Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kang Dong Won - 강동원

[Lấy địa chỉ]
3641#
Đăng lúc 16-2-2017 02:21:50 | Chỉ xem của tác giả
Tổng hợp tin vụn vặt
- Bác Yu Hae Jin đang cân nhắc tham gia 1987 ( phim về sự tranh đấu tạo nên bước ngoặt của nền dân chủ Hàn Quốc, giữa phe cảnh sát muốn che giấu sự thật là họ đã tra tấn đến chết sinh viên  Park Jung Chol và những người muốn công khai sự thật đen tối này ra ngoài ánh sáng)  hiện tại tình hình khá tích cực và rất có khả năng bác sẽ nhận vai. Bác Yu Hae Jin là ai thì chắc mọi ng biết hết rùi phải hem, chính là chú cún đáng yêu mà thật ra đểu k kém gì chủ trong phim Jeon Woo Chi đấy chưa có thông tin bác ấy sẽ đảm nhận vai gì. 1987 đã casting gần xong và sẽ tiến hành quay nửa đầu bộ phim trong thời gian sắp tới đây ( có 1 nguồn tin là tháng 4, nguồn tin khác thì k nói rõ nhưng khẳng định trong thời gian rất gần, vậy chúng ta có thể chắc chắn nó nằm ở tầm tháng 5- tháng 6 đổ lại, vì sau đó mình còn Burning- dự án lôi cả danh dự đoàn làm phim ra để uy hiếp đối tác ) Đây là 1 đề tài nhạy cảm, và tình hình chính trị hiện tại vẫn chưa hết căng thẳng, tui có chút lo ngại 1987 sẽ gặp vấn đề phát hành. Bộ phim đang nhận được sự kỳ vọng cao từ dân chúng, vì họ cảm thấy cái ác đang trở nên nghiêm trọng trong xã hội Hàn, vậy tui hy vọng phim có gặp vấn đề gì trong việc phát hành thì cũng sẽ đc nhân dân trợ giúp như những gì họ đã làm với Spirits' homecoming vậy
- Master, Confidential Assignment, Fabricated  và vệ sĩ Sài Gòn hiện đang là những phim Hàn ( xét trên tiêu chí đc đầu tư và phân phối bởi CJ Entertainment) có lượng vé cao nhất được bán ra tại hội chợ liên hoan phim Berlin, nằm trong khuôn khổ của liên hoan phim thường niên Berlin, hay còn được gọi là Berlinale ( tiện đây tui thấy review phim vệ sĩ Sài Gòn rất tệ, ai xem rồi cho xin cái review chi tiết được k
- Thương hiệu toàn cầu Uniqlo ( vâng chào bác Uni lâu lắm mới lại thấy mẹt xài hết đám ghế gỗ a tặng nên giờ bác lại hiện hồn lên đây ) đã chọn a mình làm đại sứ thương hiệu cho dòng sản phẩm lifewear. Lý do được đưa ra là a luôn thể hiện xuất sắc từng vai diễn khác nhau và tích cực cải thiện khả năng cũng như phạm vi diễn xuất qua các vai diễn đa dạng. "Cậu ấy theo đuổi những nét cá tính riêng biệt với một phong cách hết sức tinh tế, điều này phù hợp với giá trị cốt lõi mà dòng sản phẩm lifewear hướng tới"
Và vì thế chúng ta có người thương phơi phới năng động dư lày đây <3 cứ mỗi khi nhìn thấy a mặc đồ màu xanh thiên thanh là tui lại k thể chịu đc ý, muốn lao vào màn hình cuỗm lấy a mẫu để mang về nhà treo trước gương sờ soạng ngắm nghía cả ngày luôn

credit soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3642#
Đăng lúc 16-2-2017 16:40:45 | Chỉ xem của tác giả
trong khi tui chuẩn bị đi chơi với bợn Jae Myung thì ở nhà người thương cứ đủng đỉnh thả thính như thế này đây, màu xanh thiên thanh này đúng là chân ái của tui rồi ng ơi ng ở nhà ngoan đi giờ tui đi cặp với anh thanh tra xong tối về ta đàm đạo sau nhá

CF của uniqlo cả nhà thấy thế nào? tui thì thấy nó đúng là theo cá tính riêng biệt đó. Đó là chưa có vợ mà quần áo vẫn phẳng phiu, đi mua mỗi cái bánh mỳ mà vẫn phải lượn quanh thành phố thả thính mấy vòng liền, dự là k phải đói bụng mà là đói vợ đó

Chụp ảnh cho Cine 21 nè. Lúc đầu tui cứ tưởng ổng ngủ gật cơ, đúng là lúc đấy đang đợt ốm nhìn anh mình lờ đờ hẳn đi Nhưng a vẫn cao tay lắm nha, k hổ danh là người mẫu trước khi đồng bọn xong xuôi a chỉ cần cười mỉm 1 cái là lại ra dáng bao ngầu liền Rũ bỏ sự chân quê hết nấc anh ung dung đứng đó trong sự menly chói lòa

Cuối cùng là bản 30s, chắc là đầy đủ rồi đó của Lookas. Tuy chỉ thêm mấy cảnh ngắn tủn nhưng phải thừa nhận là đắt giá, bởi vì tui lia thấy mấy cái ghế quen thuộc do chàng đóng ngày xưa đó. Trời ơi có khi đây chính là cái villa của a thiệt đó

Hem biết mọi người nghĩ sao chứ e thấy ổng thật ra hay "chơi khăm" dư luận lắm A mình gây ấn tượng là 1 ng bảo vệ đời tư chặt chẽ khủng khiếp nhưng thật ra là ổng đã điềm nhiên tuồn lên các ẩn phẩm truyền thông 1 vài sự thật mà thiên hạ nào có hay. Mọi người có nhớ e dog này không

Tui thì cứ nghĩ e ấy chỉ là "đồng nghiệp" của a thui, but actually

credit pittypat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3643#
Đăng lúc 17-2-2017 00:37:04 | Chỉ xem của tác giả
vừa đi coi phim của chàng về đang rất sung sướng tinh thần lất phất trên mây tui k còn tỉnh táo để mà soi cho kỹ sạn hay lỗi sai nữa cứ dí mắt vào màn hình thui à trời ơi sướng lắm các mẹ ạ ngồi trong phòng chiếu tui cứ anh ơi anh ơi anh ơi. Ôi điên mất mà thật sự là với 1 phim giải trí thì phim này k chê đc đi đâu nhé Review tí tẹo nè tí tẹo nè, mà tốt nhất là các mẹ đừng đọc mai đi xem vui hơn đó nên tui cho vô spo nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3644#
Đăng lúc 18-2-2017 08:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua,Tính đi làm về sớm để coi phim của Anh nhưng về hơi muộn thế là tui phải phóng như bay ra rạp để xem phim với 1 cái bụng rỗng tuếch,nhưng chỉ cần nhìn thấy tình yêu cái là cái dạ dày của tôi nó tự dưng được lấp đầy bởi "hạnh phúc" ... hehehe (hơi bị sến, nhưng là sự thật nha ...)... Ôi tình yêu của tôi, 2 năm mới được nhìn thấy anh trên màn hình to đến như thế...hạnh phúc không thế tảNgố nhà mình ngầu quá đi, đẹp giai quá đi.. xem xong mà cảm xúc vẫn cứ lâng lâng,... Tại Ngố đẹp quá hay sao mà tới giờ tui chỉ nghĩ được mỗi cái mẹt của ổng nên định đi coi lại thêm lần nữa để "ngắm" các nhân vật khác chứ hôm qua đầu óc tồi chỉ loanh quanh với Ngố nhà mình.Phim để giải trí thì ok,Anh đẹp trai, Woo Bin đẹp trai, chú Hun cũng "đẹp giai"...,có điều nội dung và mạch phim thì tôi lại vẫn chưa ưng lắm...chắc tại tôi khó tính.May có ngoại hình của anh bù lại chứ không tôi chê nữa á.
Tạm thời là như thế, sau này cảm xúc thay đổi tui sẽ lảm nhảm thêm...

Bình luận

e cũng đang tính quay lại rạp coi lão nè, cơ mà 2-3 lần rồi cứ nhìn thấy zai là quên hết trời đất :)) muốn làm khán giả công tâm mà sao khó quá :))  Đăng lúc 20-2-2017 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3645#
Đăng lúc 20-2-2017 12:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Tổng hợp gif và pic từ mấy CF của chàng

Lookas9

Uniqlo lifewear

picture perfect, hayley

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3646#
Đăng lúc 20-2-2017 13:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Cine 21

High Cut trong này có 1 vài pic được lấy ra từ video cũ, cơ mà tui thấy bạn picture perfect ( tiếng anh sai tùm lum bạn ơi ) chỉnh màu đẹp quá, hốt về luôn <3

picture perfect
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3647#
Đăng lúc 21-2-2017 01:32:03 | Chỉ xem của tác giả
2 ông đen đúa, tui chỉ muốn nói là trông 2 ông càng ngày càng giống nhau đó. Khuôn mặt có thể chẳng có nét gì hao hao nhưng thần thái thì y như lột. Vậy nếu trong thời gian tới đây 2 ông k thể tách nhau ra hoặc k có nữ nhân nào trồng cây si 2 cái cột điện này thì mời 1 trong 2 vị qua Thái phẫu thuật chuyển đổi giới tính cho tui nhé

Tiếp tục chủ đề Dong Dong và những người bạn. Hem biết anh nhà có thân thiết gì với ss Lee Chung Ah k mà nhìn đùa giỡn thoải mái vại, cười hí ha hí hớn đến mức bị sặc Trong khi các tiền bối đang nghiêm nghị mà a cứ hồn nhiên như đang ở nhà, hết nhóp nhép ăn lại đến giả giọng eo éo mà mặt thì deep như ông cụ non ý Thật đúng là thiên hạ này 1 mình anh 1 cõi, a mà lên cơn hâm thì trời đất ra sao, quay phim hay thu âm thế nào a đều chẳng xem ra cái đinh gì hết

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3648#
Đăng lúc 21-2-2017 11:58:38 | Chỉ xem của tác giả
Post này có tác dụng là kiểm tra sự sida trong cái post review trc của tui, cả nhà mà có thấy loạn cho tui xí lỗi nha

Review master, ngắn gọn thôi k lại mang tiếng khen zai nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3649#
Đăng lúc 21-2-2017 16:07:48 | Chỉ xem của tác giả
Gần đây a đã ''lên núi ở ẩn rồi" đó nghen, tiếp tục lịch trình dấn cái thân cò hương vô phim trường, vậy mà ảnh với tin cứ ríu rít tíu tít ùa về. Thiệt sự là tui hem quen với cái sự tấp nập rộn ràng này chỉ sợ giờ các thương hiệu thi nhau hưởng ứng hiệu ứng sau Master nên mới gấp rút đôn hình ảnh kinh doanh của anh lên, đến tầm tháng 4 lại quay trở về trạng thái đìu hiu quạnh quẽ thì nẫu mề tui lắm

Bộ này là bảnh nhất

Tính ra tui vẫn yêu bạn Lookas, mặc dù k có đc đẹp mê li như French nhưng mà nhìn a thế này tui mới phục hồi cảm giác muốn xông ra cấu xé đóa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3650#
Đăng lúc 22-2-2017 12:57:17 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây có cái post ông Sise với a mình, chính là cái ảnh 2 cây cột điện đó ông ấy tag cả a nên dân tình nháo cmn nhào, mọi người chúc hai ông mãi giữ tình bạn như cái caption " always" của nó. Chắc tại thấy a ít lên sóng trừ khi bị mang ra thương mại hóa Nhưng các bạn có biết là kể cả khi ông ấy k tag thì a mình vẫn ở đó k? Thế k thì ai đây   cái dáng áo xanh xanh k thể lầm lẫn đi đâu đc, đã thế hôm sau nó còn bị tóm tại sân bay quốc tế gimpo

post này lượng like k đc 1/3 so với post kia, quạnh cmn hiu nhưng mà nói đc rất nhiều đó. "A good trip". Cái trip này ngay sau những nỗi buồn mà Vanishing Time để lại cho a, và ngay tối hôm đó ( 12.12, cái tối a bị  stalk tại sân bay) ta lại thấy a tươi tỉnh hí ha hí hớn hoàn thành tiếp lịch trình PR cộm cán của mình. A hoàn toàn k phải là kẻ chỉ biết tìm đến rượu để quên sầu đâu nhé

Bình luận

là like idol like fan, bình thường các chị khá yên lặng chứ nếu nhà có biến hay a làm sao, đến những giờ phút quan trọng như chiếu movie là thấy các chị liền à :)   Đăng lúc 1-3-2017 03:19 PM
Chứ qua bên này a có tật xấu hay diễn xuất gì là bị hạ cho sát ván :)) thật ra cái nhiệt tình nồng nhiệt của các chị lớn là luôn ở bên theo dõi a đấy chứ, chỉ   Đăng lúc 1-3-2017 03:17 PM
Yên bình, nhiều tàu ngầm. Còn trên nhà của các bạn trên fb thì đông vui nhộn nhịp lắm. Và các bạn ấy có vẻ cưng a hơn bên này, ở bên ấy a đc khen ngợi cưng nựng   Đăng lúc 1-3-2017 03:15 PM
Ầy có mấy bé tàu ngầm trong nhà mình 95 96 97 đó :)) nàng nói thế khổ thân các em ấy :)) thật ra tui nghĩ còn tùy tính chất mỗi nhà nữa, nhà mình kiểu tăng page chậm và   Đăng lúc 1-3-2017 03:11 PM
hiuhiu, tui còn chả biết đi đâu đọc tin. WooBin thì đông fan lắm. Chứ fan anh KDW thì thường là các chị em già nhiều hơn, sự nồng nhiệt, nhiệt tình nó cũng giảm   Đăng lúc 1-3-2017 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách