Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leeteuk.chip
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kiện cáo - Giải đáp thắc mắc - Yêu cầu và góp ý cho Box Thailand Movies

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-11-2012 12:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thường xuyên coi phim ở T-Zone . Dạo này thấy T-Zone cho ra nhiều PJ hay nhưng mỗi khi có Vietsub Completed thì chỉ thấy mỗi link torrent còn link trên các host thì chẳng thấy đâu . Mình có thể chờ nhưng chỉ lo T-Zone ko up tiếp các link khác thui. Mong T-Zone đừng bỏ việc upload trên các host, torrent khó xài lắm
P/s: nếu đây là spam thì xin thông cảm

Bình luận

bạn yên tâm là ngoài link torrent vẫn up các host khác, chỉ là chưa cho lên thôi ^^ mong bạn thông cảm và chờ đợi nhé :D  Đăng lúc 10-11-2012 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-12-2012 15:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Không biết mình hỏi ở đây có đúng ko nữa. Mình hỏi mấy bạn cái phim fan chan ấy. Mình down về nối file nhưng chỉ có được 13' rưỡi. Có phải các bạn còn up thiếu link ko hay do mình nối file. Linh film đây:
http://kites.vn/thread/-couple-s ... ink-mf--40-1-1.html

Bình luận

Mình check thấy link k có vđề gì và đủ link. Bạn dùng phần mềm nào để join vậy?  Đăng lúc 11-12-2012 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-12-2012 08:19:52 | Chỉ xem của tác giả
RaiSo^07 gửi lúc 11-12-2012 15:24
Không biết mình hỏi ở đây có đúng ko nữa. Mình hỏi mấy bạn cái phim fan chan ấy. M ...

Đầu tiên mình dùng Hj split. Sau thấy không được, mình chuyển sang dùng FFSJ, vẫn ko được. Linh thì mình down bình thường và đầy đủ. Nhưng khi nối lại chỉ được 1 đoạn. Ko biết mình nối sai ở đâu? Hay ntn?

Bình luận

Bạn phải đảm bảo phần trước của đuôi giống nhau đến từng chi tiết thì khi ghép lại sẽ không bị thiếu  Đăng lúc 20-4-2013 12:43 AM
trước khi nối, bạn hãy kiểm tra lại tên file xem đã giống nhuau chưa nhé. Tên file có thể sẽ có đuôi thế này abc.001; abc.002 ...  Đăng lúc 20-4-2013 12:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-1-2013 14:09:16 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn cho mình hỏi phim này là phim gì không .... phim này có nhân vật trong phim "mày và tao" [friendship] đấy http://www.youtube.com/watch?v=IEiU8KauejY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-2-2013 20:05:58 | Chỉ xem của tác giả
có thể cho em hỏi tên 1 bộ phim Thái ko? Đó là movie, kể về 3 người đàn ông có vợ mà vẫn rất mê gái, nên đã bị 3 bà bày mưu dạy cho 1 trận thì phải, phim hài em xem trailer hồi lâu lâu trên kênh 14 quảng cáo, bây h search google mà ko thấy.

Bình luận

đúng rồi bạn ạ, mình cũng tìm thấy rồi, tks bạn nha  Đăng lúc 11-5-2013 11:14 PM
phim dân chơi gặp nạn nhé.bẹn search google ra thông tin ngay  Đăng lúc 10-5-2013 08:17 PM
bạn hỏi thế thì mình cũng chịu =..=" ít nhất bạn p cho mình cái trailer chứ :(  Đăng lúc 22-2-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-3-2013 22:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người!
Cho mình hỏi bộ phim You're the apple of my eyes sub team làm vietsub chưa?
Thanks!

Bình luận

ủa z hả. Sao tui quê mùa quá z ta. Thanks nha  Đăng lúc 11-3-2013 12:07 PM
bạn ơi phim đấy của Trung Quốc mà!!!!  Đăng lúc 11-3-2013 06:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-4-2013 01:09:08 | Chỉ xem của tác giả
Cho em hỏi là phim a little thing called love có ra phần 2 không ạ?
Em không biết là post vào mục này có đúng không nữa, nếu sai thì cho em xin lỗi ạ :)

Bình luận

cảm ơn ạ :D  Đăng lúc 16-4-2013 11:02 PM
Theo mình biến chưa có thông tin gì về phần 2 của bộ phim ^^  Đăng lúc 16-4-2013 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-5-2013 20:30:49 | Chỉ xem của tác giả
rất cảm ơn leeteuk.chip đã trả lời mình
chuyện xưng hô gọi bạn cho đơn giản
thực ra ý tưởng của các mod m hiểu chứ
cái mình sợ là lập đầy rẫy thread phim nhưng chẳng có ai vào thôi
nói thật là bên box lakorn đó,nói ra k sợ mọi người tự ái,chuyện tám tám thì ít mà post ảnh thì quá nhiều luôn
kites không có chức năng hide post nên lăn chuột mệt nghỉ,mấy chục trang chỉ toàn ảnh không
mình cũng từng post bài nên hiểu công sức đi kéo ảnh về máy,up lại rồi mới up lên kites chứ.Nhưng vào thread mà chỉ thấy ảnh ảnh ảnh thì chán,muốn tám mà có mỗi mình post chữ,kéo mấy trang thấy hình là chán luôn
movie T-zone mình sub nhiều,nếu nói về tỷ lệ thì hơn bên box lakorn nhiều
có lẽ do đặc thù movie sub nhanh hơn so với lakorn mấy chục tập
mình nghĩ thế "chất"
còn thực chất nếu có phim hay (như mình hồi thích Khu Kam )vẫn post bài
dalphe cũng là bạn hay post bài mà,dù không cộng điểm chắc vẫn post thôi
chuyện post bài dù không thưởng mình cũng sẽ làm nếu thấy phim hay,dạo này do bận nên cũng k làm được mấy thôi
ý kiến m thế không phải là phản bác kế hoạch này
mình thấy nó cũng rất hay
chỉ là lo cho tương lai của nó thôi
nếu được 2mod nhờ khu khác treo banner quảng cáo để các bạn khu khác cũng biết rồi tham gia

Bình luận

Bạn cứ gọi mình là Chip, mình sn 93. Giới thiệu trc cho tiện xưng hô sau này  Đăng lúc 10-5-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 10-5-2013 20:40:48 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 10-5-2013 20:30
rất cảm ơn leeteuk.chip đã trả lời mình
chuyện xưng hô gọi bạn cho đơn giản
thực ra ...

Đây mới chỉ là những bước ban đầu cho việc thu hút mem tham gia, hiện giờ bọn mình cũng chưa có thêm biện pháp nào cụ thể cả. Đối với những ai đã xem 1 bộ phim Thái thì đa số đều yêu thích nó, nhưng những ai chưa xem thì nếu k quá hot hay đc mn bàn tán nhiều thì sẽ k thèm dòm ngó đến nó do đặc thù ngôn ngữ của họ.
Về việc post ảnh mình cũng có biết về tình trạng này, nên vì thế mình khuyến khích các bạn tham gia làm CTV có thể post thêm new, hoặc post 1 số (k phải tràn lan) ảnh hậu trường của đoàn phim để các bạn mem có thể tham gia nc, bàn thêm về bộ phim. Có thể nói ra nghe có vẻ dễ dàng nhưng đây cũng là 1 cách và chúng ta có thể thử. Mình k chắc chắn về kết quả của nó, nhưng có hy vọng về nó rất nhiều.
Trước tiên mình muốn tuyển trong T-movie - những mem thân thiết của box trước rồi sau đó mới quảng cáo ra nhiều khu khác.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-5-2013 21:56:22 | Chỉ xem của tác giả
leeteuk.chip gửi lúc 10-5-2013 20:40
Đây mới chỉ là những bước ban đầu cho việc thu hút mem tham gia, hiện giờ bọn mình ...

chuyện được pr thì mới xem là tình trạng chung của phim ảnh ca nhạc nói chung mà
chính bản thân m lang thang nhiều mới biết hóa ra có nh cái rất nổi bên nước đó,nhưng VN k biết hoặc chỉ biết 1 khía cạnh,do đặc thù nguồn tin
có lẽ khi có time rồi m cũng sẽ giúp ích chút xíu
nói 1 chuyện hơi ngoài lề nh hội yêu phim Thái trên f cũng được mấy chục nghìn like
nhiều bạn trên đó cũng biết Nadech đó
hy vọng sẽ có nhiều người biết đến Thái Lan hơn
nhất là theo xu hướng hiện nay nên giải trí Thái Lan có vẻ bắt đầu nổi nổi hơn rồi

Bình luận

ok thôi.hihi  Đăng lúc 11-5-2013 08:28 PM
Nếu nói thế cũng k hẳn k có cải thiện gì ^^ Mong là bạn cũng giúp box thu hút mem :D  Đăng lúc 11-5-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách