Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5472|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Go Eun trở thành cô gái của Gong Yoo. Nữ chính trong tác phẩm mới của biên kịch Kim Eun Sook?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Kim Go Eun sẽ đảm nhận vai nữ chính trong tác phẩm Goblin - bộ phim có sự xác nhận tham gia của nam diễn viên Gong Yoo và do biên kịch nổi tiếng Kim Eun Sook chắp bút.

Theo người trong đài truyền hình vào ngày 26/5, Kim Go Eun đã chấp nhận lời mời vai nữ chính trong bộ phim truyền hình này và sẽ kết hợp cùng Gong Yoo tạo nên một mối tình lãng mạn. Thông qua bộ phim 'Cheese in the trap' được phát sóng trên đài TvN gần đây, Kim Go Eun đã thể hiện được năng lực diễn xuất của mình.

Tuy nhiên, ngay lập tức, những người liên quan khác lại đưa ra lập trường chính thức để bác bỏ tin tức: "Kim Go Eun vẫn chưa xác nhận sẽ là nữ diễn viên chính của bộ phim. Họ vẫn đang trong quá trình thảo luận".

Mặt khác, có tin tức cho rằng đạo diễn Lee Eung Bok cũng sẽ tham gia chỉ đạo bộ phim lần này cùng biên kịch Kim Eun Sook sau khi bộ phim 'Descendants of the Sun'. Nhưng cho đến thời hiện tại vẫn chưa có gì là xác thực.

Đây là một tác phẩm mới của biên kịch tài ba Kim Eun Sook thuộc thể loại hài hước, lãng mạn. Sau khi được chú ý sau thành công của 'Descendants of the Sun',và vì đây cũng là tác phẩm quay trở lại màn ảnh nhỏ của nam diễn viên Gong Yoo nên đang nhận được nhiều sự quan tâm của mọi người.

Bộ phim dự kiến sẽ được phát sóng vào tháng 11 trên đài truyền hình cáp TvN. 'Goblin' là câu chuyện giữa một Dokkaebi và sứ giả của địa ngục. Dokkaebi là một loài yêu tinh được biết đến với vai trò 'Một người bảo vệ'. Anh cần một cô dâu người phàm để chấm dứt cuộc sống bất tử của mình. Cũng không chắc vì sao anh ấy lại muốn kết thúc cuộc sống bất tử của mình, nhưng cũng có thể nói rằng anh đã quá chán với vẻ đẹp mãi mãi? còn sứ giả địa ngục - người có vai trò dẫn dắt các linh hồn nhưng lại bị mắc bệnh đãng trí. Như ông trời sắp đặt, cả hai đã gặp nhau, cùng tiễn đưa những người đã chết rời khỏi trần thế. Dự kiến tuy là bộ phim thần bí, lạ thường và đau buồn nhưng lại chứa đựng những câu chuyện đời thường xinh đẹp.

1, 2, 3
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2016 10:12:33 | Chỉ xem của tác giả
))) chờ xem phản ứng của netizen
để kiểm chứng thêm một điều là kịch bản hay nhưng diễn viên bị bash có đủ sức kéo rating
film của bk Kim chiếu trên tvN đã thấy ngờ ngợ rồi
em là em hóng diễn biến

Bình luận

=))))))))))) ờ ha, bạn nói mình mới để ý, thế này thì quá là có duyên rồi :)))) chắc là mối tình của Bác và MU sẽ đẹp như mơ đấy :)))))) toàn yêu với love mà :3   Đăng lúc 31-5-2016 07:01 PM
từ ngày bác mou về mu cái là định mệnh khiến 2 ta tình cờ gặp nhao hoài, thiệt lun =))  Đăng lúc 31-5-2016 06:57 PM
dễ thương vại, mấy bạn ko bít thì kêu mình là Love đấy, mà love = yêu còn gì =))))) đúng là quá có duyên với nhao ròi =)))  Đăng lúc 31-5-2016 06:56 PM
weeee? như thế là ko được, phải chém gió đóng góp cho kites chứ =))))))))))))  Đăng lúc 31-5-2016 06:53 PM
=)) zợ hử, gọi mình là @yêu nha, trong thớt film mọi người gọi vậy á :)))))))) đến mùa bóng vào chơi thường xuyên chứ? :P  Đăng lúc 31-5-2016 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2016 10:27:12 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin đã lâu, giờ bạn Hong Seol confirm cũng mừng

Không phải nói ngoa chứ mình dám chắc cặp đôi này sẽ làm nên chuyện đấy :3 Chỉ nghĩ đến thôi cũng thấy hai người rất đẹp đôi và ăn ý với nhau rồi :3

Biên kịch Kim Eun Sook gần đây làm việc năng nổ quá he. Mà mình nhớ drama đang chiếu trên tvN cũng là do biên kịch này chắp bút phải ko nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2016 10:56:25 | Chỉ xem của tác giả
Hóng-ing, với mình cả 2 đều có một nét lạ lạ quyến rũ rất riêng
Thế nên là hy vọng sẽ tạo ra 1 kiểu bùng nổ tốc nóc các kiểu
Cơ mà phim của bk Kim Eun Sook nay qua tvN rồi nhỉ? Hơi lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2016 11:15:43 | Chỉ xem của tác giả
có kim go eun đóng chắc chắn phim sẽ rất thú vị
lại còn có cả gong yoo nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2016 12:37:13 | Chỉ xem của tác giả
Sau CITT hình như KGE k được thích lắm.
Mà nhìn thấy cái news làm mình k tin vào sự thật
K biết bộ phim này sẽ bị so sánh thế nào với các phim trước đó.

Bình luận

cô ấy bị bash vì ngoại hình đậm chất châu Á của mình đấy, dân Hàn chuộng nét đẹp p.Tây nên ko vừa mắt là phủ định thôi  Đăng lúc 29-5-2016 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2016 14:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Chị này đóng trong Chese  in the trap cũng tốt lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-5-2016 15:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái kịch bản có vẻ hãi hùng nhỉ, cứ như huyền huyễn kết hợp ngôn tình cộng thêm kinh dị kèm chút đời thường Mong là sẽ không như The H, nội dung xàm nhưng do bác biên kịch viết thoại quá hay nên vẫn hot như thường

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-5-2016 16:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gong Yoo mặc sơ mi siêu đẹp của em (mà cũng của các chị nữa) sắp tái xuất rồi các mẹ ơi mừng thấy má tía ông địa luôn vậy đó :"> hí hí
Đóng cặp với Kim Go Eun nữa chắc cũng sẽ rất tuyệt
Mong chemistry 2 người cũng sẽ tung chóe như hồi Kim Go Eun đóng Cheese In The Trap và anh Gong Yoo đóng Coffee Prince :3 hế hề
Bản thân mình thì không mê cô biên kịch Kim Eun Sook lắm nhưng mà nghe sơ qua thì nội dung có vẻ hấp dẫn đấy, hóng hóng nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2016 18:12:52 | Chỉ xem của tác giả
'Goblin' là câu chuyện giữa một Dokkaebi và sứ giả của địa ngục. Dokkaebi là một loài yêu tinh được biết đến với vai trò 'Một người bảo vệ'. Anh cần một cô dâu người phàm để chấm dứt cuộc sống bất tử của mình. Cũng không chắc vì sao anh ấy lại muốn kết thúc cuộc sống bất tử của mình, nhưng cũng có thể nói rằng anh đã quá chán với vẻ đẹp mãi mãi? còn sứ giả địa ngục - người có vai trò dẫn dắt các linh hồn nhưng lại bị mắc bệnh đãng trí. Như ông trời sắp đặt, cả hai đã gặp nhau, cùng tiễn đưa những người đã chết rời khỏi trần thế. Dự kiến tuy là bộ phim thần bí, lạ thường và đau buồn nhưng lại chứa đựng những câu chuyện đời thường xinh đẹp.
nghe có vẻ kì bí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách