Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 617|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang Ha Neul nói rằng anh sẽ lựa chọn tình bạn thay vì tình yêu, chia sẻ về bạn diễn yêu thích của mình và nhiều điều khác

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kang Ha Neul hiện đang quảng bá cho bộ phim mới "Midnight Runners" của anh và đang chuẩn bị nhập ngũ vào ngày 11/09. Mặc dù nam diễn viên này được xem là khá trẻ so với độ tuổi trung bình nhập ngũ trong ngành công nghiệp giải trí, Kang Ha Neul quyết định bắt đầu phục vụ nghĩa vụ quân sự trong năm nay để hoàn thành sớm hơn.

Đúng như quyết định cuộc sống cá nhân mình, Kang Ha Neul có một nhân cách khiêm tốn và anh thường được ca ngợi bởi các ngôi sao và đạo diễn làm việc cùng. Bạn diễn Park Seo Joon trong "Midnight Runners" tiết lộ rằng Kang Ha Neul đã ghi nhớ tất cả tên của nhân viên trong quá trình sản xuất phim.

Trong một buổi phỏng vấn gần đây, Kang Ha Neul đã chia sẻ suy nghĩ của mình về câu chuyện này. "Tôi không có một phương pháp đặc biệt nào cả. Đó không phải việc như là tôi hứa với bản thân mình, 'Tôi sẽ ghi nhớ tất cả 60 tên!' trước khi đi vào ghi hình. Khi có ai đó đi ngang qua tôi, tôi tự hỏi 'Tên của người đó là gì?' và sau khi biết, tôi lại tự nhủ: 'Hãy gọi tên của họ khi gặp lần tới' và tôi đã nhớ tên của họ một cách tự nhiên," anh nói.

Anh tiếp tục giải thích, "Tôi rất ghét gọi người khác 'hey.'" Bây giờ tôi cũng vẫn ghét điều đó. Điều tôi thích nhất chính là luôn vui vẻ trong khi quay phim. Trên trường quay, đạo diễn và diễn viên không phải là những người duy nhất ở đó. Có nhiều rất nhiều nhân viên ở đó. Tôi muốn thoải mái với họ và muốn trở thành bạn. Bạn bè tất nhiên phải gọi nhau bằng tên rồi." Nam diễn viên cũng nói thêm, "Khi tôi bắt đầu quay phim, tôi đã cùng đi xe bus với nhân viên, tôi thường làm quen với các nhân viên trước thay vì diễn viên. Tôi thường hỏi những người quay phim, phụ trách ánh sáng, và đội ngũ nghệ thuật rất nhiều điều vì tôi tò mò."

Phản ứng hóa học giữa Park Seo JoonKang Ha Neul trong "Midnight Runners" cũng vô cùng nổi bật, gần đây họ đã tổ chức ăn mừng đạt hơn 2 triệu khán giả.

Chia sẻ về phản ứng tuyệt vời trong bộ phim, Kang Ha Neul nói: "Tôi cảm thấy rất may mắn. Có vẻ như số mệnh an bài cho tôi được làm việc với anh Park Seo Joon. Tôi luôn nỗ lực rất nhiều trong các bộ phim đã tham gia cho dù là làm việc với bất kỳ ai. Nhưng điều này lại không cần với anh Park Seo Joon."

Nam diễn viên tiếp tục, "Tôi nghĩ chúng tôi đã vui vẻ với nhau bởi vì chúng tôi không biết nhiều về nhau. Chúng tôi dần dần hòa hợp với nhau", và tiết lộ những ấn tượng đầu tiên với Park Seo Joon. "Trước khi gặp anh Park Seo Joon, tôi nghĩ anh ấy lạnh lùng và không thân thiện với khuôn mặt đẹp trai và vóc dáng cao của anh ấy," anh giải thích, và tiếp tục nói, "Nhưng buổi gặp đầu tiên của chúng tôi như là một cú ngoặt vây. Anh cười rất tươi và vô cùng ngây thơ, và anh ấy gọi tôi là 'Ha Neul!' Đó là khi tôi hoàn toàn đổ gục anh ấy."

Kang Ha Neul cũng cho biết rằng Park Seo Joon có thái độ tương tự như vậy khi diễn xuất. "Chúng tôi có rất nhiều suy nghĩ giống nhau. Anh Park Seo Joon và tôi sẽ luôn nói về phản ứng. Thay vì suy nghĩ cẩn thận về biểu cảm như thế nào, tôi nghĩ rằng phản ứng với hành động của người khác là quan trọng hơn. Anh Park Seo Joon cũng nghĩ như vậy. Tôi nghĩ đó là lý do tại sao phản ứng hóa học của chúng tôi nổi bật và chúng tôi có thể quay những cảnh tuyệt vời với nhau."

Đối với câu hỏi bạn diễn nào làm việc cùng tuyệt vời nhất, Kang Ha Neul trả lời, "Tất cả mọi người đều tuyệt vời. Có vẻ hơi rập khuôn nếu tôi chọn anh Park Seo Joon, đối với bạn diễn nam, tôi thích làm việc với Kim Woo BinJunho, và bạn diễn nữ, tôi thích làm việc với Esom. Tôi đã quen Esom qua bộ phim 'Like For Likes' và sở thích của chúng tôi rất giống nhau. Tôi không có nhiều bạn diễn nữ thân thiết, nhưng chúng tôi đã trở nên gần gũi qua việc trao đổi về phim. Esom và tôi rất hợp nhau, và chúng tôi chúc mừng nhau mỗi khi chúng tôi phát hành một bộ phim mới."

Nam diễn viên cũng được hỏi anh sẽ làm gì nếu anh và bạn mình cùng yêu một người phụ nữ, theo như nhân vật trong "Midnight Runners". "Tôi sẽ chọn bạn tôi. Tôi có lẽ sẽ nghĩ rằng, "Bạn tôi gặp gỡ cô ấy có lẽ tốt hơn." Và tôi không muốn đánh mất bạn mình. Dù tôi làm gì, bạn bè cũng vẫn luôn được ưu tiên," anh trả lời.

Theo quan điểm trên của Kang Ha Neul, nam diễn viên đã nhận được phản hồi rằng anh ấy phù hợp với nam diễn viên hơn. Với quan điểm đặc biệt này, Kang Ha Neul đã đáp lại một cách nhẹ nhàng: "Điều đó không thể đúng. Tôi đã có một vài dự án lãng mạn, nhưng không nhiều. Khi tôi diễn với các bạn diễn nữ nhìn gượng gạo lắm sao?" Và chia sẻ, "Đó không phải là sự lựa chọn của tôi. Không phải tôi cảm thấy gánh nặng khi làm việc với các dự án lãng mạn hay nữ diễn viên, cũng không phải là tôi nghĩ rằng "tôi không muốn tham gia phim lãng mạn". Tôi cũng nhận được rất nhiều kịch bản tình cảm, nhưng hầu hết các kịch bản tôi nhận đều liên quan đến nam giới."

Anh sau đó đã tiếp tục thể hiện sự thất vọng của mình về ýe kiến trên. "Tôi đã từng nghe, 'Anh hợp đóng phim với các diễn viên nam hơn'. Tôi chấp nhận điều này, nhưng tôi thật sự thấy thất vọng."

Kang Ha Neul cũng tiết lộ thể loại phim yêu thích của mình, và nói rằng, "Sẽ hơi phóng đại nếu tôi nói mình muốn tham gia những thể loại phim này, nhưng tôi thích những bộ phim như "About Time""Going To Meet You Now". Đó không phải là những bộ phim lãng mạn truyền thống, mà là sự lãng mạn của nhân loại. Tôi thích những bộ phim thanh thản và sáng tạo. Tôi rất mong chờ bộ phim "Going To Meet You Now", vì tôi nghe nói bộ phim sẽ sớm được làm lại phiên bản Hàn."

Tuy nhiên, thể loại phim mà nam diễn viên thích xem rất khác so với sự lựa chọn của anh ấy như một diễn viên. "Thể loại yêu thích nhất của tôi chính là phim tài liệu. Ước mơ hồi bé của tôi là trở thành đạo diễn phim tài liệu. Tôi tự nghĩ: 'Tôi chắc chắn sẽ trở thành một người lính, một đạo diễn phim tài liệu, hoặc một diễn viên; và tôi đã trở thành một diễn viên. Tôi cũng sẽ trở thành một người lính sớm thôi." anh chia sẻ.

Kang Ha Neul tiếp tục, "Bạn có thể nghĩ rằng tôi sẽ xem nhiều bộ phim truyền hình và phim điện ảnh hơn vì tôi là một diễn viên, nhưng thật sự tôi xem phim tài liệu nhiều nhất. Tôi không có TV ở nhà, vì vậy tôi tải nó từ Internet và xem đi xem lại nhiều lần."

Với câu hỏi liệu anh có bao giờ cân nhắc việc mua TV không, anh trả lời, "Không có lý do đặc biệt nào cả, nhưng tôi không thấy cần thiết. Lúc đầu, tôi không mua vì nhà tôi quá nhỏ. Nhưng tôi đã học cách sống mà không cần đến nó."

Source: soompi
V-trans: [email protected]

Các bạn tham gia phim hit với Park Seo Joon xong là đều đi nhập ngũ luôn. Hồi đó nhớ thương anh phóng viên, bây giờ tiếp tục nhớ thương anh cảnh sát tập sự. Choi Siwon vừa hoàn thành nghĩa vụ quân sự rồi, Kang Ha Neul cũng nhập ngũ mạnh khỏe và sớm trở lại nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-8-2017 13:19:15 | Chỉ xem của tác giả
anh ý sắp nhập ngũ đến nơi rồi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2017 14:34:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng anh Kang  sau khi xuất ngũ sẽ có một dự án tình cảm lãng mạn. thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2017 15:39:39 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn , đã dịch bài viết về Kang Ha nuel
đọc bài để hiểu thêm về những diễn viên nam
trẻ của màn ảnh Hàn , con người khiêm tốn và
thẳng thắn , Kang Ha Neul nhận sét về mình có
Rất đúng và hy vọng sau chi xuất ngũ bạn ấy sẽ
gặp một kịch bản hay .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2017 22:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Kang Ha Neul có nhân duyên tốt với các bạn diễn nam hơn nữ = chứng là phản ứng bromance qua các phim
Khi diễn cũng thấy anh tự nhiên, thoải mái hơn rất nhiều, chứ bạn nữ đôi khi hơi gượng xíu
Thật là 1 người ấm áp, nhiệt tình khi cố gắng nhớ tên và thăm hỏi các nhân viên hậu trường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-8-2017 10:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Ha Neul, Woo Bin, Jun Ho bằng tuổi nhau, hợp cạ dã man, ngoài đời cũng thân thiết nữa. Xem Twenty của 3 anh hài ko đỡ được )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-8-2017 10:22:50 | Chỉ xem của tác giả
Chúc cho sự nghiệp của anh ngày càng thành công nhé
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-8-2017 10:45:28 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim Twenty hồi đấy xem Ha Neul, Woo Bin với Jun Ho cười gần chết bựa ơi là bựa, 3 đứa cũng hợp tính nữa nên chắc thân

Bộ này với Seo Joon hứa hẹn cũng hài ko kém.

Mà công nhận chem của thằng bé với các bạn diễn nam bùng nổ hơn mà

Chú bé thất vọng chứ sự thật nó là thế rồi cưng ạ thôi thì đợi đi NVQS xong về làm vài bộ romance cho nó đỡ ấm ức nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-8-2017 17:00:04 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn dịch tin
Kang Ha Neul cười đẹp quá hiu hiu, ảnh đi 2 năm sòy ai cười cho tui xem nữa đây chời T.T nhưng dù sao thì cũng ủng hộ anh đi sớm về sớm, đi cứ hăng hái vui vẻ cho fan yên lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-8-2017 08:54:02 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch nhé! thích nụ cười hiền dịu của ảnh quá, hi vọng sau khi nhập ngũ sự nghiệp sẽ tỏa sáng hơn có được vai chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách