Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Parrot1311
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Junho trình diễn các kỹ năng chiến đấu tuyệt vời trong khi giải cứu Namgoong Min trong "Chief Kim"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-3-2017 09:45:06 | Chỉ xem của tác giả
JUnho tuy là ca sĩ đá chéo sân nhung cậu làm rất tốt công viêc của mình .
chúc mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-3-2017 13:25:54 | Chỉ xem của tác giả
Tinh thần làm việc của ảnh thật đáng ngưỡng mộ. Hy vọng ảnh sẽ luôn tiến tới trong sự nghiệp dù là ca hát hay diễn xuất.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-3-2017 13:58:38 | Chỉ xem của tác giả
mong nam thứ với nữ chính thành đôi, nam chính và nữ phụ một đôi nữa là đẹp.
nói chung các BK mà cứ viết loveline như cái phim này thì dân tình nghỉ đoán luôn
nên phát triển thành xu thế, xem mà k biết ai sẽ về mới ai như đời mới hấp dẫn chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-3-2017 14:32:07 | Chỉ xem của tác giả
Sau phim Goblin, mình đang cuồng bạn này, diễn vai công tố điệp viên rất dễ thương và rất tâm lý theo mạch phim. Giám đốc tài chính Seo Yul tuy hành sự dữ tợn, tàn nhẫn nhưng bản thân anh chẳng thoải mái gì, luôn cô độc, không biết bao giờ anh mới tóm được ông chủ tịch vào tù. Seo Yul chỉ thật sự cười vui vẻ được 2 lần là lúc đi ăn cùng trợ lý Yoon Ha Gyun.  

Fim có nhiều cảnh bromance tung tóe, còn chem của cặp chính chả có tí nào. Mỗi khi có cảnh Seo Yul với Ha Gyun thì ôi thôi tim mình rộn ràng nhảy múa, rồi đôi lúc nhìn Ha Gyun thở dài hay Seo Yul nén lòng bỏ qua suy nghĩ về đối phương khiến mình hồi hộp. Còn 4 ep fim, hy vọng có nhiều cảnh romance của nam phụ nữ chính hay cặp đôi lầy lội nam chính nữ phụ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-3-2017 13:31:39 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng anh thêm lần nữa.. có thể khẳng định dc khả năng diễn xuất của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách