Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: viclovemiho
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khán giả của “She Was Pretty” cực phấn khích cho tập tiếp theo vì phân cảnh gây kinh ngạc ở cuối tập trước

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-10-2015 21:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem phim thấy vì bề ngoài chị không đẹp, tóc xù như úp tô mỳ tôm lên đầu, thời trang thì tự thập kỷ nào rồi, không the most tý nào, mặt thì đầy tàn nhang...thấy chị tự ti không dám lộ diện trước mối tình đầu, đi làm thì toàn bị bắt nạt, đùn đẩy bao nhiêu việc cho, đặc biệt là cái bà ATSM được làm "con râu" của chủ tịch The Most (cứ viết vậy tại e k nhớ tên), nhắc đến lại điên với cái bà này, cả mấy người ở cái phòng mà lúc đầu tiên chị làm việc ở đó đó, ngay cả đứa e của chị thấy nó cũng vô lễ với c cơ, mặt rõ xinh nhưng tính thì k ưa nổi, trái ngược với c ngày xưa, phó TBT thì cứ hay cọc cằn, quát nạt chị,...nhiều lúc cười thì vẫn cười nhưng mà thấy thương chị dã man, cứ phải thấp thỏm, lo lắng sợ mình bị lộ thân phận, thế nên là e rất muốn chị sẽ trở nên xinh đẹp thật nhanh để có thể tự tin khi nói ra thân phận của mình, nhưng mà xem 2 tập gần đây e dường như quên mất vẻ bề ngoài của HJ, tự nhiên thấy c như vậy rất xinh đẹp ( hay tại quen mắt thế k biết nứa) thế nên c trở nên the most, mặc dù e rất mong chờ, rất thích nhưng mà nhìn không quen lắm,
Hy vọng với lần quay trở lại đầy ngoạn mục này sẽ có thật nhiều điều hấp dẫn, tiến triển tốt trong mối quan hệ với a SJ
kể ra cũng nhanh nhỉ sắp đến thứ 4 rồi ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-10-2015 22:33:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhá hàng được có mấy giây thôi mấy chế

Chị đẹp rụng rời luôn >< mà mới đầu cũng nghĩ là tưởng tượng j đấy

Cơ mà mong là HJ thay đổi cho SJ mất ngủ luôn đi, lo mà giữ ngta luôn đi ><

Bao giờ cho đến thứ 4
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-10-2015 22:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy mái tóc xù của cô ấy vẫn xinh mà, chỉ có điều cái mặt với hai cái má "di truyền" nên hơi tai hại chút thôi. Mình vẫn thích tóc xù. Cô ấy cũng chẳng cần phải xinh đẹp chỉ cần The Most là được rồi.
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-10-2015 00:27:42 | Chỉ xem của tác giả
biên kịch làm cho khán giả tò mò quá đấy
đúng là chả đoán trc đc phim sẽ ntn
vẫn ấn tượng đoạn COCO em gái
đâu ai ngờ đc chứ
hóng tập sau quá, ko biết Vịt biến đổi ntn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-10-2015 06:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn dịch news nha
Mình thấy c Hye Jin đẹp lên là đúng thôi. Lúc này c đã bắt đầu để ý và có tình cảm với a bạn Phó tổng biên tập; cho nên c muốn đẹp lên là điều đương nhiên trong tình yêu, ko có gì là lạ cả. Với cả làm 1 tháng trong 1 tạp chí thời trang như thế ko đẹp sao đc, cái này chắc c Kim đã ngộ ra Cơ mà a Siwon tội nghiệp ko đc c yêu lại còn giúp c thì quá tội cho a anyway, phải xem mới biết biên kịch đi theo hướng nào ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-10-2015 08:46:39 | Chỉ xem của tác giả
đúng chuẩn đằng sau một lớp mụn là bóng dáng của một người con gái xinh đẹp ))
chung quy xấu là do cặp má thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-10-2015 10:00:45 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ quá, quá mong chờ Hye Jin lột xác đến đập Boss tơi bời cho hả dạ ))) Người đâu mà ghét dã man kiểu lúc tán gái thì nhẹ nhàng dịu dàngở cty thì nhưcon quỷ khổ thân tóc xù của tôi <3 Cố lên em đến cửa cuối Kill Boss là hết Game r hí hí <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-10-2015 10:51:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ đây ko phải là cảnh trong mơ đâu. Nghĩ tới mà hóng tiếp tập sau quá đi, ghiền quá lôi mấy tập cũ ra coi lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 11-10-2015 11:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Hye Jin không cần thẩm mỹ mà các chàng vẫn mê.
Không biết lúc đẹp lên thì thế nào nhỉ? Hồi hộp quá
Bao giờ mới đến thứ 4.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-10-2015 11:33:26 | Chỉ xem của tác giả
Ahhh xin đừng là giấc mơ.Xem mấy tập chỉ mong muốn bà Tổng Biên Tập mau mau biến Hye Jin thành The Most.Có ai cảm thấy 2 tập 1 tuần là quá ít ỏi như em không.Tối t4 đã chầu chực trên Vivo xem raw,sáng hôm sau mở mắt dậy phải lò mò xem sub.Dẫu sao cũng phải cảm ơn sub team đã làm việc chăm chỉ để em đc xem sub nhanh nhất ợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách