Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1574|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang Ha Neul chia sẻ câu chuyện dễ thương về nguồn gốc tình bạn với Lee Joon Gi trong bộ phim "Người tình ánh trăng"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Kang Ha Neul đã tiết lộ cách đáng yêu biết Lee Joon Gi – đồng nghiệp của anh ấy trong bộ phim “Scarlet Heart: Goryeo” cũng giống như diễn xuất cùng với IU trong bộ phim này.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, nam diễn viên trẻ Kang Ha Neul đã được hỏi kinh nghiệm của anh ấy khi quay phim cùng hai ngôi sao nổi tiếng này.Lee Joon Gi là một diễn viên mà tôi đã thích kể từ khi tôi còn trẻ”, anh ấy trả lời. “Tôi thực sự đã vô cùng hạnh phúc khi được hợp tác cùng anh ấy trong một dự án. Tôi muốn liên lạc với anh ấy trước khi chúng tôi đến để gặp gỡ nhau lần đầu tiên.”

“Tôi không biết số điện thoại của anh ấy, cho nên khi biết được số điện thoại của giám đốc công ty của anh ấy, tôi rất lễ phép, kinh cẩn và thành thật thiện ý hỏi anh ấy, sau đó tôi đã liên lạc với Lee Joon Gi. Kang Ha Neul nói thêm. “Anh ấy thực sự thích việc tôi đã lén lấy được số điện thoại của anh ấy và liên lạc với anh ấy trước tiên. Đó chính là cơ sở để chúng tôi đã cười rất nhiều trong khi quay bộ phim này từ lúc ban đầu cho đến tận khi kết thúc cùng với nhau."

Kang Ha Neul cũng nói về việc nhận biết IU, nam diễn viên nói rằng trước khi họ gặp nhau, anh ấy chỉ  biết cô ấy thông qua âm nhạc của nữ ca sĩ. “Suy nghĩ ban đầu của tôi là mình sẽ khó để có thể tiếp cận với cô ấy, nhưng cô ấy có một tính cách dễ gần, cô ấy cũng dễ tính nữa nên chúng tôi trở nên thân thiết hơn khi có thời gian rảnh trong giờ nghỉ giữa lúc quay phim cùng nhau”, Kang Ha Neul chia sẻ. “Vì chúng tôi có khoảng cách tuổi tác tương tự nhau, chúng tôi đã hiểu biết về nhau dễ dàng hơn. Khi cô ấy diễn xuất, IU trở nên rất tập trung tại thời điểm đó, điều này thực sự đã giúp đỡ tôi rất nhiều. Tôi luôn nhớ bản thân mình rất biết ơn cô ấy trong khi chúng tôi quay phim cùng nhau.”

Kang Ha Neul cũng cho người xem biết thêm thông tin rằng trong mười tập phim tiếp theo của bộ phim truyền hình này thậm chí còn kịch tính và đau đớn hơn nhiều so với nửa đầu của bộ phim. “Scarlet Heart: Goryeo” với dàn diễn viên nổi tiếng cùng nhiều ngôi sao trẻ tham gia diễn xuất như Lee Joon Gi, Kang Ha Neul, Hong Jong Hyun, IU, EXO Baekhyun, Jisoo, Nam Joo Hyuk… được phát sóng vào mỗi tối thứ Hai, thứ Ba hàng tuần trên kênh SBS lúc 22 giờ 00 phút theo giờ Hàn Quốc. Bộ phim tuy có rating không cao nhưng đã thu hút được sự quan tâm không nhỏ từ người hâm mộ.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2016 14:00:20 | Chỉ xem của tác giả
chờ edit của bác này, bóc tem luôn
dạo này đang lầy lội với a Ki
2 bạn này ở hậu trường hớn lắm
tks chủ thớt dịch news trước nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2016 14:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Thuyền 48 lên )

Kang Sky chắc đổ ông Gà lắm rồi, xin số rồi chủ động gọi trước, đi RM với nhau thấy người ta diễn sâu cũng chỉ biết e thẹn che miệng cười hưởng ứng )
Kang Ha Neul, cám ơn anh đã đóng vai Bát hoàng tử, thật khó để tìm được ai hợp với vai đó ngoài anh ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2016 14:43:49 | Chỉ xem của tác giả
Em team Bát - Sô anh ơi. Bắt đầu từ đây chắc e khóc hoài vì anh quá :'(
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-9-2016 14:53:37 | Chỉ xem của tác giả
Lão Kang trùm thả thính khắp nơi.

Anh 4 ẻm cũng đổ, còn xin số điện thoại trước.

IU ổng cũng thân, hậu trường toàn hi hi ha ha..

Đến ông 3 cũng phải tựa đầu tựa vai tình tứ mới chịu

Bình luận

Jan
giả vờ e thẹn nhưng thực ra lừa tềnh khắp thế gian =)))))  Đăng lúc 27-9-2016 03:34 PM
Nhìn bề ngoài hiền lành chứ bản chất thặc nà nguy hiểm =))))  Đăng lúc 27-9-2016 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2016 15:33:29 | Chỉ xem của tác giả
"Thậm chí còn kịch tính và đau đớn hơn nhiều so với nửa đầu của bộ phim" ... trời ơi, kinh khủng vậy à, làm sao trái tim của tiểu nữ chịu nổi đây ạ. Rồi khán giả sợ và bỏ luôn khỏi xem nữa rồi thì chết hết nhá. Làm ơn cho tiểu nữ chút ánh sáng đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2016 15:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Mị chưa xem phim nhưng xem đôi này trên RM rùi. Thân quá luôn. Anh gà toàn gọi tên bạn Ha Neul thân mật tới bến luôn.
Bạn Ha Neul ngoan quá. Vì được đóng cùng thần tượng nên chắc phởn và cũng áp lực lắm đây.
Thật tốt vì mọi người vẫn vui vẻ dù rating phim không được ấn tượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2016 15:43:56 | Chỉ xem của tác giả
Haneul à, có cần thả thính nhá hàng vậy không?

Mới tập 2 tui đã đau lòng như thế thì những tập tiếp theo thế nào đây hả?

Thương Tứ ca nhưng cũng thương luôn Bát ca.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2016 16:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Kang Sky khoái Jun Ki cũng phải, tiền bối về diễn xuất, tính tình lại hợp nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-9-2016 17:21:49 | Chỉ xem của tác giả
Sắp có cặp đôi mới rồi

Hai bạn cứ thoải mái đến vơi nhau đi, xem BTS thấy cười nói suốt thôi,

Thanks chủ thớt dịch tin