Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 32711|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kiện cáo- Góp ý- Giải quyết thắc mắc box Vietnamese Showbiz

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thread được lập nhằm giải quyết các vấn đề kiện cáo, các thắc mắc của member nhà V {:173:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-7-2013 13:23:41 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc được một topic ở khu Suggestions & Feedback lớn liên quan đến V-news nên thử rẽ vào xem, tiện thể có một vài comment đối với phần rule như sau:

1, Ở phía ngoài mình thấy đã cập nhật rule thứ 8, trong khi trong topic chính không có. Cái này nên sửa lại cho thống nhất, tránh thắc mắc của các thành viên sau này.

2, Khi sửa đổi, thêm bớt quy định nên có log ngày tháng cụ thể về thời gian áp dụng. VD: trong topic nội quy thì post đầu là tổng hợp cập nhật đầy đủ update nhất toàn bộ rules hiện tại. Ở dưới là các phiên bản, nội dung sửa đổi kèm ngày tháng ra quy định và ngày tháng áp dụng, ...

3, Việc yêu cầu các thành viên post tin phải ghi ngày tháng ở tiêu đề là dài dòng không cần thiết khi đã có quy định: Tin chỉ được post cùng ngày với ngày đăng tin ở web nguồn. Bởi ngày tháng đã được thể hiện ở cột Người đăng (dòng thời gian post thể hiện ngay dưới nick người đăng tin)

4, Những bài viết quá ngắn sẽ bị xóa --> cái này có thể cụ thể hóa hơn một chút ví dụ tính số chữ (count words) tối thiểu là ...

5, Với quy định không được hot link, nếu có thể thì đưa luôn list các host re-up nên/được phép sử dụng

Trân trọng,

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pap + 5 Dạ em cám ơn ss ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-9-2013 00:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi, mình thấy có bạn copy lại "trả lời" của người khác rồi post lại để dc cộng $kites. Thế có được ko nhỉ???

Bình luận

Pap
Xin lỗi bạn vì giờ mình mới trả lời được, tự dưng thread này k hiện noti tin mới thì phải ^^  Đăng lúc 27-10-2013 06:58 PM
Pap
Với những trường hợp như vậy, bạn dùng nút " Báo cáo", trong phần lý do bạn dẫn link bài của bạn BỊ copy bài viết giúp mình nhé ^^.   Đăng lúc 27-10-2013 06:57 PM
Sẽ bị mod xóa comt và bị trừ kite$ thôi  Đăng lúc 13-10-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2014 20:52:29 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách