Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kết quả APAN Star Awards 2015: Kim Soo Hyun đoạt giải cao nhất Daesang

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-11-2015 20:09:08 | Chỉ xem của tác giả
Lâu không còm gì, nên lụt nghề giành sô pha quá :'( .

Thực sự không biết nói gì, chỉ muốn ngồi cười thôi. Không phải cười mỉm,  mà cười rũ rượi ).

Giành được tới 2 giải DS cho BSC rồi, cho nên, mình cũng không bàn tới nhân vật và cách diễn xuất của bạn Kim Soo Ngố trong vai diễn này nữa, chỉ là hi vọng, bạn sẽ lại tiếp tục cho chúng tôi thấy diện mạo tắc kè hoa của bạn trong diễn xuất như lần vừa rồi. Chúc mừng bạn, và thực sự chờ mong dự án tiếp theo của bạn.

#Team_Thèm_Kim_Soo_Hyun_Đóng_Melo lên! )))

Bình luận

HT cũng sô pha mà sô pha 2 nhá =))))))))))  Đăng lúc 28-11-2015 08:38 PM
quẫy lên HT ơi :3  Đăng lúc 28-11-2015 08:27 PM
Lên luôn =))))))  Đăng lúc 28-11-2015 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-11-2015 20:10:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng KSH và tất cả các dv đoạt giải . KSH Ngố iu quý, một lần nữa cậu lại làm tớ sụt sùi. Producers đã khiến tớ rất hài lòng, một bộ phim càng xem càng thấm. Tớ biết rằng Ngố vẫn đang trên con đường thực hiện lời hứa 10 năm, sẽ vẫn luôn kiên trì và cố gắng hơn nữa. Luôn tin tưởng ở cậu. Thương!!! <3 <3 <3

Bình luận

Yêu :v *múa*  Đăng lúc 28-11-2015 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-11-2015 20:14:01 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ss nhà nhanh quá giành không kịp chỗ )
Bao nhiêu lời yêu thương nói suốt rồi giờ chỉ biết đơn giản 1 câu : Chúc mừng Ngố nhà ta , anh là niềm tự hào vô đối của fans <3
Và quan trọng nữa là giải anh cứ việc nhận vì anh luôn xứng đáng với nó , việc còn lại để fans lo = * xách dép chạy *

Bình luận

*lườm* coi còm của e phải ko =)) sao giống dị :v  Đăng lúc 28-11-2015 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-11-2015 20:17:28 | Chỉ xem của tác giả
Kim Soo Hyun đoạt giải cao nhất Daesang là hoàn toàn xứng đáng
Nhưng vẫn thích tác phẩm nhận được nhiều giải thưởng nhất chính là “Misaeng” với tổng cộng 5 giải với Người chiến thắng là Im Si Hwan “Excellent Actor”
Rất thích drama này. Chúc mừng Misaeng cùng với ekip.
Chúc mừng Soo Huyn lần thứ 2 đoạt giải cao nhất Daesang

Bình luận

edit bài bạn nhé!  Đăng lúc 28-11-2015 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-11-2015 20:25:33 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Kim Soo Hyun nhé!! Đẹp trai thế
Dù sao cũng thấy tác phẩm Misaeng là dae bak nhất. Phim quá hay như thế mà và sao cứ thích chú Lee Sung Min lắm ý, diễn rất chân thật và sâu sắc mặc dù không đẹp trai lắm nhưng gương mặt nhìn rất phúc hậu.
Cám ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-11-2015 20:38:10 | Chỉ xem của tác giả
Misaeng kết thúc được gần 1 năm rồi, tự nhiên hôm nay được nhìn thấy đông đảo mấy bạn ấy mà hạnh phúc vô cùng. Người này đạt giải mà người kia cũng hớn vô đối luôn .
Cá nhân mong Park Hyuk Kwon dự, vì biết thể nào dự cũng có giải, nhưng cuối cùng lại không đến.
Hôm nay Sales Team 3 thiếu mất trợ lý Kim và trưởng phòng Chun nên có hơi vắng vắng, nhưng những người dự cũng đều gom giải hết rồi nên chẳng còn gì để tiếc nữa.

À mà chúc mừng luôn biên kịch Park Kyung Soo của Punch đoạt giải biên kịch xuất sắc. Hôm nay nhà Punch vắng tanh .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-11-2015 20:39:00 | Chỉ xem của tác giả
Pé tui hôm nay quá giỏi, quá đẹp trai và vô cùng ngoan ko khóc tí nào, cho 1 tràng pháo tay Chắc chuẩn bị đóng Jang Tae Young lão đại nên phải cun ngầu ko mít ước chứ giề (nhập vai chi mà sớm giệ, 1 tháng nữa mới quay mà   Riêng về vai diễn BSC là vai của pé mà e ưng vô cùng, 1 vai diễn pé được thoả sức phô bày kỹ năng diễn xuất chuyên nghiệp của mình, được hoà cảm xúc cùng nhân vật một cách tốt nhất chứ ko phải kìm nén như DMJ, bởi đơn giản BSC rất bình thường, 1 nhân vật mà ai cũng có thể bắt gặp ở đâu, nhưng nói nhân vật bình thường ko có nghĩa là nhân vật đó dễ diễn, phải làm sao để khi xem phim mà khán giả đều phải gật gù công nhận cũng như đồng cảm với nhân vật đó, và pé đã làm được hết. Giải Daesang đến 2 lần trong năm thật sự là tành công rất lớn trong sự nghiệp của pé, vì vậy KSH à hãy cố gắng nhìu hơn nữa, phải thành công hơn ngày hôm nay nữa, I love u

Bình luận

+ 5 sức gió *ảo* =)))))))))  Đăng lúc 28-11-2015 09:24 PM
Hí hí =)))  Đăng lúc 28-11-2015 08:59 PM
*tặng chục cái bông* ^_^  Đăng lúc 28-11-2015 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-11-2015 20:46:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái phim Misaeng yêu quý, cũng hơn 1 năm rồi mà cứ làm mình rần rần k à
Coi phim, đồng cảm với Jang GeuRae, đồng cảm với những thành viên của Team 3
Tất cả các diễn viên đều hoàn thành vai diễn của mình 1 cách tuyệt vời. Nghe nói Misaeng sắp làm phần 2 k biết có phải tin vịt hay k?
Thôi tung bông ăn mừng với chiến thắng này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-11-2015 22:22:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cậu đoạt giải cao nhất nhé! yêu cậu nhiều lắm, cứ như vậy mà tiến bước cao và xa hơn nữa nhé. BSC thật sự rất tuyệt vời. Mong cậu nhận thật nhiều phim nữa nhé! Chúc mừng cậu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-11-2015 22:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Kim Soo Hyun thực sự quá xuất sắc, không hề ngạc nhiên với kết quả này
Chúc mừng Baek Seung Chan
Hy vọng sẽ sớm có thêm nhiều tác phẩm xuất sắc của KSH trong thời gian tới, mong chờ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách