Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 90755|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

Kiện cáo - Góp ý

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-4-2013 22:38:46 | Xem tất |Chế độ đọc
Kiện cáo - Góp ý

Thailand Showbiz News nghiêm cấm mọi hình thức tranh cãi gay gắt đến mức gây war. Các yêu cầu/ khiếu kiện xin hãy post tại đây để mod kịp thời đưa ra hình thức xử lí phù hợp.

Thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 13:40:10 | Xem tất
Thân gửi mod!
Mình có góp ý một chút về box Thai Showbiz New là mod hãy set chế độ bài viết sắp xếp theo thứ tự đăng mới nhất đi ạ. mình thấy mấy box news ở các khu khác đều set theo chế độ này cả. chứ mỗi lần các bạn comment mà news nó trồi lên trước thế này rất khó để theo dõi những tin mới nhất.
Chúc mod một ngày tốt lành (dù ko biết bao giờ mod mới đọc được tin nhắn này) :D
Thân ái! Gửi ngàn nụ hun <3

Bình luận

cảm ơn bạn đã thông báo, do box mới lập nên còn bị lỗi code, mình sẽ báo admin để set lại sớm.  Đăng lúc 25-4-2013 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2013 19:04:47 | Xem tất
mình có góp ý là nên thêm các tin tức từ các đài CH5 và CH7 nũa cho phong phú........chứ toàn là tin về CH3 không ak
chúc box Thai showbiz New ngày càng phát triển nữa nak <3 <3 <3 <3
thân...................................................<3<3<3

Bình luận

nguồn eng news rất khan hiếm bạn ơi :-<  Đăng lúc 15-5-2013 12:26 AM
phụ thuộc nguồn Eng là chính, nên cũng tùy các bạn nguồn Eng trans news nào nữa. Thanks bạn.  Đăng lúc 11-5-2013 02:07 AM
tiếp nhận ý của bạn, bọn mình đang và sẽ cố gắng kiếm news từ nhiều nguồn trong khả năng cho phép. Hiện tại trans thẳng từ T sang V còn ít, nên chủ yếu  Đăng lúc 11-5-2013 02:06 AM
k biết b có để ý k,nh tin đủ mọi đài.Nếu ít các đài khác thì do nguồn tin eng nó thế,Ch3 mạnh Pr mấy năm nay nhiều dv nổi,phim hay nên hay được lên báo thôi  Đăng lúc 10-5-2013 07:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2013 22:13:04 | Xem tất
Add ơi bên mình có định làm sub phim Love in the market cua Mario không?thấy rất nhiều bạn tìm vietsub phim này mà không co.hình như chưa ai làm cả,nếu được add tiến hành làm vietsub được không???

Bình luận

giúp đỡ được gì thì càng tốt.  Đăng lúc 28-7-2013 05:23 PM
Khu này là khu news nên bạn có thể sang hỏi bên khu lakorn bạn nhé. Hiện tại phim đó tụi mình chưa có làm sub, bạn có thể đề nghị bên khu lakorn, nếu bạn hỗ trợ   Đăng lúc 28-7-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 14:54:12 | Xem tất
Mod ơi theo mình thấy nên để chế độ tin mới nhất phía trên để nhiều khi news cũ vài tháng trước có bạn vào comment thì nhảy lên trên còn news mới thì bị dìm xuống dưới xem dễ bị sót lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2014 01:27:07 | Xem tất
thích nhất các bài về PinkySavika AumPatchrapa Kimberley Minpechaya ngồi lục lọi xem từ đầu thích ghê , Aff nữa nhưng giờ thì hết bài trên Kites rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách