Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2378|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang Ha Neul tiết lộ dàn diễn viên của "Moon Lovers" đã phát triển một mối quan hệ đặc biệt

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đã 3 tháng kể từ khi tập cuối của Moon Lovers: Scarlet Heart Ryeo phát sóng nhưng mối quan hệ giữa các diễn viên vẫn rất đang mạnh mẽ.

Newspim đã tổ chức một cuộc phỏng vấn với Kang Ha Neul vào ngày 8 tháng 2, và nam diễn viên tiết lộ: "Dàn diễn viên vẫn tốt hơn bao giờ hết. Thậm chí chúng tôi vẫn chat trong nhóm chat hàng ngày. Chuông báo cứ kêu mãi thôi."

Anh tiếp tục: "Chúng tôi có khoảng 11 người trong nhóm và nói chuyện với nhau rất nhiều. Baek hyun và anh Lee Joon Gi luôn bận rộn với các lịch trình ở nước ngoài, nên họ luôn gửi cho chúng tôi (nhóm chat) những bức ảnh phong cảnh đẹp mà họ chụp ở nước ngoài. Khi nhìn vào chúng, tôi ghen tị nhưng cũng thấy biết ơn nữa."

Anh cũng tiết lộ sự ủng hộ của dàn diễn viên dành cho mình sau khi Moon Lovers kết thúc, anh nói: "Chỉ 5 ngày sau khi Moon Lovers kết thúc, tôi đã phải bắt đầu quay cho bộ phim "Retrial". Bởi vậy, tôi đã không thể gặp để uống và vui vẻ với dàn diễn viên. Tôi bận rộn quay phim nhưng họ đã đến buổi công chiếu VIP. Tôi rất biết ơn vì họ đã đến."

Lee Joon Gi, IU, Ji Soo và Z.Hera tất cả đều tham dự buổi chiếu VIP phim Retrial vào ngày 7 tháng 2. Bộ phim sẽ được phát hành tại các rạp vào ngày 15 tháng 2. Kang Ha Neul sẽ đóng vai Hyun Woo, người làm chứng cho một vụ giết người, người đã bị vu cáo, cuối cùng phải mất 10 năm trong tù và bây giờ phải lấy lại cuộc đời của mình.

Cre: 4seasonwithIU, Koreaboo
Vtrans: [email protected]

Thực ra nữ diễn viên Park Shi Eun (đóng vai vợ Bát hoàng tử) và chồng cũng có đến buổi công chiếu phim để ủng hộ Kang Ha Neul nữa

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-2-2017 22:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Quan hệ phát triển thỳ tốt quá rồi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-2-2017 22:54:07 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù mình không xem phim này nhưng thực sự rất mừng khi mọi người trong một bộ phim nào đó đã kết thúc vẫn tiếp tục thân thiết như vậy.
Chúc phim điện ảnh mới của anh Kang thành công.
Chúc mọi người trong đoàn phim sẽ tiếp tục thân thiết và càng thành công trong tương lai.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-2-2017 23:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Rất vui vì tình bạn của các diễn viên đc duy trì và tốt đẹp đến như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-2-2017 23:20:18 | Chỉ xem của tác giả
rất vui vì phim đã kết thúc khá lâu rồi nhưng tình bạn của các diễn viên vẫn duy trì rất tốt
hi vọng là mối quan hệ sẽ bền chặt lâu dài
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-2-2017 23:20:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vui và hạnh phúc quá,  chúc đại gia đình ml luôn vui vẻ như vậy,  đặc biệt là gà lớn tuổi rồi lấy vợi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-2-2017 23:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Dàn DV phim này thân thiết nhỉ, Phim quay xong lâu rồi mà vẫn ủng hộ nhau.
team nữ còn thấy rủ nhau đi ăn uống, post lên IG suốt thôi.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-2-2017 23:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Dàn DV phim này thân thiết nhỉ, phim quay xong lâu rồi mà vẫn ủng hộ nhau.
Team nữ còn thấy rủ nhau đi ăn uống, post lên IG suốt thôi.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-2-2017 23:49:59 | Chỉ xem của tác giả
Dàn DV phim này thân thiết nhỉ, phim quay xong lâu rồi mà vẫn ủng hộ nhau.
Team nữ còn thấy rủ nhau đi ăn uống, post lên IG suốt thôi.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-2-2017 23:50:40 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim thì ghen ghét, đố kị nhau mà ngoài đời lại trở thành anh em bạn bè thân thiết, đọc bài mà thấy thật ấm áp quá, hi vọng dàn cast sẽ duy trì được tình bạn thân thiết này.
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách