Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

Kang Dong Won sẽ chờ đợi 15 năm đối với người phụ nữ anh ấy yêu?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-11-2016 22:22:20 | Xem tất
Huhu tận 15 năm cơ, em có được một suất không anh ơi!!!!
Đọc phần phỏng vấn mà thấy rung rinh quá
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 23:34:20 | Xem tất
mới biết đến cái anh này qua cái phim điện ảnh công tố viên hung bạo hay gì gì đó kites mình mới làm sub. Ấn tượng với ngoại hình anh này dã man chả biết có máu lai không mà trông cứ tây tây ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 07:01:33 | Xem tất
Anh Kang chung tình quá, sẵn sàng chờ tận 15 năm, thế nếu cô gái trong mộng của anh là hoa đã có chủ, anh vẫn kiên nhẫn chờ sao
Cơ mà ngày xưa anh chờ vậy được chứ giờ anh chờ vầy tính bao giờ anh mới lên xe bông hở
Thnx b dịch news ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 11:19:57 | Xem tất
Ôi cái khí chất, thần thái khi đóng phim hay chụp ảnh của anh đều khiến mình và con bạn mê mệt lắm ý. Đúng là làm người nổi tiếng cần cái chất riêng của bản thân như vậy ah.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 12:16:27 Từ di động | Xem tất
Huhu, đợi chờ mòn mỏi cái ngày a comeback vs 1 drama mà chờ hoài chưa thấy. Mới xem lại 1% of anything của a, lần này là lần t3 r mà vẫn thấy hay kinh khủng, làm mình ko xem đc bản remake, vì cứ vừa xem vừa so sánh :'( giá mà có 1 ngày a tái hợp chị Kim Jung Hwa thì đúng là deabak (mong ước xa vời, hic)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2016 09:45:29 | Xem tất
ý anh là trước kia thì sẽ đợi 15 năm hả hay đã có và thời gian sắp đến 15 năm
nghệ sĩ nam như anh mà chả thấy có scandal tình cảm gì thì thật là hiếm có quá luôn, thiết nghĩ anh nên học một khóa tán gái đi, ngoại hình có thừa rồi chỉ cần 1 chút hiểu biết về phụ nữ nữa là sang năm hoặc cùng lắm là  năm sau nữa có tin vui ngay
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-11-2016 13:47:22 | Xem tất
trang0102 gửi lúc 18-11-2016 07:59 AM
mới đó. đêm qua bên allkpop mới đăng đó bạn

à đoạn sau đúng rồi. đoạn đó cũng là mình dịch, mình cho thêm vào đó không nó ngắn quá đọc lại  hụt hẫng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2016 14:00:45 | Xem tất
Đã đẹp trai lại còn chung thủy như này thì hỏi sao fans nữ ko nguyện chết vì anh cơ chứ
Anh Kang luôn luôn như thế, ko cần xuất hiện nhiều, ko cần PR hay quảng cáo rầm rộ, nhưng mỗi lần xuất hiện đều được fans đón nhận nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2016 23:11:17 Từ di động | Xem tất
Anh chờ đến 15 năm thì anh già mất rồi Mong anh sẽ có người yêu sớm thôi Thanks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách