Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khán giả "Moonlight Drawn By Clouds" phàn nàn về cảnh quay "lộ liễu" của Kim Joo Yung

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-9-2016 13:59:46 | Chỉ xem của tác giả
O mô, hình như khán giả Hàn hơi làm quá và khó tính quá thì phải. kiểu cứ thi thoảng lại thấy phàn nàn một thứ chả thấy có gì ghê gớm í. hay tại mình dễ tính quá,
Mình thấy đoạn đó cũng bình thường mà đâu có hở gì đâu, chỉ là mô tả thôi mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-9-2016 02:59:39 | Chỉ xem của tác giả
Cái góc zoom cũng có phần nhạy cảm thật vì em mới 99er thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-9-2016 14:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Wow, bảo bối của Hàn có khác, mọi người bảo vệ em ấy quá mức đi hà! KYJ thật là dễ thương và diễn tốt quá mức qui định hà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-9-2016 22:51:25 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này đoi lúc lướt qua tin vắn thì thấy nào là chị già đáng eo Gongvely nhà mình bị ném đá vì cảnh dẫn thời tiết lúc quay truyền hình, ờ, rồi đến cảnh mình thấy còn chưa đến ngưỡng da thịt lộ để bị phàn nàn như bé Jung cũng lên thớt luôn... Trong khi nếu không lầm mình nhớ phim điện ảnh của Hàn Quốc vốn đầy những cảnh da thịt trần trụi đến toát mồ hôi lẫn sex nghệ thuật.

Nói chung khán giả hàn khắt khe quá, khắt khe lắm, khắt khe sợ luôn thôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-9-2016 08:44:23 | Chỉ xem của tác giả
Knet quá khắt khe rồi, cảnh này quay quá đẹp luôn, không có j gọi là lộ liễu cả! Người ta vẫn phải để lộ ra cô ấy là một người thiếu nữ thanh tân nhưng phải cải nam trang, và cảnh quay đã nói lên được tất cả! Yoo Jung đủ lớn để quay thế này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-9-2016 14:36:54 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có những người đầu óc đen tối thì mới nghĩ ra được cảnh này lộ liễu gì ở đây
Cá nhân mình thì không thể hiểu được là nó lộ liễu ở chỗ nào nữa.
Một cái cảnh hết sức bình thường như vậy mà cũng phàn nàn này nọ cho được, haiz.
Kim Yoo Jung thực sự là đã lớn rồi chứ chẳng còn bé bỏng nữa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-9-2016 07:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy em cũng lớn rồi mà, mà diễn viên thì cảnh quay như thế này sau này sẽ càng nhiều hơn thôi. Mà cảnh này cũng có phải là dung tục gì đâu, nó là cảnh quay phù hợp với diễn biến của mạch phim mà lại có ý nghĩa với việc giả nam của ẻm. Thiếu những cánh này thì phim sẽ không trọn vẹn. Nói chung là chúng ta không nên khắt khe quá làm chi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 15-9-2016 07:10:13 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thì thấy cũng bình thường thôi. Đây là cảnh cần có cho nội dung phim. Mà nó có phải cảnh quay dung tục gì đâu, nó là để thể hiện hoàn cảnh tâm trạng cảm xúc của cô gái bị bắt đóng giả trai thôi mà. Mà mấy chi tiết kiểu này thì hay có cảnh quấn ngực mà.
Mà phim thì chiếu cho mọi người xem nên tất nhiên có người khen người chê rồi, nên là thôi hãy cứ diễn theo kịch bản là được rồi, sao chiều lòng hết mọi người được chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-9-2016 14:02:06 | Chỉ xem của tác giả
Đó là một cảnh buồn về Hong Ra On, người không thể sống như một người phụ nữ mặc dù bản thân là phụ nữ."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách