Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2962|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Ha Neul nói rằng "4 nam diễn viên trong A Gentleman’s Dignity vẫn giống

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây, nữ diễn viên Kim Ha Neul cho biết bốn diễn viên trong Phẩm Giá Quý Ông, Jang Dong Gun, Lee Jong Hyuk, Kim Soo Ro, Kim Min Jong, vẫn giống như các nhân vật của họ trong phim.

Trong các tập phim của  "Healing Camp, Aren't You Happy" trên đài SBS được phát sóng vào ngày 10 tháng 9, Kim Ha Neul đã khách xuất hiện với tư cách khách mời và cho biết, "The 4 diễn viên tôi đã làm việc cùng trong bộ phim truyền hình A Gentleman’s Dignity vẫn giống  như các nhân vật của họ trong bộ phim. "

Cô nói: "Kim Soo Ro làm cho không khí trường quay vui vẻ và dễ chịu bằng cách nói xin chào với tất cả mọi người bằng một tiếng nói lớn, và Kim Min Jong thực sự trầm tĩnh và tốt bụng. Jang Dong Gun trêu chọc tôi rất nhiều, và Lee Jong Hyuk thì thường hỏi tóc của anh ấy như thế nào. Anh ấy thực sự rất buồn cười. "

Cô cũng nói về ấn tượng đầu tiên của mình với Jang Dong Gun.

source: starnew
cre: en.korea
Vtrans: [email protected]

p/s: sao cái news nó ngắt ngay cái câu làm ngừi khác tò mò vợi :S
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-9-2012 10:05:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mỗi tập có 1 phần hồi ức của 4 nam chính lúc còn trẻ. Nhí nha nhí nhảnh. Chỉ có Kim Min Jong là còn hơi giống học sinh, còn 3 anh còn lại nhìn hơi bị già, hehe. Tuy già nhưng diễn xuất vẫn vui. Chị Kim Ha Neul trong phim nhìn trẻ trung, cao ráo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-9-2012 11:20:06 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch news!
Ôi Jang Dong Gun trêu trọc tôi rất nhiều,
Và ấn tượng đầu tiên của ss Sky về chú Jang thật là tò mò quá!!!{:263:}
SS Sky !{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-9-2012 14:37:09 | Chỉ xem của tác giả
"Jang Dong Gun trêu chọc tôi rất nhiều" aaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!
lên máu! lại lên máu rồi!!!
Trong tập special + NGs mình cũng có thấy chú Jang trêu ss Sky vài lần...
nhưng không ngờ sự thật lại là 'rất nhiều' :)))
hạnh phúc quá!
tk bạn đã dịch new ^^

Bình luận

em cũng thíchhhhhhhhhhh! em lại đang sôi sùng sục, lại lục phim ra xem rồi soi đi soi lại cái KS ep 20 :))))) em giống khùng quá ss ơiiiiiiiiiii :)))))  Đăng lúc 11-9-2012 04:30 PM
OÉEEEEEEEEEEEEEEEEEE ss thích vụ trêu chọc nha em =)))))))))))))))))) tinh thần phan gơ lại nổi dậy =))))))))  Đăng lúc 11-9-2012 04:15 PM
hehe! mấy hôm nay em cũng đi học suốt nên ko thường xuyên vào nhà được. chỉ vào comm trên post của mọi người rồi lại lượn ra...  Đăng lúc 11-9-2012 02:42 PM
hihi lâu lắm mới gặp e ^^ , từ hồi bỏ lỡ cái gs ^^  Đăng lúc 11-9-2012 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-9-2012 18:11:08 | Chỉ xem của tác giả
sky xinh đẹp

diễn với tòan quý ông như thế mà chưa thấy gặp quý ông nào đích thực cho ss hết là sao

mong sky lun xinh đẹp trẻ trung và mau có gia đình cho fan mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-9-2012 22:52:35 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, vậy mà mọi người cứ bàn tán JDG và KHN ngại ngùng với nhau nhé.

Giá mà có sub để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2012 01:03:20 | Chỉ xem của tác giả
hahaa............. 4 chú này trong phim hài dzễ sợ! Phim đóng máy lâu rầu! nhưng ấn tượng về phim vẫn chưa hề giảm nhiệt!

Chà! Mỗi cái lần này ss tham gia chương trình mà đã có đến 3news rầu! Thật là kinh khủng khiếp mờ!
Mà chú Gun trêu ss cái dzề v nhỉ???

Bình luận

Post xong cái bài nỳ mới đọc đc cái news số 4! kiu sửa lại nhưng mờ lười! :))))))))))  Đăng lúc 13-9-2012 01:31 AM
hok phải 3 news đêu ,là 4 news lận đới :))  Đăng lúc 13-9-2012 01:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách