Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1458|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

KiKyoHome Việt Nam với chiến dịch "Ruy băng đỏ" - Món quà sinh nhật ý nghĩa dành cho Song Hye Kyo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
KiKyo Home Việt Nam đã phát động chiến dịch "Ruy băng đỏ" như một món quà đầy ý nghĩa nhân dịp sinh nhật của Song Hye Kyo, tức ngày 22/11 sắp tới.
Tháng 10 vừa qua, miền Trung Việt Nam đã phải chống chọi với mưa lũ. Cơn lũ đi qua, người dân tại đây đã phải chịu những tổn thất to lớn về vật chất và tinh thần.

Được truyền cảm hứng từ những việc làm thiện nguyện của SHK và SJK, cũng như được cổ vũ và động viên từ những giá trị sống mà họ theo đuổi, KiKyo Việt Nam đang cố gắng hết sức tạo ra những giá trị tích cực ,động viên mỗi người làm việc thiện trong khả năng của mình, bất cứ khi nào và bất cứ nơi đâu. Họ đã phát động chiến dịch "Ruy băng đỏ" để cứu trợ đồng bào miền Trung.

Ngày 22/10, đoàn Kikyo Việt Nam đã lên đường tới xã Quảng Hải, tx Ba Đồn, Quảng Bình cùng với đoàn cổ động viên Hải Phòng, và đã trao tặng tận tay đồng bào miền Trung yêu thương 100 suất quà (bao gồm thuốc men và tiền mặt) đề bà con vượt qua giai đoạn khó khăn.
Chuyến đi thiện nguyện này của Kikyo Việt nam như một lời cảm ơn, một lời chúc sinh nhật thật ý nghĩa tới Song Hye Kyo

Một số hình và clip tổng hợp chiến dịch "Ruy băng đỏ"

Nguồn: Kikyo Home
Tổng hợp: choding_2206

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-11-2016 12:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Có nhiều cách để thể hiện tình yêu với người khác, và nhà mình đã chọn cách thể hiện tuyệt vời nhất có thể
Chúc gia đình mình luôn giữ được nhiệt huyết và tình yêu tuyệt vời ấy, chúc chị Đẹp tuổi mới bình an và ngập tràn hạnh phúc, trên phim chị cứ phải khóc suốt, hãy cười thật nhiều nhé chị yêu
Cảm ơn chủ thớt nhé :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-11-2016 12:32:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yêu thương trao đi, yêu thương còn mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-11-2016 12:38:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hoath động đầy ý nghĩa^^ yêu thươngggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-11-2016 14:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Điều làm mình cảm động nhất là mọi người đã cùng nhau bước ra khỏi thế giới ảo (ship 2 người diễn viên, ở 1 đất nước xa xôi) để làm nhiều điều hay tại thế giới thật (thiện nguyện, quyên góp ủng hộ...). Chứng tỏ rằng đam mê Hàn xẻng và yêu thích idol không phải là điều vô bổ
Thành công trong việc này sẽ tạo đà cho những dự án và hoạt động sau này của nhà Cốc và Kikyo shippers tại Việt Nam. Ủng hộ idols, điều thiết thực nhất là biến tấm lòng dành cho idols thành điều có ích cho cộng đồng, đặc biệt tại nơi mình sống <3 <3 <3 Điều này còn ý nghĩa hơn việc tặng quà vật chất cho idols nhiều ấy
Mình tin là Ki và Kyo sẽ thấy cảm động với món quà này!
Cảm ơn em choding nhé Vid hay và rất cảm động

Bình luận

<3  Đăng lúc 17-11-2016 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2016 14:14:01 | Chỉ xem của tác giả
woww hoành tráng vậy
hoạt động có ý nghĩa lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-11-2016 14:23:42 | Chỉ xem của tác giả
project có ý nghĩa quá ạ!
đúng là đã hâm mộ thì nên noi theo gương tốt và hành động đẹp của anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-11-2016 15:06:46 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch một bài rất ý nghĩa
Đây quả thực là một món quà có giá trị to lớn

Bình luận

Oh, cảm ơn bạn đã thông tin nhen  Đăng lúc 17-11-2016 03:16 PM
Đây là món quà sinh nhật mà KiKyo Viet Nam muốn dành tặng cho chị Hye Kyo đó bạn ^^  Đăng lúc 17-11-2016 03:12 PM
Không phải dịch đâu bạn, là chương trình do chính fan KiKyo Việt Nam tổ chức, ủng hộ đồng bào miền trung đợt tháng 10 vừa qua đó  Đăng lúc 17-11-2016 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-11-2016 15:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin vừa cảm động lại vừa tự hào về Kikyo home. Các bạn đã làm được những việc rất ý nghĩa, anh chị Song chắc cũng rất vui khi biết được dự án này. Chúc Kikyo home ngày càng lớn mạnh và phát triển hơn nữa để support cho Song Song couple.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-11-2016 18:14:59 | Chỉ xem của tác giả
Món quà thật ý nghĩa
Mong các fan của các diễn viên khác cũng chung sức làm như vậy
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách