Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wonder_flower
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khán giả than phiền "W" làm lộ tình tiết phim ?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-8-2016 22:48:14 | Chỉ xem của tác giả
Mấy mẹ Knetz xem phim có tâm ghê, mấy cái chữ nhỏ li ti vậy mà cũng pause hình rồi đọc cho ra bằng được. Mà MBC thả thính vậy tốt quá còn gì, cho mấy mẹ 1 hướng rồi để tự tưởng tượng tiếp. Mà nhà đài có tâm ghê, hóng dài cổ mấy cái bts cảnh hôn của 2 anh chị mà chờ mãi hông thấy đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-8-2016 00:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Có quá nhiều thứ để nói về W lúc này, nếu chỉ spoil nhiêu đây cũng không làm tình hình bớt căng thẳng được .
Mình rất khâm phục BK vì xây dựng tình tiết quá chặt chẽ, dù rằng đôi chỗ mình vẫn có thắc mắc chưa trả lời được. Nhưng câu chuyện lại tiếp tục được gợi mở, và mình đang chờ cách BK giải thích và giải quyết.

Này thì bà Oh, mà sao không gọi là bà Kang nhỉ?!
Suy đi nghĩ lại thấy vẫn nên gọi là bà Oh vì như thế nghe nữ quyền hơn! Duyệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-8-2016 13:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Thứ nhất là với con mù tiếng Hàn như mình thì có spoil thế chứ spoil nữa cũng chịu!
Thứ hai là phim này đủ cân não rồi, thật giả lẫn lộn nên tốt nhất đừng tin nhà đài! Cứ an phận mà xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-8-2016 15:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Haha. Đáng yêu v~ Kể ra biên kịch nghĩ ra giải pháp xoay chuyển tình thế hợp lý v~ Như thế này thì còn ai mà không tin được, nhất là khi đó lại là vợ của anh hùng Kang Chul
Trời ơi, tôi mong lắm lắm tập 7 - 8 đấy. Xem preview suýt có cái bed scene mà sung sướng khôn tả :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-8-2016 16:46:16 | Chỉ xem của tác giả
đùa chứ mình đọc đi đọc lại cái đoạn trích bảo tiết lộ kia mà ko hiểu là tiết lộ chỗ nào
film này đảm bảo là nhiều bất ngờ ngã ngửa
cứ chờ mà xem, đoán trước tình tiết thế nào được :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-8-2016 17:12:37 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thấy bên Việt đã thánh soi r rồi ai ngờ bên Hàn còn kinh hơn nữa
Quá hồi hộp, quá kịch tính, biên kịch đại nhân xin hãy cho 1 cái HE dùm e với
mà thấy chả có j để than phiền cả, vẫn tốt hơn là ko thấy 1 tí thông tin nào trong lúc chờ đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-8-2016 17:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mấy cái này hại não quá. Mong biên kịch tiếp tục làm tình tiết truyện chặt chẽ, đừng có đầu voi đuôi chuột với cho cái ending hợp lí là đk, nếu là happy ending thì ko còn gì bằng, open cũng đk nhưng mong ko phải là sad.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-8-2016 21:50:58 | Chỉ xem của tác giả
có khi là troll khán giả thôi, nhìn vậy mà hông phải vậy, vào phim mới biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-8-2016 19:14:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cứ thế mà tiến tới nhá ông Kang bà Kang, mấy tập sau hường phấn tới nơi rồi chắc đau tim lắm đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-8-2016 13:34:51 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt là xem phim không biết giây phút tiếp theo biên kịch cho nhân vật của mình ra sao luôn, đùng một cái biến mất, đùng một cái xuất hiện. Tập tiếp theo chưa biết thế nào thì làm sao đoán được kết được. Đây là một trong những bộ phim trước giờ mình coi mà không thể đoán trước được điều gì. Biên kịc viết được kịch bản phim này xong cũng không phải dạng vừa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách