Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kimtaewoo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kết quả giải thưởng điện ảnh Rồng Xanh lần thứ 36

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 26-11-2015 23:07:12 | Chỉ xem của tác giả
nhat.ha.1510 gửi lúc 26-11-2015 10:05 PM
ôi kiểu khá là bất ngờ khi Best Actress cho Jung Hyun chứ ko phải mợ JJH hay cô Hye Soo. T ...

Tớ đọc update trên twitter, đến ngay giải nam phụ thì muốn khóc ròng luôn Thấy thương bạn Bae Sung Woo lắm, tỉ năm mới được đề cử lần đầu mà cũng không thoát khỏi dớp nốt ruồi .

Nữ chính thì đúng là bất ngờ thật. Nhưng thấy có vẻ Alice được khen nhiều lắm. Rồi nghe nói trong quá trình quay Alice, vì đoàn phim không đủ kinh phí nên LJH đã quyết định trả lại hết cát xê của bản thân để góp tiền làm phim nữa.

Nói chung hôm nay không khí lễ trao giải vui vẻ lắm, tớ xem mà cứ cười mãi thôi. BD giờ chắc cũng đang cười vào trong mặt Daejong .

Bình luận

vậy thì thôi :(  Đăng lúc 27-11-2015 01:46 AM
Em down full nguyên tập bằng torrent á....  Đăng lúc 27-11-2015 01:44 AM
đoạn cuối rồi nên lơ là ko xem được :( có clip thì share cho ss nha  Đăng lúc 27-11-2015 01:43 AM
Đoạn trao Best Film á. Hyes vuốt vuốt đầu ông Donghoon nhìn cưng lắm luôn.  Đăng lúc 27-11-2015 01:42 AM
lúc đó Hye Soo với Dong Hoon làm gì vậy? lúc đó ss lo buồn ko nên chẳng để ý =)) dàn dv Signal còn thiếu mỗi Je Hoon  Đăng lúc 27-11-2015 01:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 26-11-2015 23:08:58 | Chỉ xem của tác giả
nhat.ha.1510 gửi lúc 26-11-2015 10:05 PM
ôi kiểu khá là bất ngờ khi Best Actress cho Jung Hyun chứ ko phải mợ JJH hay cô Hye Soo. T ...

Tớ đọc update trên twitter, đến ngay giải nam phụ thì muốn khóc ròng luôn Thấy thương bạn Bae Sung Woo lắm, tỉ năm mới được đề cử lần đầu mà cũng không thoát khỏi dớp nốt ruồi .

Nữ chính thì đúng là bất ngờ thật. Nhưng thấy có vẻ Alice được khen nhiều lắm. Rồi nghe nói trong quá trình quay Alice, vì đoàn phim không đủ kinh phí nên LJH đã quyết định trả lại hết cát xê của bản thân để góp tiền làm phim nữa.

Nói chung hôm nay không khí lễ trao giải vui vẻ lắm, tớ xem mà cứ cười mãi thôi. BD giờ chắc cũng đang cười vào trong mặt Daejong .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-11-2015 00:04:40 | Chỉ xem của tác giả
YAI rất xứng đáng, đang xem 6 con rồng, nên cũng hóng
hớt bạn ấy bên mảng movie, chúc mừng anh, năm nay anh
đã có bước đột phá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-11-2015 02:31:25 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết quả của giải thưởng điện ảnh Rồng Vàng lần
thứ 36 đã được công bố , phim "The Throne chiếm"
nhiều huy chương nhất , hình như Yoo Ah In sinh ra
để làm diễn viên điện ảnh thì phải , anh diễn xuất sắc
lắm , giải thưởng Popularity trao cho 4 người này cũng
xứng đáng lắm , chúc mừng tất cả những người được
trúng giải Rồng vàng  năm nay .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-11-2015 06:20:30 | Chỉ xem của tác giả
Assassination thắng giải daessang là chuẩn rồi
Phim anh ngựa điên mình chưa có xem
Chúc mừng ngựa điên Sungkyunkwan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-11-2015 08:15:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim Assassination đoạt giải là xứng đáng, phim được đầu tư kỹ lưỡng, phục trang, xe cộ,  phù hợp bối cảnh phim. Các cảnh hành động ấn tượng. Tiếc là JJH không được giải, JJH diễn rất chuẩn từ ánh mắt sắc lạnh, cử động dứt khoát, nhìn thần thái rõ là Bắc Triều Tiên...

Thanks bạn dịch vì đưa tin nhanh đến vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-11-2015 09:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Yoo Ah In đạt giải, mình nghĩ anh ấy xứng đáng có giải này vì diễn xuất của anh
Ít ra cái giải này còn khiến mình cảm thấy công tâm hơn, công nhận công sức và tài năng của các diễn viên, đạo diễn, biên kịch,...
Lon ton vào đây để ngắm anh Tổng biên đẹp zai, mặt ngâu thôi. Anh đóng vài cái phim nữa rồi rinh cúp về nhà nha anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-11-2015 09:18:43 | Chỉ xem của tác giả
ÔI, chờ mãi cái tin này mới bay vô xem thử có tên của ai đó không, cuối cùng lại làm mềnh bùn nữa roài
Mềnh chắc đi sau mấy bạn nài, đọc xong list phim chẳng có cái nào là coi rồi cả!
Chúc mừng Kiệt Ngao năm nay thành công lớn!
Thank bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-11-2015 10:20:46 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Ah In cùng bộ phim mà ảnh tham gia năm nay nhiều giải quá
Một năm thành công trên cả 2 mặt trận điện ảnh và truyền hình
Chúc mừng anh trai
Hôm qua bảnh lắm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-11-2015 22:33:21 | Chỉ xem của tác giả
hè hè mình đã đoán được thể nào Choi Woo Shik cũng có ngày được xướng tên và mn sẽ biết đến cậu một diễn viên trẻ triển vọng một Leê Jung Jae mới . Ấn tường từ cái hồi đóng phim gì Big Match và một p rất rất phụ .
Chúc mừng chàng trai trẻ Choi Woo Shik . Mình đã từng đề xuất Set me Free bởi cái bìa ấn tượng thèm khát chỉ là muốn được xem vai diễn này .
Ủng hộ , và chúc mừng các bộ phim đã đoạn giải . Vì đa số là chưa coi dc nên cũng không nói dc gì .
Hì hì Cám ơn TG đã đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách