Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 8-11-2013 22:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Mà nhà mình đã ai coi cái Happy together 3 tập có anh Jung Woo chưa?

Coi rồi mới thấy, vì sao khi diễn anh lại nghiêm túc và thực lòng đến thế, có lẽ vì anh không chỉ diễn cho bản thân, mà còn cho ước mơ chưa được vẹn toàn của người cha đã mất nữa... Coi đoạn đó mà rưng rưng trong lòng

Bình luận

qua chơi game ss ơi  Đăng lúc 13-11-2013 09:24 PM
tình hình là em ko kềm lòng dc ạ... văn chương bay đi hết nên viết nhiu đó xả tức...  Đăng lúc 9-11-2013 08:21 PM
@như ok thank e, ss đang ở bên ý đay  Đăng lúc 9-11-2013 07:56 PM
page 160 nha ss, F5 thường xuyên ạ!  Đăng lúc 9-11-2013 07:38 PM
@phương thank e @ như ss qua liền đây  Đăng lúc 9-11-2013 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 9-11-2013 17:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Nhà ơi ơi, sắp tới h` mà sao cứ thấy siêu nhân đọt tre riết vậy nè
Có ai có cách gì cho tui đu với stream với hẻm
Tui chán ngắm anh siêu nhân này lắm rồi á

Bình luận

thần dân hố rác qua chơi game nào  Đăng lúc 13-11-2013 09:24 PM
update page 9 nha daphine ^^  Đăng lúc 11-11-2013 09:20 PM
đài ko để, chỉ khi có phim mới hiện tên đài thôi... phải kiên nhẫn...  Đăng lúc 9-11-2013 06:26 PM
mà cái này làm sao để xem dc nhỉ, tối qua cũng mò vào mà ko tài nào xem dc hết á  Đăng lúc 9-11-2013 06:13 PM
sao hổng thấy đài TvN đâu hết vậy như?  Đăng lúc 9-11-2013 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 9-11-2013 19:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Go Ara gợi ý thân phận chú rể

(Reply 1994) Go Ara đã đưa ra gợi ý người chồng của mình.

Năm 2013, Sung Na Jeong (Go Ara) đã yêu cầu chồng mình đi mua bia vào tập 7 vừa phát sóng ngày 8 tháng 11 vừa qua.

Lúc này, Sung Na Jeong đã gọi "Mình à" và trong số những người đàn ông đang quây thành vòng tròn chơi game thì anh Rác (Jung Woo) quay lại đầu tiên. Tuy nhiên sau đó anh lại tiếp tục tập trung  và chơi game tiếp.

Không thấy ai động đậy, Sung Na Jeong hạ lệnh "Kim Jae Joon". Bấy giờ, Chil Bong xoay người và nhìn Na Jeong. Sau đó, Hae Tae (Son Ho Joon) tặc lưỡi trước tính cách xấu của Sung Na Jeong: "Yoon Jin (Do Hee) cố chịu đựng đi. Lấy chồng rồi mà chẳng thay đổi gì cả".

Như vậy, ứng cử viên chồng Na Jeong đã được giới hạn lại còn Rác, Chil Bong và Hae Tae. Tiếp đó, Sung Na Jeong đã ném ví tiền rồi hét với người chồng sắp ra ngoài "Mình à, ví" và anh đã bắt được. Lúc này, Jo Yoon Jin cảm thán "Nice catch (Bắt đẹp lắm)". Đây là đoạn phim gợi ý chồng Na Jeong có khả năng bắt và ném bóng chày rất tốt.

Ở năm 1994 Chil Bong cũng là một cầu thủ bóng chày. Tuy nhiên không thể khẳng định chồng của Na Jeong là Chil Bong ngay được vì anh Rác đã thể hiện một thực lực đáng gờm khi bắt và ném bóng. Hơn nữa, khi hai người chơi bóng với nhau, Chil Bong đã khen ngợi "Trong số tất cả những người em đã gặp thì anh là giỏi nhất". Nhưng đến bây giờ, năng lực chơi ném và bắt bóng của Hae Tae vẫn chưa được công bố.

Cư dân mạng cũng để lại nhiều bình luận: "Kết luận là không phải Jung Woo thì là Yoo Yun Suk", "Vẫn còn Son Ho Joon mà, nhưng cậu ấy với Jo Do Hee hẹn hò được chứ nhỉ?", "Khi Ara phát cáu tất cả đều quay lại nhìn nên chỉ ra được ai có hơi...", "Nghĩ thế nào cũng thấy không phải dễ", "Càng nghĩ càng thấy đau đầu. Ôi cái đầu của tôi...".

Nate
[email protected]

Bình luận

ss ơi qua chơi game  Đăng lúc 13-11-2013 09:24 PM
tức quá trời ơi... tời ơi tức áu!!! :(( Rác!!!!  Đăng lúc 9-11-2013 08:20 PM
ôi đúng thiệt là sầu não cho fangirl chúng ta mà ><  Đăng lúc 9-11-2013 07:56 PM
BK cố tình đó, mỗi anh mỗi cảnh nên ko anh nào biết là anh nào, chắc quay tập cuối mấy anh ý mới rõ  Đăng lúc 9-11-2013 07:56 PM
nhưng mà cái bàn tay đưa tay ra lấy đth lại giống của bông  Đăng lúc 9-11-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2013 20:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Em là em phải nói, Lão Rác có não Rác thật rồi!!!! Sao làm cho con bé tức tửi thế kia!!!!
Hận ta hận hận hận...

Ngàn lời thân thương gửi anh Rác của em. Hôm nay anh mặc áo vàng body chuẩn ghê, dáng anh đứng hết sức men lì và em cũng đổ anh ngay tắp lự... Nhưng sao ... sao anh có thể nói với Jeong những lời như thế... Lời nói ko mất tiền mua mà anh... lựa lời mà nói để đưa nàng về dinh đi chứ!!!

Dạ em đã trút hết nỗi bùn, nỗi tức anh nhà mình! Và giờ em quay lại yêu anh như mấy ngày nay anh Jung Woo Ạ! ^^

Bình luận

Ồ ra thế mà k b lão nói j mà Na khóc nhìn tội thế. Antuee a Rác ơi  Đăng lúc 9-11-2013 09:19 PM
trong lúc chơi trò chơi nói thật ý, Rác nói Rác cứu Yoon Jin khi gặp nguy hiểm chứ hong phải Jeong nên nàng ý phải đi theo hỏi cho ra lẽ!  Đăng lúc 9-11-2013 09:12 PM
Tình hình càng ngày càng loạn. A rá mà từ chối lần 2 thi....ôi thôi, gào thét  Đăng lúc 9-11-2013 09:02 PM
ss ới!!! Hong phải ảnh từ chối mà là Jeong nói cái gì đó ko phải chuyện tỏ tình lần 2!!!  Đăng lúc 9-11-2013 08:28 PM
ảnh lại từ chối lời tỏ tình của Jeong bằng việc véo má... chính xác nói gì thì em chưa biết ạ!  Đăng lúc 9-11-2013 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2013 21:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Pre ep 9 ... hơn cả anh đã biết mình yêu... anh đang ngổn ngang suy nghĩ... giờ em chỉ cần ko ko phải đau khổ cuối phim là dc.. nhìn anh ngơ em chịu hong nổi!

Bình luận

làm sao mà tránh mặt dc khi ngày nào cũng gặp và chọc phá con bé thế kia, xa là nhớ liền!  Đăng lúc 14-11-2013 11:22 AM
mình lại sợ sau khi biết na thik thì anh lại tránh na đấy, tại a chỉ coi na như em gái, còn về tình yêu thì có thể anh ko nhận ra. :3. chắc gần cuối fm anh ms nhận ra.   Đăng lúc 12-11-2013 01:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 9-11-2013 23:33:15 | Chỉ xem của tác giả
(Reply 1994) Buổi hẹn hò lãng mạn của Yoo Yeon Suk và Go Ah Rah

Trong tập phim của "Reply 1994" phát sóng vào ngày 08 tháng 11, Chil Bong (Yoo Yeon Suk) và Na Jung (Go Ah Ra) đã có một ngày lãng mạn trên sân bóng chày.

Trong tập này, Chil Bong đã nói với Na Jung: "Đây là trận cuối cùng của giải đấu rồi. Hãy đến đây và cổ vũ cho anh  nhé". Na Jung đồng ý và đã đến sân bóng chày để "tiếp thêm sức mạnh" cho Chil Bong.

Thấy Na Jung, Chil Bong được khuyến lệ rất nhiều và đã dẫn dắt đội giành chiến thắng. Trong tiếng reo hò của đám đông, ánh mắt của anh ấy chỉ hướng về  Na Jung.

Sau khi mọi người đã rời đi hết, Chil Bong đã tặng cho Na Jung một món quà, đó là bóng đã mang đến chiến thắng cho đội anh ấy thể hiện một khía cạnh khác rất lãng mạn của anh ấy và làm rung động trái tim những cô gái.

Source: http://www.kdramastars.com/artic ... t-baseball-game.htm
Vtrans: [email protected]

p/s: Teo rồi mọi người ơi sao lại là buổi hẹn hò lãng mạn thế này ứ chịu đâu ><

Bình luận

update page 9 ss ơi  Đăng lúc 11-11-2013 09:19 PM
đâu phải hẹn hò chính thức đâu!!!! anh nhà mình mới chính thức!  Đăng lúc 11-11-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-11-2013 00:36:50 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem preview do em Như post thì cảm xúc của mình có thể nói bằng 2 từ *vỡ òa* nhưng mà là trong đau khổ chứ ko phải hạnh phúc
Cái cảnh anh Rác ngồi 1 mình trong đêm vắng với khuôn mặt trầm ngâm và tiếng thở dài ngắt quãng thật khiến mình đau lòng. Sao tình cảm của anh lại trắc trở vậy?
Chúng e biết là anh đang lưỡng lự anh ơi. Vì quá trân trọng tình cảm với Na cùng gia đình bạn ý nên anh rất sợ.
SỢ rằng chỉ vì 1 quyết định sai thôi thì tình cảm ý sẽ vĩnh viễn biến mất, dùng từ vĩnh viễn chắc ko đúng lắm bởi tình cảm còn nhưng chắc ko đc như xưa nhưng mình cũng ko biết dùng từ gì hơn để miêu tả lúc này.{:432:}
Cái đoạn khuôn mặt anh trầm ngâm ngước lên nhìn có phải là anh đang ngước lên để hỏi ông trời ko anh? Phải làm gì lúc này cho đúng đây, mình nghĩ ai trong tình cảnh này cũng băn khoăn như vậy{:437:}
Nên mọi ng ơi cho anh thêm 1 chút thời gian đi, con ng anh trân trọng tình cảm như thế thì sao bắt anh vội vàng cho được. Ôi thương anh lắm ý
Nhưng thương thì thương vậy thôi  cũng phải nói với anh rằng trong tình yêu lí trí là rất cần thiết nhưng trái tim mới đóng vai trò quan trọng nhất nên anh hãy thử 1 lần cho lí trí ngủ quên để hỏi trái tim mình rằng cậu ý muốn gì anh nhé.{:430:}
Mình nghĩ điều khiến anh ý trăn trở nữa là tình cảm của Na chứ ko hẳn là tình cảm của riêng anh ý , bởi cái gì đã là thói quen thì đều thật đáng sợ.
Cố lên anh đội lao công luôn ở bên anh{:408:}
Ps: cái đoạn cuối sao mà ngàn chấm, dừng đúng đoạn gay cấn biên kịch thật biết cách làm fan đau tim mà. Ta hận{:431:}

Bình luận

qua chơi game ss ơi  Đăng lúc 13-11-2013 09:25 PM
update page 9 ss ơi  Đăng lúc 11-11-2013 09:18 PM
Em ko biết phải diễn tả cái tâm trạng ngàn chấm của anh Rác thế lào, nhưng nói chung... em có 1 sự giận nhẹ... 24 tuổi anh ko biết mình muốn gì ah!!!  Đăng lúc 11-11-2013 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 10-11-2013 08:14:28 | Chỉ xem của tác giả
matle_09 gửi lúc 10-11-2013 00:36
Sau khi xem preview do em Như post thì cảm xúc của mình có thể nói bằng 2 từ *vỡ òa* nh ...

ss cứ làm em bị đơ vì cái sự ngơ ngác của anh
cái preview khủng quá... anh nhà mình đã biết trầm tư suy nghĩ... rồi cũng đã biết tình cảm thì em mừng rồi em ko mong gì hơn nữa! ^^

EM là em rất hoan nghênh Bong vì Bong quá can đảm dám dấn thân vào cái mớ hỗn loạn này mà yêu Na, còn cái người trong cuộc Rác kia chẳng muốn xúc tiến "thương mại" thì phải

Lời cuối của post em xin gửi tới anh Rác, Rác ah! Đội lao công sẽ sát cánh bên anh và mãi mãi bên anh... thuyền anh có lật em cũng theo anh! {:408:} Đội lao công tiến lên! {:408:}

P/s: Mà cái pre làm theo cái kiểu Romantic ghê, nhạc cũng hay phết!!!!!

Bình luận

Chị nghĩ sau tập 10 sẽ có nhièu chuyển biến từ phía lão Rác hâm đơ ý e ạ  Đăng lúc 10-11-2013 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 10-11-2013 12:44:53 | Chỉ xem của tác giả

Cre:Tvn

Ôi, Rác yêu dấu

Bình luận

update page 9  Đăng lúc 11-11-2013 09:18 PM
Kill me!!! Oh my trash!!!!  Đăng lúc 10-11-2013 02:51 PM
Nghĩ gì mà trầm tư thế a ơi?  Đăng lúc 10-11-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
 Tác giả| Đăng lúc 11-11-2013 11:15:09 | Chỉ xem của tác giả
rác anh ơi! Anh rác ơi! Giờ anh đang nghĩ gì thế!???? Anh có đang tự hỏi chính mình không? Anh có biết anh là nhân vật khó hiểu nhất lịch sử Drama mà em từng xem ko anh!

Ngoài cái vấn đề to đùng là ko thể hiều dc lòng Rác thì em xin tôn vinh cái biểu cảm bằng mắt của Rác, quá chuẩn... khóc và cười... sao anh có thể làm nó cùng 1 lúc dc ạ!!!

Dạ em xin hết ạ! Sau tập 7 em đang xem tập 8... và dự là sau cái màn tỏ tình vô tội vạ của Najeong mà Yoon JIn làm thay thì tập 9 chắc anh Rác sẽ xuất chiêu, nhưng theo thông tin mật báo thì Rác có nhận dc học bổng 6 năm nhưng chưa đi... sau lần này anh mà đi là hết!!! hết thật đấy anh ạ, đừng buồn tình mà đi tu nghiệp ở Liên Xô anh nhé!!!!!

Bình luận

@như ss càng ngày càng thấy sợ, lão Rác làm đau tim quá  Đăng lúc 12-11-2013 11:10 PM
@như ss càng ngày càng thấy sợ, lão Rác làm đau tim quá  Đăng lúc 12-11-2013 11:09 PM
theo những gì chủ quan mà nhận định thì Jeong với Rác là hợp nhất... Bong với Na coi vậy chứ hong có hiểu nhau như 2 anh em hờ nhà đó ss ơi!  Đăng lúc 12-11-2013 01:26 PM
Antueeee ổng đi du học 6 năm á? Đi xong lúc về 2 bạn trẻ kia tay trong tay r thì sao. Các nàng ơi huhu!!! Trái tim tan nát,sao mà chịu nổi cảnh Na Bông bên nhau đây  Đăng lúc 12-11-2013 02:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách