Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1738|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

Kang Dong Won chia sẻ về khoảnh khắc lo lắng nhất trong cuộc đời của anh ấy và những trải nghiệm ở HollyWood.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-5-2016 09:45:33 | Xem tất |Chế độ đọc
Kang Dong Won chia sẻ về khoảnh khắc lo lắng nhất trong cuộc đời của anh ấy và những trải nghiệm ở HollyWood.

Kang Dong Won đã chụp một bộ ảnh cho “Elle” trên đường phố của L.A

Trong cuộc phỏng vấn, Kang Dong Won đã chia sẻ về khoảnh khắc lo lắng nhất trong cuộc đời anh, cùng với những trải nghiệm ở Hollywood và nhiều điều khác nữa.

Đầu tiên, Kang Dong Won đã nói về sự xuất hiện gần đây nhất của anh trên chương trình “New Room” của đài JTBC. Anh ấy nói rằng: “Tôi đã đến phòng thu trước 1 tiếng khi chương trình bắt đầu để giảm bớt những lo lắng, nhưng tôi thực sự đã rất lo lắng. Tôi đã nghĩ rằng ”Ah, chắc mình điên rồi. Chắc hẳn mình đã hoàn toàn mất trí, và đã hối hận với quyết định của mình vì đã xuất hiện trên show này”

Anh ấy tiếp tục, “ Tôi là một người hâm mộ lớn của phát thanh viên Sohn Suk Hee. Anh ấy chính là lí do tôi đã quyết định xuất hiện trên “News Room”, nhưng đây thực sự là trải nghiệm lo lắng nhất trong cuộc đời của tôi”

Sau đó, Kang Dong Won nói về những kinh nghiệm của anh ấy ở Hollywood. Gần đây, nam diễn viên nhận được rất nhiều sự quan tâm từ các hãng phim khác nhau ở Mỹ. Anh ấy thực sự đã gặp gỡ đạo diện phim điện ảnh Hollywood trước khi thực hiện bộ ảnh cho tạp chí Elle. Anh ấy chia sẻ, “ Họ đã nghĩ rằng tôi chỉ đang ở độ tuổi 20. Lời nhận xét đó là điều tôi cảm thấy thích nhất. Tôi trẻ! Tôi đã nghĩ rằng mình có thể làm được nhiều thứ hơn nữa bắt đầu từ bây giờ”.

Điều đáng lưu ý hơn chính là, Kang Dong Won đã nói về sự nghiệp của anh ở Hollywood, và anh ấy nói,” Bạn biết đấy, Tôi có thể chỉ gửi 1 video ghi hình bản thân mình thay vì thực sự đến gặp họ trong ngày mà tôi phải chụp ảnh cho tạp chí, nhưng tôi nghĩ rằng thực sự cần thiết khi tôi có thể gặp họ một cách trực tiếp. Thành thật mà nói, tôi nghĩ cơ hội của tôi mỏng manh lắm. Tôi chỉ nhận được kịch bản một ngày trước thôi nên tôi đã không có thời gian để nhìn qua nó nữa. Nhưng tôi sẽ bắt đầu lại những cuộc thử thách khác ở đất nước này, và tôi nghĩ rằng những cuộc tuyển chọn trong tương lai sẽ giảm bớt thử tháchi”

Credit: http://www.allkpop.com/article/2 ... iences-in-hollywood
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 10:04:27 | Xem tất
hollywood star thẳng tiến thôi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 11:58:30 | Xem tất
“ Họ đã nghĩ rằng tôi chỉ đang ở độ tuổi 20. Lời nhận xét đó là điều tôi cảm thấy thích nhất. Tôi trẻ! Tôi đã nghĩ rằng mình có thể làm được nhiều thứ hơn nữa bắt đầu từ bây giờ”.
Không biết ảnh vào thể loại vai gì nhỉ. Dù gì cũng chúc anh thành công ở Hollywood
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 12:26:29 | Xem tất
Chúc anh sẽ đạt được thành tích ở hollywood
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 12:43:37 Từ di động | Xem tất
Ở độ 20 tuổi cơ
Chúc anh đạt dc thành công ở Hollywood
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 20:55:55 | Xem tất
com ủng hộ anh mình nào, nhờ Mic chứ hình như đã gần 2 năm ko up news nào ngoài này nữa<3
cơ hội ở Hollywood thì mong manh lắm, ngay chính lee Byung Hun cũng chật vật ở kinh đô điện ảnh này cơ mà, thêm nữa là phim mỹ ko chuộng lắm những Dv với ngoại hình, thần thái như anh, đóng thử sức thì được chứ còn sự nghiệp chính vẫn mong anh sẽ phát triển ở hàn
cái vụ phỏng vấn trực tiếp đến giờ vẫn còn ngạc nhiên, hồi ấy mới buổi chiều tối nghe phong phanh cỏn bán tín bán nghi thì 8h đã thấy anh xuất hiện trên bảng tin, chắc với người khác chuyện này cũng bình thường thôi nhưng vói người ngại xuất đầu lộ diện như anh mình thì quả là một bước tiến dài đằng đẵng
tks Mic dịch tin <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2016 09:20:06 | Xem tất
T cũng xin 1 chân comt để ủng hộ nào.
T thấy nếu có cơ hội thị Anh tiến được vào Hollywood đó chứ Người Châu Á khó có cơ hội thật nhưng không phải là không có..VD như Fast chẳng hạn.
T cũng thích anh đóng cổ trang Trung Quốc nữa,anh nói muốn lấn sang cả Tung Của mà...thấy anh mặc quần áo cổ trang đẹp quá xá nên thích...Hơn nữa đóng Movie cổ trang cũng sẽ ít Melo hơnT nghĩ thế. Ý kiến cá nhân thôi.
Túm lại là...Luôn theo sau cái bóng của Anh và ủng hộ tinh thần được thội.
Tks Bạn Mic đã dịch tin nhé !

Bình luận

hihi <3. Nói chung là anh làm gi cũng được miễn anh cảm thấy vui là được :D. Cảm ơn bạn đã ủng hộ nha :X  Đăng lúc 14-5-2016 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2016 20:15:37 | Xem tất
Nhìn cái ảnh đầu suýt tưởng Thị Top nhà ta
Anh ấy là một diễn viên có tài năng
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2016 20:48:27 | Xem tất

Anh đã 35T rồi! nhưng trông rất trẻ mà!
Đặt chân vào Hollywood rất khó khăn. Chúc Anh thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2016 19:42:44 | Xem tất
Mình thích Kang Dong Won và đang cực cực hóng phần mới của siêu phẩm này >.<
Anh vẫn còn trẻ lắm, anh nên tin như thế và tiếp tục thử thách mình thêm nữa
Sẽ rất vui và hào hứng khi được thấy anh nhiều hơn ở những bộ phim của Hollywood
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách