Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3710|Trả lời: 30
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Yoo Min khen ngợi Park Bo Gum thậm chí còn hơn cả một thiên sứ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Park Bo Gum luôn được mọi người ca ngợi vì tính cách ngọt ngào của mình, nhưng bạn diễn của anh ấy trong bộ phim "Moonlight Drawn By Clouds" - nữ diễn viên Jung Yoo Min nói rằng anh ấy thậm chí còn tử tế hơn những gì mọi người nghĩ.

Jung Yoo Min vừa có một cuộc phỏng vấn với TV Report và cô đã chia sẻ vai diễn của cô trong bộ phim truyền hình "Moonlight Drawn By Clouds" gần đây, cũng như mối quan hệ của cô với các bạn diễn của mình và sự nghiệp của cô.

Người phỏng vấn hỏi cô "Park Bo Gum rất nổi tiếng vì sự tử tế của mình, nhưng tính cách thật sự của anh ấy là gì vậy?"

Jung Yoo Min trả lời rằng ban đầu cô rất bất ngờ khi gặp anh ấy vì cậu ấy quá đẹp trai. "Ngay cả quản lý của tôi cũng nói rằng cậu ấy đã quá thu hút trên màn ảnh khi Park Bo Gum đang quay phim" cô nói với một nụ cười.

"Mọi người đều nghĩ về cậu ấy như một thiên thần," cô tiếp tục nói "Thực tế là cậu ấy còn hơn cả thiên sứ nữa. Cậu ấy luôn chăm sóc chu đáo mọi người xung quanh, cố gắng làm mọi việc cho người khác dù đó là việc gì đi chăng nữa, và cậu ấy thực sự rất ngầu. Mặc dù cậu ấy nhỏ tuổi hơn tôi nhưng tôi muốn gọi cậu ấy là oppa."

Cre: sp
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2016 11:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Bóc tem news cô Rim nào.
Aiguu khen bạn Gấu thì không biết khen đến bao giờ mới hết à.
Là fan của bạn ấy nên thấy vui lắm mỗi khi có news về việc các bạn diễn khen bạn ấy.
Xin cảm ơn nữ diễn viên JungYooMin đã có lời khen dành cho Gấu nhà tụi em
Thanks cô Rim đã dịch tin nhóe

Bình luận

cứ thế này chắc già trẻ gái trai cũng gọi ẻm là oppa luôn cũng nên đó cô :)))))))))))  Đăng lúc 19-9-2016 11:28 AM
tới mức muốn gọi ẻm là oppa luôn thì ko phải dạng vừa đâu =))))))  Đăng lúc 19-9-2016 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2016 12:06:24 | Chỉ xem của tác giả
Em ấy là một kiểu người luôn thấy cám ơn cuộc đời mọi thứ xung quanh với một tinh thần lạc quan và một trái tim tràn dầy tình yêu thương.
Ngoài ra, em ấy là một người khiêm tốn nên có thể không xuất sắc giỏi trong nhiều lĩnh vực nhưng em ấy luôn cố gắng hết sức, hết mình, hết lòng với mọi thứ. Đó có là lý do mà em ấy được nhiều người yêu quý!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2016 12:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Thế tử vs vẻ ngoài mỏng manh của chúng ta lại là một người ấm áp khiến cho mọi người muốn gọi là oppa sao!!!!!!
Chậc chậc, Thế này tui lọt hố của ảnh ngàn năm r  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2016 12:50:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nhớ mãi ms ra chị này có phải đóng ng hầu của công chúa k nhỉ?? ng j mà nhìn phát yêu luôn hả Gumm?? sau rep nổi như cồn luôn ấy^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2016 13:02:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thế tử ngoài đời dễ thương tốt bụng vậy làm chị cố diễn ác vs em cũng khó . Bogum quả thật rất đa tài vs tốt bụng. Đợi ost do bogum hát quá đi . Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-9-2016 13:04:46 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này đóng vai a hoàn của công chúa đây mà
Mà hình như tập trước đi cả anh thái giám ra ngoài cung rồi
không biết có xuất hiện nữa không
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-9-2016 13:24:23 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này nhìn quen quen, có phải đóng vai cung nữ của công chúa không nhỉ?
Ngày trước xem Secret garden có tình huống 1 fan trung niên trúng giải thưởng gọi Oscar là oppa và có "tuyên ngôn": Cứ là giai đẹp đều là oppa hết. Bo Gum cũng được nonna này muốn gọi bằng oppa rồi ))

Bình luận

Đúng rồi đó. Trong Bridal Mask thì cổ lại đóng vai chị của Bo Gum  Đăng lúc 19-9-2016 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-9-2016 13:27:38 | Chỉ xem của tác giả
Cô này là ai nhỉ, không liên quan mình ko vào được thread nhà Monlight, phải làm sao đây, ai cứu đỗi cho linh hồn tui

Bình luận

đóng cung nữ theo hầu công chúa, ng thái giám Ma iu ấy  Đăng lúc 19-9-2016 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-9-2016 13:29:39 | Chỉ xem của tác giả
thấy bài nhắc đến Bogummy là bay ngay vào đọc ,  cộng nhận tính cách e ý cưng dễ sợ , ai cũng thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách