Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2494|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

Kang Dong Won sẽ chờ đợi 15 năm đối với người phụ nữ anh ấy yêu?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-11-2016 00:25:35 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên Kang Dong Won đã có một cuộc phỏng vấn vào ngày 17 tháng 11, tại nơi này tài tử này đã nói về việc anh ấy có thể chờ đợi người anh ấy yêu mười lăm năm hay không.

Anh ấy nói: “Trong quá khứ, ai đó đã hỏi tôi rằng tôi có thể hy sinh bản thân vì một nguyên nhân nào đó hay không. Tôi nói rằng tôi có thể. Tôi không biết nó sẽ như thế nào để đợi một người phụ nữ trong 15 năm và tôi không chắc chắn con số 15 năm đó. Dù vậy, tôi sẽ phải đợi người tôi yêu. Tôi có thể làm gì khác đây?" Và anh ấy cười.

Kang Dong Won mới đây cũng đã có những chia sẻ thật lòng về mối tình đầu của anh ấy, nam diễn viên nói: “Hồi đi học, Tôi đã từng thích một bạn nữ cùng lớp có làn da đặc biệt – nó trắng nhợt ra. Tôi vẫn còn nhớ tên của cô bạn đó. Không nhất thiết phải là mối tình đầu, nhưng nó là một trải nghiệm khó quên, nơi tôi đã thích một người phụ nữ khác không phải mẹ của tôi.” Đối với tình yêu đích thực đầu tiên của anh ấy, nói rằng: “Lần đầu tiên tôi trải qua mùi vị của sự đau khổ là khi tôi học trung học. Nó thực sự rất đau đớn, nhưng bây giờ mỗi khi tôi nhớ đến khi nhìn lại, bỗng thấy nó thật ấm lòng biết bao nhiêu. Tôi nghĩ rằng tình yêu đầu tiên thường là những ký ức mạnh mẽ nhất trong tất cả. Khi tôi nghĩ đến tình đầu của mình, tôi thậm chí còn có thể nhớ rõ cả thời tiết lẫn mùi vị của những ngày trung học của tôi”.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 00:43:06 | Xem tất
Chời, anh bi nhiêu tuổi rùi mà còn tuyên bố chờ người iu những 15 năm thì lúc đó làm làm chú rể chống gậy đi rước dâu hả anh ?

Nhưng nói đi phải nói lại nha, anh chịu chờ người ta 15 năm nhưng rủi người đó không chịu chờ thì anh phải làm seo đây ???
ha ha ha  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 02:31:21 | Xem tất
Kang Dong WOn thực sự là dv rất chăm chỉ, năm nay thấy anh cày nát bên điện ảnh luôn, chỉ là chắc anh ko định quay lại đóng drama rồi...
MÀ chời ơi chờ 15 năm ), roài anh tính khi nào lấy vợ :O, đùa chứ đọc pv thấy anh cũng hơi bị nặng tình, hi vọng anh sớm tìm được hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 05:10:53 | Xem tất
hic liệu có cô gái nào bắt anh ấy chờ 15 năm chứ.một chàng trai tốt như vậy. Đọc phần trả lời phỏng vấn của ảnh thôi mà cũng cảm thấy rung rinh rồi.
Thích nhất câu "Khi tôi nghĩ đến tình đầu của mình, tôi thậm chí còn có thể nhớ rõ cả thời tiết lẫn mùi vị của những ngày trung học của tôi”. Đúng chuẩn tình đầu là phải như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 07:50:42 | Xem tất
Hình như đoạn phỏng vấn sau là lâu rồi phải không nhỉ, mình nhớ mang máng có đọc ở đâu đó :-O
Anh nói là anh chờ thôi, còn anh có khẳng định là chờ 15 năm đâu, tại anh cũng chẳng biết làm gì ngoài việc chờ thì anh cứ chờ thôi.
Nặng tình quá chứ lị.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-11-2016 07:59:38 | Xem tất
nhm.ptr_ gửi lúc 18-11-2016 07:50 AM
Hình như đoạn phỏng vấn sau là lâu rồi phải không nhỉ, mình nhớ mang máng có đọc  ...

mới đó. đêm qua bên allkpop mới đăng đó bạn

Bình luận

k phải đâu bạn ơi, cái màn đằng sau mùi vị tình yêu thời trung học là đã phỏng vấn lâu rồi, cách đây 2-3 tuần hay sao đó, vì nó là interview với high cut mà  Đăng lúc 18-11-2016 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 08:09:24 | Xem tất
tuổi anh thì nghĩ đến hôn nhân và những cái gì thực tế rồi
tuổi này còn hỏi yêu đương ngôn tình chờ đợi 15 năm thì k hợp roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 09:25:40 | Xem tất
Anh chờ đến 15 năm thì anh già mất rồi
Mong anh sẽ có người yêu sớm thôi
Thanks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 09:52:01 Từ di động | Xem tất
Chúc anh thành công trong sự nghiệp và cuộc sống. Không nhất thiết phải đơi 15 năm đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 11:18:57 | Xem tất
mãi từ thời ý đến giờ chả thấy a có người yêu
mau lấy vợ đi anh ơi hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách