Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 864|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang Ha Neul rút khỏi "Bad Guys 2" để tham gia nghĩa vụ quân sự

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đoàn làm phim "Bad Guys 2" tiếp tuc đối mặt với khó khăn khi thêm một diễn viên chính rút khỏi bộ phim sau khi xác nhận tham gia.

Theo đó, nam diễn viên Kang Ha Neul quyết định rút khỏi bộ phim để tham gia nghĩa vụ quân sự. Việc này khác với tuyên bố ngày trước của công ti quản lí SEM Company khi cho rằng việc tham gia nghĩa vụ quân sự sẽ không ảnh hưởng gì đến việc ghi hình bộ phim vì lịch nhập ngũ của anh đã được đẩy sớm vào 11/9.

Hiện tại vẫn chưa có thông tin nam diễn viên nào sẽ thay thế vị trí của Kang Ha Neul.

Mới đây, Uhm Tae Goo cũng quyết định rút khỏi bộ phim vì bị chấn thương đấu gối và dây chằng, Ji Soo đã xác nhận sẽ thay thế vị trí bỏ trống.

"Bad Guys 2" sẽ lên sóng vào tháng 11 sau khi "Black" kết thúc.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-7-2017 10:12:09 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đọc tin Kang Sky tham gia phim này, cứ tưởng giờ phim quay xong xuôi hết rồi, là phim tiền sản xuất mà, chỉ chờ lịch chiếu nữa thôi. Ai ngờ.. Nếu Ha Neul tham gia, chắc sẽ đóng vai của Park Hae Jin nhỉ?!

Mới search thông tin Uhm Tae Goo thì thấy ảnh sinh năm 74, giờ kêu Ji Soo 93er đóng thay ._.

Bình luận

vâng, là mình đọc nhầm sang Uhm Tae-woong ạ :<  Đăng lúc 19-7-2017 10:24 AM
Uhm Tae Goo sinh năm 1983 nha  Đăng lúc 19-7-2017 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-7-2017 10:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Mong đoàn làm phim sớn ổn định trở lại để tiếp tục quay phim
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-7-2017 11:49:19 | Chỉ xem của tác giả
Vậy mà mình nghĩ anh Kang quay xong phim này rồi mới nhập ngũ chứ, tiếc ghê, thanks bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-7-2017 11:55:19 | Chỉ xem của tác giả
Thật tiếc khi Kang Ha Neul không tham gia dự án này, mình nhớ đợt trước anh cũng tham gia khách mời 2 tập và cũng vào vai psycho, vai diễn của anh rất hợp và rất tuyệt vời. Hy vọng anh sẽ nhập ngũ khỏe mạnh và an toàn.
Vì mình cũng thích Ji Soo nên hy vọng đây sẽ là một dự án tuyệt vời và để lại dấu ấn trong sự nghiệp anh ấy. Cố lên nhé! Mình vẫn nhớ cast phần 1 quá, nếu chú Ma với anh Park được mời tham gia tiếp chắc sẽ rất tuyệt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-7-2017 12:50:48 | Chỉ xem của tác giả
lại thêm 1 anh sắp nhập ngũ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-7-2017 17:10:50 | Chỉ xem của tác giả
thấy hồi kỳ bảo đóng phim rồi mới đi nghĩa vụ quân sự, rồi đùng một phát bảo là đẩy lịch đi sớm hơn và giờ thì chính thức rút khỏi phim luôn. mấy ngày liền toàn tin các trai đi nghĩa vụ, rõ thật buồn
Mong các trai đi nhanh rồi về nhé. Nhớ giữ gìn sức khỏe nữa nè!
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-7-2017 18:44:18 | Chỉ xem của tác giả
Thấy đoàn làm phim Bad Guy 2 lận đận quá, hôm bữa thì Uhm Tae Goo chấn thương rút khỏi đoàn làm phim, vừa mời được Ji Soo vào thế chỗ. Hôm nay lại đến Kang Ha Neul đẩy lịch đi nghĩa vụ sớm rời phim. Cứ nghĩ phim này là phim cuối cùng trước khi Kang Sky vô trại mà không được coi rồi ; ;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-7-2017 18:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 1 người rút khỏi "Bad Guys 2", tiếc thật nhưng vì lý do chính đáng đành chịu
Sao Ji Soo k thế ai của Kang sky ( cùng lứa tuổi ) mà thế vai của anh Uhm Tae Goo nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-7-2017 20:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Lên đường bình an và hẹn gặp lại nha anh cảnh sát
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách