Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khán giả "Moonlight Drawn By Clouds" phàn nàn về cảnh quay "lộ liễu" của Kim Joo Yung

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-9-2016 11:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy cảnh đó bình thường mà
Dân hàn soi dữ quá
Thanks ban trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-9-2016 11:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Thật, lúc xem cảnh này, mình cũng nghĩ K-net sẽ ý kiến vì mình biết bản chất của các bạn ấy *mình thì thấy chả sao hết, xùy xùy, mình còn thấy thích vì Yoo Jung quá xinh đẹp ấy*.
Cũng khổ, Yoo Jung trước giờ đi theo hình tượng trong sáng, diễn viên nhí nên hay bị xét nét.
Thế này thì chả có nhẽ sẽ không có kiss scene
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-9-2016 11:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Thì đúng ẻm nhỏ thiệt nhưng ẻm vô nghề lâu năm rồi có sao đâu
Mấy bác ở nhà rảnh quá không có việc gì làm sao =.=
Với cả có thấy dc gì đâu ngoài mớ vải và lộ xí thịt trên vai :v chả khác gì ẻm mặc váy hở vai cả mà =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-9-2016 12:21:39 | Chỉ xem của tác giả
snow_angel001 gửi lúc 8-9-2016 10:10 AM
chỉ có mình mình thấy cảnh đó bình thường ah

Yoo Jung còn trẻ thôi chứ có phải nh ...

Công nhận, đồng ý với bạn là em ấy còn trẻ chứ không còn nhỏ nữa. K-net chắc có nhiều trẻ trâu lắm, họ online liên tùng tục. Cảnh quay này là cảnh đẹp nhất mấy tập cũng không ngoa, nó thể hiện nội tâm sâu sắc ấy, mà mình bị ấn tượng cảnh quay từ sau em ấy, như thiên thần, là con gái còn mê người. Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-9-2016 12:24:16 | Chỉ xem của tác giả
Vậy mà có gì lộ liễu đâu trời, phim nội dung giả nam trang thì thể nào chẳng có cảnh quấn ngực, nhiều phim còn hơn vậy nữa. Tất cả những gì tui ấn tượng ở cảnh đó là cái dáng lưng xõa tóc bay bay, còn quay nghiêng nửa mặt, siêu xinh luôn ấy.
Thêm cả bé diễn viên nhí đóng vai Ra On hồi nhỏ nữa, đóng đạt ghê, vừa tát cái là rớt nước mắt.
Knet có vẻ hay soi mấy cái mà không ai để ý nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-9-2016 12:27:53 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem mình còn chả chú ý luôn , chỉ thấy thương em ấy một mình chống chọi nỗi đau thể xác ( bị rạch vào chân) và tinh thần ( bố nuôi có nói là nếu Ra On không về nữa thì ta rất vui ) . Hoàn toàn không thấy lộ liễu gì hết luôn.

Một phần là khi xem phim mình cũng dễ tính, ít để ý tiểu tiết. Với mình đây là phân cảnh cho thấy RaOn đã vượt qua nỗi đau  1 mình như thế nào mà . Có lẽ do bé YooJung còn bé ( mới 17t) và con cưng của mấy cô chú bên Hàn nên mọi người hơi khắt khe 1 tí . Có câu " Thương cho roi co vọt, gjét cho ngọt cho bùi"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-9-2016 12:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Với mình thỳ bình thường nhưng với k nát thỳ lại khác
Mà thiết nghĩ cũng chỉ nên quay sau lưng thôi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-9-2016 12:53:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay thể nào cảnh này cũng bị bọn k nat phàn nàn mà. Vẫn biết là ẻm còn nhỏ tuổi cơ mà cảnh này thấy có lộ cái gì đâu. Đúng là khó sống với dân tình bên đó mà . Mấy tập sau mà Tử vs Giám yêu nhau rồi hôn hít thể nào cũng có phàn nàn nữa cho coi . Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-9-2016 13:20:24 | Chỉ xem của tác giả
Nói lộ liễu thì không phải, nhìn ảnh thì có thể nói là hơi nhạy cảm.
Góc quay, ánh sáng mơ màng, cả mái tóc xõa bung nữa. Đấy là mình nhìn ảnh thì thấy thế. Chưa xem chưa dám kết luận.
Nói chung theo mình vì em ấy còn nhỏ, trong lòng dân Hàn vẫn là một cục cưng, một bảo bối.
Nên mong là NSX cẩn thận hết sức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-9-2016 13:25:48 | Chỉ xem của tác giả
titdoremi gửi lúc 8-9-2016 12:27 PM
Lúc xem mình còn chả chú ý luôn , chỉ thấy thương em ấy một mình chống chọi nỗi  ...

Bố nói Ra On không về thì rất vui là vì thương Ra On, không mún On phải gánh nặng người bố bệnh tật trên vai chứ không phải vì ghé bỏ đâu bạn

Bình luận

^^ ử mỉnh biết mả, ý mình là dù vậy thì vẫn thấy thương RaOn lắm, và chắc chắn là RaOn rất buồn rồi. Chứ đoạn sau bố vẫn mong RaOn về còn gì.  Đăng lúc 8-9-2016 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách