Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1703|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Ha Neul phủ nhận tin đồn kết hôn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Kim Ha Neul đã bác bỏ tin đồn rằng cô đang chuẩn bị kết hôn với người bạn trai không phải người nổi tiếng của mình. Kim Ha Neul đã đưa ra lời giải thích qua công ty chủ quản lá SM C&C về tin đồn này.

"Đúng là Kim Ha Neul đang trong một mối quan hệ nghiêm túc" - Phát ngôn viên của công ty nói với phóng viên tờ Sports Chosun - "Bạn sẽ phải nghĩ nhiều hơn về tương lai khi bạn ngày càng có tuổi, và đây chắc chắn là một mối quan hệ nghiêm túc. Nhưng họ chưa có kế hoạch cụ thể nào cho việc kết hôn cả"

Ngày 25/9, tờ Donga đã đưa tin nữ diễn viên 37 tuổi đang chuẩn bị đám cưới của cô và bạn trai mới công khai gần đây. "Gia đình hai bên cuối cùng cũng đã chấp nhận mối quan hệ của họ" - một nguồn tin chưa rõ ràng cho biết.

Tuy nhiên, điều này đã bị bác bỏ bởi SM C&C. Tin đồn về đám cưới chỉ là ăn theo tin tức về mối quan hệ của nữ diễn viên và bạn trai kém cô một tuổi được công khai.

Ngày 24/9, công ty quản lý đã xác thực chuyện Kim Ha Neul đang hẹn hò với một doanh nhân kém cô một tuổi, họ đã hẹn hò với nhau khoảng 1 năm sau khi được bạn bè giới thiệu.

Kim Ha Neul đã hoàn thành xong bộ phim "Teacher" với Jung Woo Sung. Bộ phim truyền hình gần đây nhất của cô là bộ phim hài lãng mạn "Phẩm chất quý ông" vào năm 2012.

Cre: Kdramastars
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-9-2015 10:38:15 | Chỉ xem của tác giả
Ơ thế ra không phải sao
Tin tức thế nào lại trước sau bất nhất vậy nhỉ
Chị nhà thế là vẫn FA

Bình luận

Bạn đọc đi đã rồi hãy cmt. Chị ấy nói là không có dự định kết hôn, chứ có phải phủ nhận chuyện hẹn hò đâu?  Đăng lúc 26-9-2015 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-9-2015 13:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Chị Bột viên cuối cùng cũng có người yêu rồi
Nếu không có chắc fan muốn chị cặp với ông anh Seo Jin lắm đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-9-2015 13:45:59 | Chỉ xem của tác giả
mấy nay tin tức um xùm lên vì vụ này, người ta là một bông hoa rực rỡ và đã có tuổi thì chuyện có bạn trai phải là chuyện bình thường như con đường đến trường, mà chị đẹp với anh người yêu nhìn xứng đôi vừa lứa quá , anh đẹp trai cao ráo lại là một doanh nhân giàu có còn chị thì khỏi phải bàn rồi, chúc cho chị đẹp đã tìm được ý trung nhân của đời mình ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-9-2015 20:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Tin hẹn hò vừa mới công khai đây thôi mà nhiều bài báo đăng tin tức là kết hôn rồi, đúng là ăn theo để câu view thiệt.
Cũng may là anh ấy không phải người trong giới giải trí nên cũng không bị săm soi nhiều. Các cặp đôi cùng là người nổi tiếng phải chịu nhiều áp lực vì cứ bị nhà báo theo dõi, phải vững vàng lắm mới có thể bên nhau dài lâu.
Mong chị sẽ luôn hạnh phúc và mau theo chàng về dinh nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2015 12:18:54 | Chỉ xem của tác giả
Các bác báo chí hình như can thiệp hơi quá vào mối quan hệ của Kim Ha Neul rồi. Người ta mới công khai hẹn hò vậy mà đã vội kết luận là cả hai tiến tới hôn nhân. Giống như Kim Ha Neul đã nói thì bây giờ cô ấy cũng có tuổi rồi nên cô ấy phải nghiêm túc và thận trọng trong mọi việc. Bởi vậy thì dù cho cô ấy đã có kế hoạch kết hôn đi chăng nữa thì cũng sẽ công bố nó vào một dịp thích hợp chứ không phải theo cách như thế này. Dù sao thì tin tức Kim Ha Neul công khai hẹn hò cũng là tin vui đối với các fan của cô ấy. Chúc cho mối quan hệ giữa họ tiến triển tốt đẹp và có một cái kết có hậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-9-2015 14:58:24 | Chỉ xem của tác giả
Hehe ai bảo gần đây chị chỉ mê đắm hẹn hò hạnh phúc thôi nên ai cũng mơ về cái happy ending mà
Mong chị sớm tái xuất màn ảnh nhỏ đi em nhớ chị quá roài
Và mong tin đồn sớm trở thành sự thật nữa Mong chị có thật là nhiều nhiều hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-9-2015 19:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao nhiêu năm xem phim Hàn, từ thời Dae Jang Geum rồi Havard Love Story chiếu trên VTV3 đến bây giờ ngày ngày lên mạng cày phim vẫn luôn luôn thích Phâm chất quý ông nhất 1 bộ phim k có lấy 1 nhân vật phản diện, tất cả anh chị già đều đáng yêu vô cùng, xem phim thích chị lắm, thấy dáng chị trẻ trung dã man mà mặt thì xinh,...Chị là người kín tiếng nên chắc người chị chọn cũng là người tốt thôi Mong chị sớm đóng lại drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-9-2015 17:02:02 | Chỉ xem của tác giả
sis ơi lấy chồng đi cho em, sis cũng có tuổi ròi mà có gì để chúng em còn chúc mừng chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách