Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wonder_flower
Thu gọn cột thông tin

Kang Ki Young nói về aegyo của Lee Jong Suk và tính cách cool ngầu của Han Hyo Joo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-9-2016 01:50:05 | Xem tất
Xem running man là cũng thấy được phần nào tính cách của Han Hyo Joo rồi mà, lúc nào chả " Chơi đẹp lắm"))))
Hi vọng cả 2 sớm tìm được dự án mới và thành công)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 05:00:22 | Xem tất
hết W rồi
và giờ mới biết được oppa hay làm aego
tưởng tượng thôi đã thấy dễ thương rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 09:58:25 | Xem tất
Nam chánh thì cute hết phần nữ chánh, nữ chánh thì cool ngầu hết phần nam chánh

2 anh chị cứ ở với nhau cho nó trung hòa bớt đi là vừa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 11:57:44 | Xem tất
couple này hết phim rồi mà vẫn thường đọc news của đôi trẻ thấy thích quá, xem NG của film này cũng thấy là tính cach của đôi chính quá lầy và hài hước mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 12:53:56 Từ di động | Xem tất
Đúng chuẩn
Bạn zịt thì ageyo miễn bàn còn chế Han thôi một trời menly, gái tánh của bả hình như đi du lịch ở nơi đâu chưa thấy về
mong đoàn làm phim W giữ mãi mối quan hệ tốt đẹp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 13:44:57 | Xem tất
Han ca vẫn là Han ca mà, cái tính của bả ai mà ko iu cho được.
Diễn viên nổi tiếng mà thái độ lúc nào cũng tưng tửng, chân thành các kiểu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 14:20:00 | Xem tất
JS đáng yêu quá Được ảnh gọi là "hyung" hay "noona" chắc phun 1 lít máu quá :v Cute ghê cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 15:07:00 | Xem tất
"Sự ăn ý giữa tôi và Oh Yeon Joo rất tuyệt. Đó là bởi vì Han Hyo Joo rất thoải mái với tôi. Thật lòng, ban đầu Han Hyo Joo với tôi là một ngôi sao, nhưng bây giờ chúng tôi đã không còn dùng kính ngữ, và đôi khi còn đùa giỡn với nhau trên SNS. Tôi nghĩ đó là lý do sự ăn ý giữa chúng tôi được bền lâu. Tôi rất hạnh phúc vì gặp được một nữ diễn viên tốt."
hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 15:18:02 Từ di động | Xem tất
Kể ra thì vai của Suk trong W ko thân thiết với các diễn viên khác nhiều. KC có nhiều cảnh với YJ, hung thủ và nghị viên. Nhưng hung thủ thì trước khi có mặt toàn do diễn viên đóng thế đảm nhận, còn vai nghị viên cũng ko đặc sắc lắm. KC chỉ diễn với tác giả có mấy cảnh mà thôi nên cũng ko thân. Cho nên hết phim rồi mà các diễn viên khác cũng ko thân thiết và hiểu biết sâu về Suk, thật sự tiếc nuối. Ngay cả HHJ cũng ko thân với Suk nữa, cách cô ấy nói về Suk rất chung chung và mang tính xã giao nhiều hơn là thấu hiểu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 16:15:40 | Xem tất
mình cứ mong ending có nhắc tới nv của Kang Ki Young và Soo Bong đáng thương cơ, thấy Soo Bong cứ đu lấy hyung cầu cứu mà thương úa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách