là một hướng đitoots
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-1-2017 07:39:25 | Chỉ xem của tác giả
những bộ phim có cảnh quay nhạy cảm như vậy thì ranh giới giữa việc khán giả chấp nhận theo hướng tích cực với việc họ nghĩ theo hướng tiêu cực là rất mỏng manh
vì vậy đạo diễn, biên kịch, diễn viên là những người phải dùng tài năng của mình để lèo lái cảm xúc của khán giả, truyền tải được nội dung như mong muốn là một việc không hề dễ dàng
Chúc bộ phim thành công, mong đợi những bộ phim thử thách bản thân hơn nữa từ ss Kim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách