Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 20-2-2012 21:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này nhìn bé mệt mỏi quá
Chắc vì quay DH2 quá bận rộn
Nhìn mặt bé đã thấy mệt mỏi rồi, thương quá
Chắc bé áp lực lắm vì vai diễn này, vì cả rating nữa
Nhưng mà đừng lo lắng quá bé ạ, k có phim này còn phim khác
phải cố gắng giữ gìn sức khỏe
mấy món quà fan gửi đến chắc làm bé cảm động và bớt đi chút áp lực
Hwating!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-2-2012 22:10:16 | Chỉ xem của tác giả
vừa chém gió ở bên thread DH2 xong có bạn rủ sang đây chém típ :)) nghĩ cũng hợp tình hợp lý
chả nhẽ cứ nói về HS ngố của mình mãi trong lúc các bạn đang hừng hực bức xúc vì hung tin của Bian couple, mình chỉ sợ bị lao vào xâu xé thoai :)) thật là nhạy cảm mà ^^

sau khi hiến 1 đống nước mắt cho tập 7, mình lại càng phải công nhận tài năng diễn xuất của Sora hơn. Dù là xuất hiện tập nài ko nhiều, chủ yếu là các bạn nhao nhao đi tìm, n° cảnh nào em nó diễn là i như rằng mình .... mắt mọng nước... phải gắng nhịn ko sợ ông anh dzai cười cho :)) cái đoạn đứng giữa sân ga xao mà thương hết bít ^^

đúng là nhân tài mới của HQ có khác, làm fan của em nó mình cũng thấy tự hào. Nhìn tay nó lướt trên piano lại thấy hâm mộ nha (chả bù cho anh già lúng ta lúng túng =)) )

Bình luận

ss Sora No1 :X~  Đăng lúc 4-3-2012 10:52 PM
các chị em ơi cái đó là em pót đó,ghét cái hội fan ji ko chịu đc,jiyoen xinh nhưng cái lũ fan thì ko chấp nhận đc,xấu tính dã man (nói nhỏ)  Đăng lúc 3-3-2012 01:41 AM
^^ do mấy bạn íh theo hùa chứ chưa thật sự xem sự cố gắng + lối diễn của chị ấy nên vậy đó! đừng bận tâm fan SR! :))  Đăng lúc 28-2-2012 10:45 PM
mà chả hỉu xao ngta cứ ghét ng nài ng nọ rồi nói xấu làm j, mình ko thích thì ko xem nữa thôi, chả bao h thực sự ghét ai cả, dv idol đều là cống hiến cho khán giả mà :|   Đăng lúc 21-2-2012 01:23 PM
ghét mấy thì ghét mà a già vẫn yêu nó là đc. :))  Đăng lúc 21-2-2012 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-2-2012 22:35:30 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày càng thấy thread DH2 đầy sóng gió và giông tố, fan Bian cũng như Ryan đang ca thán kịch liệt quá nên mình chạy về đây cho yên lành...:D

lần đầu tiên biết tới chị Sora là qua 2 MV của chú Huh Gak, lúc đó thật tình không để ý chị nhiều lắm, chỉ để ý tới đôi Converse xanh chị đã mang (thâm chí còn có ý định mua nó mà ở VN ko có) mà thôi...=))

sau đó là tới WGM, ôi trời nhớ lúc đó sóng gió khủng khiếp lắm, mình cũng là ELF nhưng sao thấy nhiều bạn quá đáng lắm, chê trách thậm chí là mắng nhiếc chị ấy thậm tệ, nhưng cũng có nhiều bạn tốt (như mọi người ở đây vậy nè) yêu quí và ngưỡng mộ tài năng của chị...
trong WGM thì mình ấn tượng nhất là với khả năng diễn xuất của chị ấy (thật không có liên quan), đó là lúc Sora hóa thân thành 1 con bé say xỉn dám đi tán tỉnh thám tử Teuk ngay tại đồn cảnh sát, trời đất diễn quá giống luôn đó...=))
rồi sau đó là học sinh Mỹ Sora đang học về ẩm thực Hàn Quốc, cách nói chuyện lơ lớ, pha Anh pha Hàn đúng chất người đang học 1 ngôn ngữ mới, lúc đó mình phục chị ấy luôn chứ đừng nói gì là Teuk, không có kịch bản gì cả mà khi quay chương trình có thể nói liến thoắng ứng biến trơn tru luôn...

rồi bạn bè giới thiệu cho mình Sunny, tuy vai của chị không có nhiều đất diễn cho lắm (thực ra là nhiều thứ 2 rồi nhưng với mình vẫn chưa đủ), mình bị ấn tượng bởi nhân vật và diễn xuất của chị ấy, rất mạnh mẽ, ngang tàng đúng chất đàn chị thủ lĩnh trong nhóm luôn...
mấy khúc hát hò đánh nhau quả là buồn cười đó...=))
nhiều phân cảnh tâm trạng chị diễn cũng hay nữa...

cuối cùng là DH2, đỉnh điểm của sự bùng nổ là đây...:">
xem phim này cũng vì chị, nhiều người bảo lối diễn xuất của Sora trong này quá cường điệu, tuyến nhân vật yếu đuối và làm chuyện xấu nên đâm ra ghét cả HS và SR...
mình thì không như vậy...
có lẽ mấy bạn cho mình là cuồng quá mức nhưng từ đầu phim tới giờ thậm chí không có nổi lấy 1 chi tiết khiến mình ghét chị ấy, tất cả chỉ là sự cảm thông và thấu hiểu...

rồi sau đó tìm xem CF, MV chị đóng...bên cạnh là 1 SR dễ thương chị còn rất quan tâm tới fan (mình cực kì thích sự gần gũi của chị ấy trong mấy cái fancam), chưa kể chị lại rất sexy nữa nha...:">

cơ bản mình không thích mấy cô gái mình hạc xương mai đâu, mình thích con gái phải có da có thịt khỏe mạnh 1 tí, Sora quá hợp chuẩn còn gì...:P
môi dưới của chị thì dày đáng ngưỡng mộ, hỏi sao Teuk lại bảo chị sexy khi thổi bong bóng xà phòng đc cơ chứ...:">

nói lê thê dài miên quá cho lần đầu tiên ra mắt nhà mình nhỉ? :P

đại khái là mình thích chị Sora bánh bao lắm lắm, số diễn viên hoặc ca sĩ NỮ mình thích của Hàn Quốc chưa tới 5 người, trong đấy lại có chị đó...♥

Bình luận

Like your comt.  Đăng lúc 5-3-2012 03:24 PM
Tớ cũng xem WGM kết ss ấy , r xem SUnny thì đổ luôn ,xem DH2 ủng hộ ss ấy xog giờ thành fan cuồng r ^^~ Bị đổ vì cái nụ cười hiền ấy , tính cách .... ss Sora No1   Đăng lúc 4-3-2012 10:56 PM
2 ngày xem 16 tập phim xong muốn nổ đom đóm mắt...=))  Đăng lúc 21-2-2012 06:42 AM
mình cũng xem DH1 trong 2 ngày =))  Đăng lúc 21-2-2012 01:53 AM
mình nhớ trong khi đợi sub DH2 ngày đó thì trong 2 ngày mình xem xong DH1 sau đó nhảy cái vèo qua DH2 luôn...=))  Đăng lúc 20-2-2012 11:00 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 2 Ủng hộ 1 cái! Qua đây ủng hộ thr.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 20-2-2012 22:42:44 | Chỉ xem của tác giả
TeddyAllen gửi lúc 20-2-2012 22:35
càng ngày càng thấy thread DH2 đầy sóng gió và giông tố, fan Bian cũng như Ryan đang c ...

trời em giống ss vậy, xem MV Hello để ý đôi converse xanh, thực sự còn ko nhớ mặt Sora luôn
WGM cũng chỉ qua loa, ko phải là mê Suju nên thôi vậy
chỉ khi xem movie Sunny thì mới mê cô bạn Sora điên đảo haha giờ vẫn quyến luyến topic Sunny bên K-Movie lắm lắm ^^ Sau đấy có xem các vid mà fan quay của Sora, lúc ở lễ trao giải, rồi công chiếu phim, cả đời thường nữa, thấy gần gũi vô cùng luôn
bằng tuổi mình mà làm được nhiều điều, thật hâm mộ {:297:}

Bình luận

ui em xem MV hello thấy chị ấy dễ thương , cảm giác k phải xinh rực rỡ mà là xinh kiểu duyên ý !! sau xem we got married thì đổ đôi teuk sora , dễ thương kinh khủng   Đăng lúc 27-4-2012 07:41 PM
em để ý đôi giày vì nó giống đôi Kyuhyun từng mang mấy cái fancam thích ko chịu đc, Sora cười tới độ mấy chú vệ sĩ cũng cười vì sự cute của chị ấy...:x   Đăng lúc 20-2-2012 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-2-2012 22:44:18 | Chỉ xem của tác giả
mình mở thread của Dh2 sau khi xem ep 7,đok đk vài com của các b nhưng mà nói chung là đều bảo rian đáng thương ở tập này,mà tập nào cũng thấy mọi ng nói thế,trong khi Sung ngố bị bạn bè cô lập,phải đi khỏi trg thì chẳng thấy các b nói j ka,thôi thì sang đây để an ủi bản thân vậy.Tập này Sora diễn hay đấy chứ,ko còn ngây ngô mà bắt đầu thể hiện cảm xúc của mình rùi đấy,hy vọng khi quay lại trường Sung sẽ cố gắng hơn.HS hát ko hay nhưng có thể chơi piano,sáng tác,đấy cũng là tài năng mà.Hae Sung fighting!

Bình luận

Nếu nói về đóng tuýp nhân vật mạnh mẽ, cá tính thì Sora ăn đứt Ji nhé.hehehe. Chẳng qua đạo diễn ko cho thể hiện thui  Đăng lúc 21-2-2012 03:30 PM
mạnh mẽ lên tới cỡ Chun Hwa là hơi quá nha...=)) cứ tình hình thế này ko biết Ryan với HS chừng nào mới thành bạn đc nhỉ?  Đăng lúc 20-2-2012 11:22 PM
Chuẩn đấy.hy vong 2 nv có thể trở thành bạn tốt.tự dưng lại mun HS mạnh mẽ như nhân vật Chun Hwa trong Sunny ý  Đăng lúc 20-2-2012 11:07 PM
tại sao cả 2 người đều đau khổ nhưng chỉ có 1 người là đc mọi người quan tâm vậy còn người kia thì lủi thủi rời khỏi trường ko ai hay biết? :(  Đăng lúc 20-2-2012 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-2-2012 22:47:20 | Chỉ xem của tác giả
Cô Sora nhá, cô chụp ảnh thời trang thì ngầu thế, mà sao cô đóng DH2 thì béo béo, ngố ngố, để người ta nói cô không hợp vai, cô phải hoành tráng như mấy cái ảnh thời trang kìa thì người ta mới hết nói.

Bên cái DH2 ghê quá, fan nhà Bian đang điên cuồng, muốn chen chân vào mà mới chen được nữa chân đã phải lo rút ra rồi, khiếp thật đấy.

Dù sao xem xong tập này ta vẫn phởn, HS được nhiều người yêu mến trở lại.

P/s: Không biết Teuk nhà mình có lần nào đến thăm phim trường DH2 của vợ không nhỉ?

Bình luận

@phuongminh: Tớ nghĩ ông Teuk không làm cameo đâu vì không phải SM không cho gà nhà tham gia phim này còn gì.  Đăng lúc 21-2-2012 09:41 AM
đại khái là bây giờ đợi sub rồi tính, khóc vì con bé nhiều rồi nên mệt quá...;)) luôn tin tưởng ở Shin Haesung, mạnh mẽ lên nha cưng...:x  Đăng lúc 20-2-2012 11:45 PM
Mình đang dự đoán bác Teuk sẽ cameo 1 tập DH2 ;))  Đăng lúc 20-2-2012 11:41 PM
mình cũg nghĩ thích HS thì càg nên cmt bảo vệ chứ, quan trọg là mag tih thần xây dựg hem gây war cho fairplay^^đoạn nào con bé diễn hay mìh sẽ chạy vào chém gió ủng hộ nó   Đăng lúc 20-2-2012 11:38 PM
Đừng, đừng quay lại làm SR. Nếu bác BK mà ác lên thì HS sẽ càng bị ghét, lúc đó chúng ta càng phải comment nhiều nhiều vào để bảo vệ chứ.  Đăng lúc 20-2-2012 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-2-2012 23:31:18 | Chỉ xem của tác giả
fan vẽ Sora HaeSung :"> cute ko chịu được {:295:}

cre: baidu

p.s: tình yêu nào dạy mình cách chèn youtube vào đây cái nhỉ gà quá

Bình luận

@phuongminh: thank u :D  Đăng lúc 21-2-2012 09:19 AM
Ôi, cái ảnh nhìn chỉ muốn béo cho một cái.  Đăng lúc 20-2-2012 11:48 PM
trời ơi xem cái má của nó kìa...:x  Đăng lúc 20-2-2012 11:46 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 3 Ảnh yêu quá :x Về cách post bài, b.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 21-2-2012 00:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Sora cứ cái kiểu ngốc nghếch trong DH2 nên nhiều người k thích :"> Nhưng đến ep 6 thì mình thấy tội cho Sora :) ... Cứ cài đà của film thì chắc cuối cùng JB vs HS sẽ 1 cặp ;)) (m` vẫn thích JB và RA hơn) .... Hi vọng YJ và HS 1 cặp thì ok hơn, 2 bạn trẻ này hợp hơn vs cả mấy tập vừa rồi, YJ có sẽ quan tâm HS ;;) he he

Bình luận

:), ban đầu cũng thấy thích đôi YJ vs HS, nhưng mờ xem qua ep 7 thì lại bị thích JB hơn oy  Đăng lúc 22-2-2012 01:29 AM
oh no, bh jin tít vẫn chưa dám xác nhận tình cảm vs HS nên 2 bạn chẻ vẫn dậm chân tại chỗ vậy đó. mình ko tin rubik couple lắm :))  Đăng lúc 21-2-2012 01:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 21-2-2012 02:17:11 | Chỉ xem của tác giả

cre: youtube
trời ơi ep 7, bạn jin vẫn đang đắn đo về tình cảm của mình @@ đắn đo nhanh lên rồi giành HS trở về bên mình như trc đây, rồi cùng ngồi ngắm sao như trc đây đi tít ới ời ơi =====================================))

Bình luận

@HIRO: không biết chúng mình là fan kiểu gì nữa chị ơi...=)), thích cho con bé nó lấp la lấp lửng vậy đó...=))  Đăng lúc 21-2-2012 06:56 PM
hoho, tưởng tượng cảnh jin ngố đỏ mặt ngượng ngùng trc sung mà khoái =))  Đăng lúc 21-2-2012 04:19 PM
@Choi : không biết thằng bé nó còn định đắn đo đến bao giờ nữa không biết.  Đăng lúc 21-2-2012 09:43 AM
@Teddy: em giống ss nha: Tuy là ss thích JinSung nhất nhưng vẫn thích các cp mà có dính tới HS.  Đăng lúc 21-2-2012 09:43 AM
mình cũng chỉ thích JinSung thui,nếu mà Sung với JB chắc fan Bian ném đá chết mất,lúc đấy thì ko phải HS mà Sora lại có thêm 1 loạt anti ý  Đăng lúc 21-2-2012 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 21-2-2012 09:56:23 | Chỉ xem của tác giả
Đạt giải hạng mục nữ diễn viên mát dây thần kinh nhất năm =))

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách