Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1339|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Chang-wan sẽ trình diễn với Jung Yong-hwa (CNBLUE), Girls’ Generation và EXO

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kim Chang-wan sẽ trình diễn với Jung Yong-hwa (CNBLUE), Girls’ Generation và EXO

Tại liên hoan ca nhạc KBS 2015, huyền thoại sống Kim Chang-wan và ban nhạc của mình sẽ biểu diễn cùng thần tượng nổi tiếng Jung Yong-hwa (CNBLUE), Girls’ Generation và EXO những tiết mục gửi đến nhiều thế hệ.

Huyền thoại sống Kim Chang-wan và ban nhạc sẽ cùng với ngôi sao của Làn Sóng Hàn – giọng ca chính của CNBLUE - Jung Young-hwa sẽ trình diễn tiết mục mở màn. Ban nhạc Kim Chang-wan và Jung Yong-hwa trong trương trình sẽ cùng nhau phối hợp thành một ban nhạc nối kết thế hệ. Tiết mục với sự phối hợp tao nhã này rất được mong đợi.

Girls’ Generation được thừa nhận rộng rãi như những người dẫn đầu K-pop cả ở trong nước lẫn trên thế giới. Họ không chỉ là nhóm nhạc nữ tuyệt nhất ở Hàn và quốc tế, các thành viên Taeyeon, Sunny, Tiffany, Hyoyeon, Yuri, Sooyoung, Yoona, và Seohyun đều rất tài năng và cá tính. Tài năng của họ khiến bạn tò mò không hiểu họ sẽ cùng ban nhạc Kim Chang-wan tạo nên kiệt tác ra sao.

Thời thượng nhất của thời thượng, EXO tất nhiên nổi tiếng toàn cầu. Nhịp tim của fan đã bắt đầu tăng tốc tự hỏi các thành viên Suho, Chanyeol, Kai, D.O., Baekhyun, Sehun, Xiumin, Lay, và Chen sẽ làm gì khi xuất hiện trên sân khấu.

Liên hoan ca nhạc KBS 2015 sẽ diễn ra vào thứ tư 30.12 lúc 7:50 tối tại Gocheok-dong Guro-gu Seoul. Sự kiện này được tổ chức 1 đêm duy nhất tại sân vận động mái vòm Gocheok Sky Dome và được truyền hình trực tiếp trên KBS 2TV.

Article by Han Jihee of Get It K, Photos by KBS

Link: http://www.getitk.com/20151228-k ... on-and-exo/?lang=en

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-12-2015 08:24:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, tin vui quá chừng. Dạo này bạn Hwa toàn được diễn cùng các tiền bối thôi. Thích giọng bác này lắm, đang xem phim Reply 1988 OST có đoạn bác hát mà. Bạn Hwa còn được diễn tiết mục mở màn nữa chứ, chắc phải hồi hộp lắm đấy. 2 nhóm nhạc kia thì nổi quá chừng luôn rồi, chờ xem Vid thôi ss ạ

Bình luận

Ss chỉ tình cờ xem lõm bõm thôi.Ss ko thích thể loại giả tưởng,vượt thời gian :)  Đăng lúc 2-1-2016 09:18 AM
ss cũng xem phim này hả? phim này nghe đâu hot dữ lắm, nhưng e ko hứng xem, nghe phim Hàn là chán, chỉ xem mấy phim bạn Hwa thôi hà :))  Đăng lúc 31-12-2015 11:54 AM
Ss cũng vậy, biết bác ấy qua chương trình Radio bạn Hwa tham gia. À và có thấy bác ấy trong You came from the star :)  Đăng lúc 31-12-2015 10:08 AM
e biết bác này khi Hwa đc mới tới radio của bác ấy nè, còn 2 nhóm kia thì e cũng nghe tiếng thôi chứ ko quan tâm :))  Đăng lúc 30-12-2015 03:26 PM
Chắc chẳng ai như ss : ss chưa nghe bác này bao giờ (2 nhóm kia cũng chỉ gọi là biết hehehe)  Đăng lúc 30-12-2015 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-12-2015 22:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có cái để hóng, mấy hôm nay zai nhà mình có vẻ im hơi lặng tiếng quá nên ko có gì để hóng hớt. Mà e thắc mắc, bạn Hwa sẽ diễn chung cùng 2 nhóm kia với bác này luôn, hay bác ấy sẽ diễn riêng với từng nhóm nhỉ?

Bình luận

à, mình cũng thấy thế, cả 4 kết hợp lại chả thấy liên quan gì hehe  Đăng lúc 30-12-2015 03:24 PM
sẽ diễn riêng đó bạn, vì thể loại nhạc + phong cách mỗi ng đều khác nhau mà hì hì  Đăng lúc 30-12-2015 08:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-12-2015 08:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Bác này thích Hwa lắm í, nhớ có đọc đâu Bác bảo sẽ cùng Hwa trình diễn 1 lần trên sân khấu. Sự kết hợp này quả thực rất thú vị và đáng mong chờ í. Nhạc của Bác cũng chất lắm í, 2 người đều là ca sĩ, đều chơi nhạc cụ, đều có khả năng sáng tác nữa; bài hát phối hợp giữa 2 người chắc chắn sẽ rất hay. Cuối năm nhóm cũng năng xuất hiện trong mí show âm nhạc cuối năm ghê.

p/s: 31/12 rồi, sắp chia tay năm cũ rồi. Happy New Year sớm nhé cả nhà

Bình luận

Chúc năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc nhé! :)  Đăng lúc 30-12-2015 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-1-2016 19:25:10 | Chỉ xem của tác giả
Woww, ai chứ được bác này diễn chung trên sân khấu thì coi như tài năng được công nhận rồi :"> Bác này theo kiểu nghệ sĩ tiền bối khó tính lắm luôn và tuyệt đối không dung túng âm nhạc giả tạo hehe.
Chỉ có một mối buồn nhỏ là CNBlue không diễn cả nhóm mà chỉ có mỗi Jung Yong Hwa T_T đây là bậc thang khiến mình không thể thích CNBlue nhiều hơn được nè T_T

Bình luận

Cái nì là do bác í chọn.Chắc bác í nghĩ bài đó mà hát chung với cả band ko hợp :) May mà vẫn có nhiều show khác CNBLUE cùng diễn để xem.  Đăng lúc 6-1-2016 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-2-2016 11:05:19 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái, cảm ơn bạn đã dịch bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-2-2016 09:03:17 | Chỉ xem của tác giả
quá tuyệt vời cảm ơn chủ thớt đã dịch bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo