Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19780|Trả lời: 38
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khán giả "Moonlight Drawn By Clouds" phàn nàn về cảnh quay "lộ liễu" của Kim Joo Yung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Một số khán giả của bộ phim cổ trang "Moonlight Drawn By Clouds" của KBS đã gửi thư phàn nàn đến Ủy ban Tiêu chuẩn Truyền thông Hàn Quốc (KCSC) liên quan đến một cảnh trong tập đầu tiên.

Trong cảnh này, nhân vật của Kim Yoo Jung - Hong Ra On đang quấn ngực để cải trang thành nam giới, cảm thấy đau buồn về tình trạng của bản thân và cách mẹ cô đã bắt cô cải trang thành nam giới như thế nào khi cô còn là một đứa trẻ.

Vào ngày 07/ 09, KCSC đã thông báo với OSEN rằng họ đã nhận được nhiều phàn nàn rằng cảnh quay đó quá quá lộ liễu vì tuổi của Kim Yoo Jung vẫn còn nhỏ.  KCSC cho biết rằng cảnh quay đang được xem xét, nhưng họ sẽ phải xem xét nó dựa vào sự phát triển của cốt truyện, vì vậy vẫn chưa có lịch cụ thể về thời gian họ sẽ phản hồi những phàn nàn này.

Một nguồn tin từ "Moonlight Drawn By Clouds" đã có phản hồi về những lời phàn nàn này "Đó là một cảnh buồn về Hong Ra On, người không thể sống như một người phụ nữ mặc dù bản thân là phụ nữ."

Nhiều khán giả khác cũng chia sẻ ý kiến của mình về những lời phàn nàn này "Tôi đã tập phim đó với bố mẹ mình, nhưng tôi không nghĩ cảnh đó lộ liều chút nào", "Đã có một cảnh lộ liễu ư?", "Đó không phải là cảnh cần thiết cho câu chuyện à?"...

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-9-2016 10:10:52 | Chỉ xem của tác giả
chỉ có mình mình thấy cảnh đó bình thường ah

Yoo Jung còn trẻ thôi chứ có phải nhỏ nữa đâu, cảnh này cũng ko thấy lộ liễu j cả

khán giả Hàn quá khắt khe rồi

Bình luận

khắt khe và rảnh vl T_T  Đăng lúc 8-9-2016 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-9-2016 10:13:51 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này có gì là lộ liễu đâu nhỉ? Công nhận là KJY còn trẻ, nhưng đã trưởng thành rồi mà. Với lại cảnh quay cũng ko nhạy cảm đến mức phải khiếu kiện như thế. Cảnh phim phù hợp với mạch phim. Showbiz Hàn đầy hình ảnh còn khủng hơn thế mà. Không thể chiều lòng hết netizen của Hàn đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-9-2016 10:16:55 | Chỉ xem của tác giả
Em ý đúng là còn nhỏ tuôi thật nhưng cảnh đó có hở chỗ nào ? Như mặc áo quây thôi mà
Dân Hàn ghê gớm , toàn các bà thím bới lông tìm vết . Hỏi sao kiss phim Hàn toàn baby kiss
Các thím thoáng thoáng hộ fan quốc tế cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-9-2016 10:17:46 | Chỉ xem của tác giả
cảnh này hết sức bình thường nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-9-2016 10:27:33 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Knet khó tính thiệt đó
Bây giờ phim đang hot, thấy ko soi được gì thì lại lôi vụ này lên để dìm ẻm Jung của mị.
Cảnh này có gì đâu mà, theo mị thì cảnh này ẩn chứa rất nhiều ý nghĩa về việc giả trai của RaOn mà.
Thôi thì kệ Knet vậy, chỉ tội Jung của mị à
Thanks cô Rim đã dịch tin nhóe!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-9-2016 10:33:27 | Chỉ xem của tác giả
Thứ 1 là mình không thấy cảnh này lộ liễu chút nào, đây là một phân đoạn chuyển biến tình tiết, thể hiện một phần nỗi lòng và tình thế của nhân vật, thật chả hiểu các knet rảnh quá hay thấy phim hot nên thích gây chuyện nữa.
Thử 2 là Cảnh này thì tập 1 và bây giờ đã hết tập 6, giờ mới đi kiện, rảnh nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-9-2016 11:05:11 | Chỉ xem của tác giả
Mị thấy cảnh đó cảm động mà...
Với lại Yoo Jung cũng lớn rồi mà, cũng như mặc áo cúp ngực thoai...
Haizz... Mấy mà K-netizen bên Hàn tối ngày moi móc... Khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-9-2016 11:10:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
k-net có vẻ hay xét nét nhỉ
hết than phiền về việc trang điểm
giờ đến việc này
hay là phim cổ trang nên phải kín mít từ đầu đến chân
ko được để hở tí nào.?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-9-2016 11:11:10 | Chỉ xem của tác giả
Netizen Hàn đúng là khó tính thật
Cảnh này phải quay như vậy để phù hợp với tâm trạng và bối cảnh của nhân vật mà
Đúng là làm quá lên, nếu như vậy thì thôi KYJ trong phim ko cho hở, ko cho hun, thế thì th khỏi yêu nhau luôn đi cho xong
Người làm phim người ta cũng phải tính toán đến kịch bản và diễn viên để mạch phim được diễn ra hợp lý, chứ mà vừa hết lòng khán giả thì làm sao được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách