Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2079|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang Ki Young nói về aegyo của Lee Jong Suk và tính cách cool ngầu của Han Hyo Joo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Kang Ki Young, người vào vai bạn của Han Hyo Joo, Kang Seok Bum, trong drama vừa kết thúc, 'W', đã chia sẻ trải nghiệm được làm việc cùng những ngôi sao hàng đầu của mình.

Kể cả khi Kang Ki Young không có nhiều cảnh quay với Lee Jong Suk, anh vẫn có thể khẳng định Lee Jong Suk có rất nhiều aegyo: "Mỗi lần gặp mặt cậu ấy đều chạy lại chỗ tôi và gọi 'Hyung', và thậm chí trao cho tôi một cái ôm. Tôi thì lại nhút nhát nên ban đầu rất khó để có thể làm quen, nhưng nó dần trở nên thoải mái vì Lee Jong Suk rất tốt với tôi. Đạo diễn và những nhân viên cũng rất thích [aegyo của Lee Jong Suk]."

Tiếp theo anh khen ngợi Han Hyo Joo: "Sự ăn ý giữa tôi và Oh Yeon Joo rất tuyệt. Đó là bởi vì Han Hyo Joo rất thoải mái với tôi. Thật lòng, ban đầu Han Hyo Joo với tôi là một ngôi sao, nhưng bây giờ chúng tôi đã không còn dùng kính ngữ, và đôi khi còn đùa giỡn với nhau trên SNS. Tôi nghĩ đó là lý do sự ăn ý giữa chúng tôi được bền lâu. Tôi rất hạnh phúc vì gặp được một nữ diễn viên tốt."

allkpop.com
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-9-2016 20:23:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đúng chuẩn cảm nhận chung của mọi người về hai diễn viên chánh của W rồi. Jong Suk cute cực kì luôn TT, coi ep đặc biệt phải quắn quéo với mấy cái cử chỉ đáng yêu không tưởng. Chế Han thì cool ngầu thôi rôdi, tính cách thoải mái và đùa hơi bị nhây, nhìn thì tưởng nữ tánh chớ thiệt ra nam tánh lắm luôn. Mong là các diễn viên của W vẫn giữ liên lạc sau khi phim kết thúc, hẹn ngày gặp lại :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-9-2016 20:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Han Hyo Joo cool ngầu còn phải nói à ?!?

xem running man mới biết, bả ko chịu thua thằng đờn ông nào đâu đả nữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-9-2016 20:26:45 | Chỉ xem của tác giả
Han Hyo Joo là một ngôi sao rất nhiệt thành, thấy được điều ấy qua mấy cái game show nhưng chị ấy có ham muốn chiến thắng cũng rất cao nữa cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-9-2016 20:37:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kang Ki Young ít cảnh nhưng mà càng về sau càng xuất hiên trong mấy đoạn quan trọng, đặc biệt là cảnh anh này với Su Bong rất là vui. Lúc chở Yeon Joo bị ngất về BV trong ảnh cũng rất cool. Cảm ơn ảnh đã khen ngợi cặp đôi chính của W, đặc biệt là Han ca. Ai cũng khen Han ca dễ gần dù là một ngôi sao, ngay cả Suk khi gặp Han ca cũng thấy khác với cảm nhận còn gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-9-2016 20:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Anh này chuyên trị vai hài
Kết nhất là trong phim Let's fight ghost
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-9-2016 20:40:35 | Chỉ xem của tác giả
hahaa con Zịt thì lúc nào cũng tưng tửng
cute khỏi bàn luôn mà
Han ca cũng thân thiên vô cùng mà
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-9-2016 21:03:02 | Chỉ xem của tác giả
1 ng thì giỏi aegyo 1 ng thì cool ngầu cơ mà =]]

K quí sao đc kakaa =]]

Chuẩn luôn Han ca tính bả tửng chịu k nổi á

Cute chết ng luôn =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-9-2016 21:10:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng chuẩn I Chông Đắc, một khi đã quen là sẽ phơi bày hết tính cách thật, cute, bao dễ xương. Ai lúc đầu nhìn vào cứ tưởng nhỏ nó khó gần, kiêu, chảnh. Nhưng mà tiếp xúc rồi, tìm hiểu rồi mới ngộ ra độ dễ thưng của bá chủ gia cầm nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-9-2016 21:37:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
W đã hết
nhưng lâu lâu vẫn có tin của dàn diễn viên phim
vui hết lời nói
đây được xem là nhận xét chung cho 2 diễn viên chính nhỉ?
SS Han ai cũng yêu quý thôi
tính cách phóng khoáng quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách