Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wonder_flower
Thu gọn cột thông tin

Khán giả than phiền "W" làm lộ tình tiết phim ?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-8-2016 10:09:32 | Xem tất
Có thể là kết hôn, mà kết hôn rồi cũng có thể li hôn hoặc bị chia xa cơ mà, ai nói trước được gì đâu, chỉ biết là phim hay thì đu tới cùng thôi, mong là đừng SE không chắc tâm trạng xuống dốc không phanh quá cảm ơn chủ thớt dịch tin nhaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 10:10:53 | Xem tất
Vậy ra bài báo này (trong ep4) tiết lọ trước việc Oh Yeon Joo sẽ trở thành Kang phu nhân (trong ep7) sao!
Khi OYJ mới bị bắt, để đưa OYJ ra khỏi tù, KC đã dùng ngay việc kết hôn để hợp lý thân phận của OYJ.
Tui thì thấy với mớ bòng bong hại não này, lộ ra được chút nào tốt chút đó ấy chứ, chẳng có than phiền gì hết.
BK để ý kỹ đến từng chi tiết, nên những gì còn thắc mắc sẽ được giải đáp sớm thôi. VD như truyện tại sao KC vẫn bắn OYJ trong tập 3 ấy, hóa ra là do trước đó KC đã đâm trả tác giả Oh mà ông ấy không sao cả.
Rút kinh nghiệm từ hồi xem Kill me heal me, đến phim này không suy đoán gì hết, chỉ soi cho kỹ phim để không bỏ qua chi tiết nào dù nhỏ nhất. BK thả thính, làm cho dân tình cứ suy này, đoán kia cho nhiều vào, rồi bất ngờ BK quăng cho 1 quả bom chả liên quan gì hết, nên thôi, khỏi đoán gì cả.
Giờ chỉ chờ cảnh hường phấn ep7 thôi. 2 bạn fast and furious nên chắc lúc yêu nhau cũng thú vị lắm.
Thanks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 10:20:47 | Xem tất
Xem W cứ như ngồi trên đống lửa, không yên dù chỉ một phút...
BK có tâm cứ làm khán giả đoán già đoán non với mấy cái nội tình rối rắm của các nhân vật...
Mà phục BK sát đất, càng ngày W càng kịch tính..Mong chờ mỗi tập..
Thanks bạn trans news..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 10:28:39 | Xem tất
Các thánh ăn gì em cúng ạ )
Lại còn cuồng phim mới mức đi soi từng tí ti thế này soa
Đời mọt phim của em xem ra là thất bại (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 11:01:55 | Xem tất
Công nhận phim spoiler cũng hơi nhiều. Xem spoiler cuối mỗi tập đã biết được gần hết nội dung tập sau rồi. Xem cũng mất hay đi
Mong kết HE. Biên kịch nhìn ông tác giả truyện tranh trong phim mà làm gương nha ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 11:11:45 | Xem tất
Sự thực thì mình cảm thấy những phim của Lee Jong Suk đoạn đầu cực kì đặc sắc nhưng về sau thì bị đuối Chẳng biết biên kịch như thế nào nữa, cứ cảm thấy làm không tới. Pinochio và Doctor Stranger đều vậy Mong phim này từ đầu tới cuối đều trọn vẹn. Vì Jong Suk diễn thực sự quá tuyệt luôn. Đẹp trai không có gì sai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 11:38:33 | Xem tất
Theo như bài báo OH Yeon Joo từ người cứu Kang Chul lại trở thành người muốn ám sát Kang Chul trong truyện. Cái gì vậy trời. Bk xoay ng như chong chóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 12:43:09 Từ di động | Xem tất
Hí hí biên kịch này khó đoán lắm, coi vậy mà hổng phải vậy, tưởng ko phải mà là vậy. Tác giả thả thính cho dân tình ngồi đoán, mình thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 13:07:09 | Xem tất
Mọi người để ý preview đoạn cuối tập 6 k, đoạn LJS cầm súng ấy, tay trái có nhẫn có nhẫn

Bình luận

chắc mình phải xem lại mất, cái phim đó như mê cung xem đau não lắm :))  Đăng lúc 6-8-2016 01:13 PM
cuối cùng chỉ là tiểu thuyết của nữ chính :)))  Đăng lúc 6-8-2016 01:12 PM
giấc mơ ấy, nv chính lại mơ thấy 1 điều gì đó (như OYJ bước vào truyện tranh) =)) cái này làm mình nhớ đến phim Lovers in Paris,..  Đăng lúc 6-8-2016 01:12 PM
Huhu đáng buồn là t cũng chưa xem Inception nên k biết nói sao. Nhưng chắc là kiểu cả bộ phim chỉ là 1 giấc mơ của nv chính và trong giâ...  Đăng lúc 6-8-2016 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 14:52:44 | Xem tất
Có gì đâu mà phải than phiền
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách