Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1040|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Kang Ha Neul nói đùa về hệ quả ngoài mong đợi của lòng tốt

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-2-2017 10:19:52 | Xem tất |Chế độ đọc

Dù anh có chia sẻ điều này thì chắc chắn Kang Ha Neul là một người tốt!

Vào ngày 23/02, trong một tập của KBS2 "Happy Together", nam diễn viên là một trong những khách mời cùng với Han Jae Young, Super Junior LeeteukShindong, Kim Seul Gi Ha Jae Sook.

Trong thời gian phát sóng, các thành viên đã chia sẻ một "câu chuyện cảm động về máy điều hòa" có liên quan đến Kang Ha Neul.

Câu chuyện là trước đây anh nghe nói một nhân viên của đoàn phim mà anh biết làm việc bán thời gian tại một quán cà phê và nhà không có điều hòa, vậy nên nam diễn viên đã tặng nhân viên đó một cái điều hòa mới.

"Việc này đã dẫn đến hệ quả ngoài mong đợi. Các nhân viên khác cũng đã cố gắng thuyết phục tôi và nói đùa những câu như: "Dạo này xe của tôi không đi được," Kang Ha Neul chia sẻ.

Anh đã nỗ lực để thay đổi hình ảnh của mình, nam diễn viên khẳng định, "Tôi không phải là một người luôn sống tử tế!" Và nói thêm rằng anh không thể được so sánh được với những người như Yoo Jae Suk hay Park Bo Gum.

Điều hài hước là các khách mời khác và thành viên ngay lập tức trêu đùa anh sau câu chuyện của mình, và cố gắng để tự giới thiệu về mình để họ có thể được hưởng lợi từ sự tử tế của Kang Ha Neul.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 10:24:25 | Xem tất
Chỉ là nghe đâu đó câu chuyện của nhân viên đấy mà anh đã mua tặng ngay 1 chiếc điều hòa cho người ta
Đúng là có tâm quá mà!!!
Nhìn ảnh để tóc ngắn ngắn này ngố quá
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 11:01:20 | Xem tất
Haha, đọc tin rất vui và pha chút hài hước nhưng không thể phủ nhận tấm lòng tử tế của Kang Ha Neul.
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 11:04:29 | Xem tất
Anh Kang Sky tốt bụng lắm mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 11:49:29 | Xem tất
Kang Sky hiền quá trời, lên show nào cũng ngồi cười hề hề, mặt ngơ, riết không biết ổng đến show của người ta làm gì nữa, chắc để cười )))
Nói chứ anh tốt bụng mà, quan tâm nhân viên từ những điều nhỏ nhặt như vậy chứng tỏ là người tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 14:54:15 | Xem tất
Anh tốt bụng mà, thấy lúc nào cũng nói tốt về người khác. Lần trước đọc tin đâu đó còn có tin anh đóng vai cưỡng dâm xong còn bị ám ảnh về mặt đạo đức và cảm thấy vô cùng tội lỗi với chị diễn viên đóng cùng, còn mua đồ ăn để xin lỗi nữa. Giờ còn mua tủ lạnh tặng cho nhân viên nữa. Tốt bụng quá trời.
Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 15:00:16 | Xem tất
Kang Ha Neul thật là de thuong và tử tế .
tks ban dich
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 15:37:44 | Xem tất
Kang Ha Neul  hiền lành và tốt bụng quá
Chỉ nghe nhân viên đoàn phim nói chuyện mà đã chú ý rồi tặng quà
Vì sự thật thà của mình mà mọi người  cũng muốn trêu anh xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 16:03:43 | Xem tất
Tốt bụng cũng khổ nhễ
Trả lời