Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 254|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Dong Han chia sẻ về cuộc sống sau 'Produce 101 season 2' và những người bạn thân thiết của anh trong chương trình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Các thực tập sinh của OUI Entertainment, Kim Dong Han, Jang Dae Hyun và Cho Sung Wook ( những người gần đây đã tham gia chương trình "Produce 101 Season 2") gần đây đã tổ chức một buổi fanmeeting để biểu diễn và trò chuyện với người hâm mộ.

Tại cuộc họp fan hâm mộ ngày 25 tháng 6, Kim Dong Han đã nói với các fan của mình, "Tôi đã nhận được rất nhiều tình yêu và sự chú ý của bạn. Tôi rất vui mừng và hạnh phúc. "

Anh tiết lộ: "Rất nhiều người đã gọi tôi để phỏng vấn, và lần đầu tiên tôi có một buổi chụp hình. Có thể đó là vì những chiếc máy ảnh đó thật tuyệt vời, nhưng các bức ảnh trông rất ổn ".

Khi được hỏi về những người bạn thân nhất của anh trong chương trình, anh nói, "Kim Dong Hyun, vì chúng tôi đã ở chung một phòng. Trong khi chúng tôi chờ đợi quay phim, tôi nghĩ tôi đã chơi thân với Park Ji Hoon và Samuel Kim nhất, và nhóm "I Know You Know".

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-6-2017 09:13:50 | Chỉ xem của tác giả
Bước đầu đã rất tốt, chúc các cậu có thể duy trì sự thành công của mình lâu dài, thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-6-2017 22:17:07 | Chỉ xem của tác giả
Cùng trải qua khoảng thời gian tham gia show nên các bạn dễ thân nhau
Mong là 3 bạn vẫn giữ mãi tình bạn này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách