Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5512|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kết quả bầu chọn hiện tại của MAMA 2013?/EXO tranh tài: Quán quân cuộc thi nhảy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kết quả bầu chọn hiện tại của MAMA 2013?

10 ngày trước khi lễ trao giải MAMA 2013 (Mnet Asian Music Awards) được tổ chức vào ngày 22/11 tại Hong Kong's Asia World Expo, Mnet đã cho biết diễn biến kết quả bầu chọn hiện tại của các hạng mục giải thưởng. Theo đó, EXO Shinhwa đang cạnh tranh ở 2 hạng mục lớn và G-Dragon đang dẫn đầu 3 hạng mục được đề cử.

Tính đến ngày 12/11, bầu chọn trực tuyến của Mama đã thu hút hơn 6 triệu lượt bình chọn cho 8 hạng mục (tính cả bầu chọn qua Facebook và Twitter). Điểm thu nhất lúc này trong các hạng mục là cuộc đối đầu giữa ShinhwaEXO.

Ở 2 hạng mục "Nhóm nhạc nam xuất sắc nhất" và "Nghệ sỹ của năm", EXO hiện đang bị các "tiền bối" dẫn trước. Ở mục "Nghệ sỹ của năm", Shinhwa đang dẫn đầu với 32.2%, EXO theo sau với 19.2%; tương tự ở "Nhóm nhạc nam xuất sắc nhất", Shinhwa đang dẫn trước 38.2% so với 25.6% của EXO

Với sự trở lại cùng album Coup D’Etat, G-Dragon dẫn đầu ở cả 3 hạng mục được đề cử: "Nam nghệ sỹ có màn trình diễn xuất sắc nhất: (GD dẫn 35.6% so với em út Seungri của Big Bang 31.35); "Nam nghệ sỹ xuất sắc nhất" (GD dẫn 48.9% so với Seung Gi 27.4%) và "Video âm nhạc ấn tượng nhất".

Mama 2013 cũng sẽ đánh dấu sự trở lại của Big Bang trên cùng một sân khấu sau hoạt động cá nhân của các thành viên những tháng vừa qua cũng như các màn biểu diễn đặc sắc khác.

Bình chọn trực tuyến Mama 2013 sẽ diễn ra đến hết ngày 21/11 tới.

Source: kpopstraz
Vtrans: [email protected]

EXO tranh tài: Quán quân cuộc thi nhảy SK Telecom LTE EXO?

Thời gian vừa qua, SK Telecom đã tưng ra dòng ứng dụng mới "Noot" App với đại diện là EXO, SNSD Yoona và f(x) Sulli. Đặc biệt, 12 thành viên EXO đã có cuộc tranh tài chọn ra ai là thành viên nhảy hay nhất cho ứng dụng này.

Cuộc tranh tài cho danh hiệu "vua nhảy" của SK Telecom LTE EXO đã có kết quả chung cuộc. Qua kết quả bầu chọn, vương miện cuối cùng đã thuộc về "anh cả" Xiumin, theo sau là D.OChen.

Cùng chúc mừng cho top 3 "vua nhảy" của EXO nào!

Source: exochocolate
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Sio + 5 Ủng hộ 1 cái!
kwonyuly + 5 giai đúng chuẩn <3
piloveyoonge + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2013 02:21:50 | Chỉ xem của tác giả
thấy mấy lão đứng đầu cũng mừng
nhưng mà chưa phải là kết quả cuối cùng
hóng stage của mấy lão tại Mama quá đê
cảm ơn bạn chủ thớt!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kwonyuly + 5 sofa

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2013 03:34:14 | Chỉ xem của tác giả
MAMA hiện h các cháu bị bỏ xa qá, hiu hiu, còn mấy ngày cuối lại cật lực vote vậy
Chúc mừng 6 chú già đã dẫn đầu nha, mong stage năm nay của 6 chú và cả 12 thằng trẻ trâu nhà cháu nữa
Còn cái vụ SK Telecom thì thật..., vòng chung kết là trận đấu nảy lửa vs những điệu nhảy bá đạo có 1-0-2, cộng thêm những biểu cảm vô cùng sống động, tinh tế của 3 thí sinh {:184:} , cuối cùng cũng ban tổ chức đã tìm ra người chiến thắng
Chúc mừng "Dancing Machine" Bánh Bao, anh đã làm rất tốt! {:290:}
Ngoài ra xin cảm ơn 2 thí sinh Đô Đô và hotboy điện lực Kim Đại Điện vì đã cống hiến hết mình cho cuộc thi, dù 2 bạn ko về nhất nhưng những màn vũ đạo bất hủ của các bạn sẽ ghi dấu mãi trong tâm trí c.tôi, vs c.tôi, các bạn cũng chính là những "cỗ máy nhảy" toẹt vời nhât
*Tự dưng thấy thương cháu Cải ghê gớm, chắc cháu nó shock nặng lắm*
Lảm nhảm xong rồi, thank chủ thớt đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2013 09:28:52 | Chỉ xem của tác giả
mấy chú Shinhwa thì khỏi nói rồi.
EXO còn bé nên cạnh tranh không lại.
Còn vụ dancing machine thì bé cải, bé lay bị loại từ vòng gửi xe.
Mấy vụ thi này thì machine đích thực đều phải thua.
Top 3 vũ đạo quá mức cucheo. Đại điện, bánh bao, D.O thế hệ dancing machine mới của EXO.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2013 10:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Vừa muốn Shinhwa thắng lại vừa muốn mấy cháu xô có giải thì phải làm sao bây giờ vụ này khoai thật
Các anh được cho là có tiềm năng thì bị loai từ vòng gửi xe xin lỗi bạn cải và bạn ngơ
Xin chúc mừng bạn banh bao đã thắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2013 10:46:38 | Chỉ xem của tác giả
mong là MAMA năm nay mấy giai EXO được trao 1 giải j đấy, trong năm mấy bạn hoạt động quá sung luôn mừ.
3 dance machine mới đã xuất hiện và đe dọa vị trí của Lay với Kai rồi nha, phải có mama Suho trong hội này nữa là vui lắm rồi. ^^. D.O nhảy kute quá chừng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-11-2013 10:56:14 | Chỉ xem của tác giả
MAMA năm nay có vẻ sớm hơn năm ngoái
hy vọng các bé có giải gì đó cho vui cửa vui nhà
dù sao cũng mong cả 3 đều được giải!
dancing machine ngày càng nhiều trong xoô nha!
có khi mình cũng có tương lai đấy! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2013 11:58:06 | Chỉ xem của tác giả
MAMA thì em bỏ đó không vote từ mấy tuần nay rồi =)))

Còn cái SK Telecom kia thì từ lúc xem chỉ mê mỗi cái dáng gà rù của D.O thôi =))

Tiếc là ko thắng

Chensing Machine với Bánh Bao đều hay hết :))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kwonyuly + 5 Đội quân hóng hớt thị phi =)) đi .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2013 12:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bâu chọn thấy các chú trên Top mà thảng thốt {:404:} ~
Cơ mà sao Hongkong bầu chọn các chú dữ dội ghêk, mới đầu mà đã 25% .. giờ thì vọt lên áp đảo {:412:}
Bạn Gờ 1 phát "Cộc nổi dậy" 3 hạng mục rồi {:408:}
Ơ mà MAMA ai đi mà chẳng có giải {:410:} chắc bạn Ri cũng được giải gì đấy thôi {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-11-2013 14:33:10 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn trên mạng hình như chỉ là một phần để tính điểm thôi mà, còn cộng thêm các điểm khác nữa mới biết ai là người chiến thắng đúng ko ta Mình nhớ mọi năm vẫn thế
Phải công nhận là năm nay EXO xứng đáng đoạt giải ở cả 3 hạng mục nêu trên. Hoạt động tích cực trong năm, cũng như cho ra được những sản phẩm âm nhạc độc đáo, EXO đã thu hút được một lượng fan lớn hơn năm ngoái nhiều. Ví dụ cụ thể là mình, khi nhóm mới ra mắt mình ko thích tí nào, PR rầm rộ, hàng loạt các teaser nhưng khi debut thì âm nhạc ko hay, ko có gì khác biệt so với các nhóm nhạc ra mắt cùng thời điểm, chỉ có điều là đông dân hơn người ta, mà cũng tách làm đôi, chán Chỉ đến khi kết hợp cả EXO-K và EXO-M lại thì mọi chuyện tốt đẹp hơn. Giờ thì mình hoàn toàn là fan của EXO {:306:}
Mong là EXO sẽ nhận được giải, mặc dù mình ko vote một phiếu nào cho EXO cả vì mình thích EXO nhưng iu INFINITE
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách