Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1957|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Yong Hwa tiết lộ anh không còn phô cơ thể bóng bẫy của mình trong teaser của CNBLUE nữa

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mặc dù Jung Yong Hwa của CNBLUE làm fan không chê vào đâu được bởi hình ảnh không mặc áo trong các video và hình ảnh teaser của nhóm, anh nói rằng hình ảnh đó sẽ không còn nữa.

Trong tập lên sóng ngày 26 tháng 10 của chương trình “ The Song for you” đài KBS2, CNBLUE xuất hiện như những khách mời đặc biệt. Khi họ bắt đầu nói về cơ bắp của Jung Yong Hwa trong hình ảnh và video của teaser, Jung Yong Hwa nói, “ Dù vậy không còn gì để giữ lại nữa”.

“Khi chúng tôi đang làm việc, tôi muốn giữ lại một kỉ niệm về nó”, anh ấy tiết lộ về  hậu trường của hình ảnh không mặc áo trước máy quay.

MC Kangin hỏi, “Không phải các thành viên khác cũng có body đẹp sao?”. Lee Jong Hyun đùa, “Lúc trước Lee Jung Shin đã khoe rốn của anh ấy ”.

Source : Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-10-2015 14:21:16 | Chỉ xem của tác giả
Cho bạn Hwa khoe body lần này thôi đấy nhá, còn khoe nữa là fangirl như e phải nhập viện vì mất máu đấy . Thật sự là đã rất shock khi lấn đầu tiên thấy bạn ko mặc áo
Nhưng
anh nói rằng hình ảnh đó sẽ không còn nữa
thế là thế nào nhỉ? Chắc bạn tập gym để dành khoe cho đợt comeback lần này, xong đợt quảng bá trở lại làm anh chàng bụng mỡ ko dám khoe lần nào nữa . Cảm ơn bạn dịch bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-11-2015 21:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Chắc anh đến tuổi chín chắn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách