Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-11-2013 17:38:28 | Xem tất
Chào mọi người, sau khi xem R1994 em chính thức đổ anh Rác

Mong rằng couple Na - Rác sẽ đến được với nhau ước mơ nhỏ nhoi

Mong được làm quen với mọi người, mai chiếu phim rồi tiếp tục hóng ^^

Hy vọng tin đồn tình cảm của anh nhanh chóng chìm xuống để anh có thể an tâm quay phim ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bestormie + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 17:49:49 Từ di động | Xem tất
Chào cả nhà !! Mình theo kites đã lâu ngay từ khi trang mới thành lập nhưng chỉ làm silent reader thôi vì tính mình vốn trầm lặng. Dạo gần đây mình mới lập tài khoản trên kites nhưng cũng không vào cmt hay gì cả mình chỉ đọc và có suy nghĩ riêng cho mình thôi. Nhưng vì đã chót yêu quý anh rác và hơn hết là 1 người đàn ông Jung Woo đích thực ngoài đời ( ôi hình mẫu lí tưởng không biết bao giờ mới được gặp đây) nên mình quyết định phải lên tiếng thôi. Không chỉ là ngồi xem nữa mà phải góp sức xây dựng nhà của anh thật cao thật đẹp ^^. Sau scandal của anh mình lại càng thêm khâm phục và thương anh nhiều hơn. Không nói về scandal nữa mà bây giờ nói về bộ phim mình bấn loạn nhất cho đến thời điểm hiện tại Reply 1994. Xem phim ngay từ đầu mình đã thấy thích anh Rác nhất dù các anh khác cũng dễ thương và lung linh lắm. Mình thấy ở anh Rác là hình ảnh 1 người đàn ông trưởng thành và có nội tâm rất sâu sắc điển hình trong tập về việc anh ý nghĩ phải nói thế nào với bọn trẻ là mẹ chúng sắp qua đời (mình cũng học y mà k cần phải học y thì chắc ai cũng hiểu việc đó khó khăn đến mức nào) hay tập ngày giỗ của anh trai bạn Na .. Còn nhiều lắm nhưng vì mỏi tay nên mình k viết nưa T-T. Trong anh Rác có hình ảnh của 1 cậu nhóc khi đùa cùng các em rồi ở bẩn nữa (nhưng mà đáng yêu lắm) và có cả hình ảnh của người đàn ông biết suy nghĩ. Qua từng tập phim tính cách các nhân vật càng hiện rõ hơn và mình thấy anh Rác là nhân vật khó hiểu và bí ẩn nhất ( thế mới đốn tim fangirl) ^^. Điều mình thích ở reply 1994 là những câu chuyện những bài học và cả kỉ niệm nữa ẩn trong từng tình huống của phim. Vì mới xem phim này của anh thôi nên mình chỉ viết được cảm nhận về bộ phim reply1994 này thôi.
Mình dài dòng lan man quá rồi không biết bạn nào có rảnh đọc hết không.
P/s mình ủng hộ cặp rác-na ^^. Cảm ơn các bạn đã đọc mấy dòng tưj kỉ linh tinh của mình. Chúc nhà mình ngày càng đông vui nhé!!!!

Rate

bestormie + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-11-2013 19:22:45 | Xem tất
phuongha109 gửi lúc 7-11-2013 17:38
Chào mọi người, sau khi xem R1994 em chính thức đổ anh Rác

Mong rằng couple Na - Rác sẽ ...

Đầu tiên, mình xin chúc mừng bạn vì đã đổ anh Jung Woo và chính thức sụp cái hố Rác "thơm tho" này ^^ bởi cái sự ngây ngô vô số tội của anh!

Chúng ta cùng ship cho Na Rác đến với nhau nhé và hơn hết rất vui được biết bạn, cùng phát triển cái "hố" Rác này nhé...

Tin đồn tình cảm của anh cũng lắng xuống phần nào rồi, với lại đa số fan Hàn đều ủng hộ anh khá đông, cổ vũ anh rất nhiệt tình trên Twitter lẫn trên Official Fanpage Rep 1994 và 1 số trang tìm kiếm có tin tức của anh.

Vào nhà thường xuyên nha bạn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-11-2013 19:35:43 | Xem tất
matle_09 gửi lúc 7-11-2013 17:49
Chào cả nhà !! Mình theo kites đã lâu ngay từ khi trang mới thành lập nhưng chỉ làm si ...

Hi Silent Reader tiêu biểu của Kites, ít ai mà có thể cầm cự mà ko vào comment khi đọc những dòng comment, cảm xúc của mọi người trên Kites! kế tiếp là em xin khâm phục chị là sao chị có thể type cái này trên điện thoại được zậy... dù có là tablet hay smartphone cũng là 1 vấn đề và nó quá chất lượng, hôm qua em cũng type 1 cái nhưng dc có vài dòng là em ngưng rồi ^^

Sau scandal thì anh đang bị stress (sẵn có bệnh sởi) nên cần điều trị tại viện. Khi tìm hiểu các thông tin về anh mình cũng khá bất ngờ vì con đường sự nghiệp của anh ko quá bằng phẳng như bao người khác. vai phụ vai phụ và chỉ vai phụ, nhưng những vai phụ ấy đã mang anh đến với người hâm mộ gần hơn nữa (điển hình là trong Lee Soon Shin, you're the best thì anh diễn bằng cả tâm trạng thật của mình vì anh và nhân vật Seo Jin Wook rất giống nhau)...

cám ơn chị vì đã ghé qua nhà nhé, hãy quay lại thường xuyên hơn để cùng xây dựng nhà chị nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 20:03:46 | Xem tất
Cho mình xin 1 chỗ lót dép ngồi hóng trong nhà anh Woo với
Phải nói lúc bắt đầu coi Reply 1994 là hổng có biết ai trong dàn diễn viên trẻ hết, nhìn mấy bạn thấy bạn nào cũng lạ nhất là cái ông anh Rác, ko có ấn tượng gì luôn, coi gần hết tập 1 thấy khoái khoái 2 anh em nhà này, rất là bá đạo Mà thiệt tình lúc coi xong tập 1 mình cũng ko nghĩ anh Rác là vai chính lun vì toàn tưởng ảnh là anh ruột của Na ai dè coi qua tập 2 mới té ngửa cái độ cute và ấm áp của ảnh :">

Nên là sau tập 2, qua cái ôm ấm áp của ảnh dành cho Na trong bệnh viện, qua lời độc thoại của Na "Tôi có một người anh trai, ước mơ của tôi là được kết hôn với anh ấy." là chính thức đổ xiêu vẹo anh Rác luôn

Nói là mình mê anh Jung Woo thì có lẽ cũng ko đúng, mà chính xác là mê anh Rác Từ mê anh Rác chuyển sang hâm mộ anh Woo vì cách đóng của ảnh quá xuất thần. Ko biết phải diễn tả thế nào, nhưng mình cảm nhận có một điều gì đó vô cùng tự nhiên trong cách ảnh thể hiện nhân vật của mình. Từ cách nói chuyện, cho đến những động tác nhỏ, hay những biểu cảm trên mặt, cái gì mình cũng thấy có sức hút rất lạ
Nhận xét chân thành là mình thấy ảnh ko hề đẹp trai, mà sao càng coi càng iu, iu rồi giờ thấy ảnh đẹp trai mới lạ ) đúng là iu thì cái gì cũng thấy đẹp

Thấy báo chí tạo scandal cho anh nên cũng thấy thương, hy vọng anh giữ vững tinh thần, các fans ủng hộ anh nhiều một chút để anh hoàn thành tốt vai diễn Rác oppa tuyêt vời :">

Bình luận

cứ gọi ss là pk nhé, nhìn tuổi mấy em nhà Rác toàn nhỏ hơn ss thôi, ss già rồi =))  Đăng lúc 8-11-2013 08:15 AM
@pk: bạn tên gì dạ? mình giới thiệu danh tính tuổi tác cho dễ xưng hô nha  Đăng lúc 8-11-2013 08:02 AM
chắc tại mình nhanh tay hơn mọi người chút haha...  Đăng lúc 7-11-2013 09:08 PM
Chào bạn! cao thủ game;]]]  Đăng lúc 7-11-2013 08:50 PM
hôm nọ mình hóng hớt bên game có thấy bạn thì phải? siêu cao thủ game nhà Dép này :)) àn nhong~  Đăng lúc 7-11-2013 08:37 PM

Rate

bestormie + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 20:06:06 | Xem tất
nhunhinhanh gửi lúc 7-11-2013 19:35
Hi Silent Reader tiêu biểu của Kites, ít ai mà có thể cầm cự mà ko vào comment khi đọ ...

Hì chào em tại vì tình cảm dào dạt quá, và cũng vì bấn loạn nữa nên dù có muôn trùng khó khăn mắt mờ tay mỏi thì chị cũng vượt qua được. Nói thật với e là cái comment kia chị cứ viết đc 1 tí là nó lại nhảy lên trang đầu phần tìm kiếm ý làm chị cứ phải kéo đi kéo lại nó xuống. Nhiều lúc bực quá định thôi nhưng đã làm thì phải làm đến cùng nên chị kiên trì viết tiếp hihi. Chị sẽ ghé nhà thường xuyên em ạ chúng ta cùng góp sức xây nhà chứ nhỉ ^^. Về tình hình anh Jung Woon chị nghĩ rồi sẽ ổn em nhỉ. Vì là người đàn ông trưởng thành anh ý phải có bản lĩnh để vượt qua scandal ko mong muốn này. Chị cũng thấy bên Hàn nhiều người có tài nhưng cũng lận đận phải đi từ vai cực nhỏ rồi dần dần trau dồi thêm mà quá trình phải mất đến tầm 10 năm như anh Rác của chúng ta hay anh park shi hô mà c biết cũng thế. Bù lại có nhiều người nổi tiếng nhanh chỉ sau 1 đêm như mọi người hay nói. Nhưng thôi cứ như e nói là qua từng vai nhỏ thu được nhiều kinh nghiệm anh ý sẽ càng diễn hay hơn. Cái gì cũng phải đi từ nhỏ rồi mới thu được cái lơn chứ e nhỉ. Mong là sau bộ phim a rác của chúng ta sẽ được công nhận với những gì anh ý đã bỏ ra. Mà chị xưng chị có tiện không nhỉ. Chị sinh năm 93 ^^

Bình luận

các nàng abu , phuongha, nhunhinhanh ơi chúng ta cùng chung tay vì 1 hội lao công vững mạnh nào. khi nào có game cả nhà mình kéo qua đó chắc ối nàng chết khiếp ^^  Đăng lúc 7-11-2013 11:47 PM
@nhu uh chị ở Nga e ạ ở xa nhưng vẫn bon chen vào hội lao công này hihi  Đăng lúc 7-11-2013 11:43 PM
@Ngân nàng cứ gọi ta là Abu cũng được =)) chúng ta sắp thành "hội lao công phá game" rồi đấy các nàng ạ =)))  Đăng lúc 7-11-2013 10:56 PM
@ ss Ngân : chào ss em tên Phương sn 94 rất vui làm quen vs ss ^^.  Đăng lúc 7-11-2013 10:39 PM
ah, chị ở Nga phải hong? em đọc trong profile mà tưởng là trường ở Việt Nam ko ah! ^^  Đăng lúc 7-11-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-11-2013 20:25:38 | Xem tất
pknguyen2009 gửi lúc 7-11-2013 20:03
Cho mình xin 1 chỗ lót dép ngồi hóng trong nhà anh Woo với :))
Phải nói lúc bắt đầu co ...

Welcome bạn ^^
Yêu là gì cũng đẹp, cái đó quá chuẩn :)) dù Rác có dơ đến mức nào thì mình vẫn thấy anh Jung Woo đẹp trai :))

Nhận xét đầu tiên về ảnh của mình là trong Lee Soon Shin you're the best, ờ xấu, ko đẹp, chỉ dc cái có duyên... 1 chút duyên ngầm ngầm thôi nhưng đổ ảnh đến tận bây giờ, sau khi xem ep 1 Rep 94 thì đổ đứ đừ, hết thuốc chữa nữa rồi :D

Mình cũng như bạn, cách diễn của ảnh quá thu hút, xem các cảnh anh diễn bằng mắt mình rất thích, nói lên cả tâm trạng của nhân vật, dù ko nói lời thoại nào cả...

Cùng ủng hộ Rác nào! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-11-2013 20:34:43 | Xem tất
matle_09 gửi lúc 7-11-2013 20:06
Hì chào em tại vì tình cảm dào dạt quá, và cũng vì bấn loạn nữa nên dù có muôn  ...

Dạ dc, chị cứ nói tên ko sao đâu, biết tên dễ xưng hô hơn là dùng nick name ạ! Em sinh năm 95, em có xem sơ qua profile của chị nên mới biết và gọi chị luôn ý.

Tình hình bên đó ổn rồi chị ơi, chẳng còn gì nữa khi mà còn những tin hot hơn nữa soán ngôi cái scandal đó, rồi cũng sẽ lắng lại mà thôi. 10 năm em thấy cũng ko quá dài nếu như con người ta cố gắng làm việc mình yêu thích, chắc anh thích việc này lắm nên anh mới chuyên tâm, và cả quyết tâm thực hiện nó. Trong ngành này chắc ai cũng phải bị stress 1 lần thôi ah, ảnh mà gục ngã thì coi như 10 năm tiêu tan chỉ vì scandal cỏn con này! P/s: Fan Hàn cỗ vũ, nhà mình cũng gửi lời cổ vũ lên Twitter, rồi qua trang Official tvN em cũng có nhắn tin góp phần cổ vũ rồi... Dont worry!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2013 21:38:04 | Xem tất
Tặng mọi người nè ^^ có giới thiệu về Jung Woo oppa ^^

cre: soompi

p/s: Mình sn 1994 nói có gì để mn dễ xưng hô ^^

Bình luận

ui trời, ai dịch đc bài ni ko zời -_-  Đăng lúc 8-11-2013 12:17 PM
@ nhu em tên Nhu hay Như nhỉ?  Đăng lúc 7-11-2013 11:51 PM
@phuong mà nàng Ara cũng tham gia RM rồi nhỉ. Hồi nàng ý chơi ss ko biết Ara là ai cả nên ko để ý lắm . Có lỗi ghê T-T  Đăng lúc 7-11-2013 11:50 PM
ss tên Phương nhé  Đăng lúc 7-11-2013 10:57 PM
@ss phuongha: em đoán là ss tên Phương đúng hong? hay ss tên Hà? hay Phượng ạ?  Đăng lúc 7-11-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-11-2013 22:13:01 | Xem tất
Cảm nhận ngày hôm nay!

Hôm nay em ở nhà cả ngày và cũng leo lên nhà cả ngày, có 1 sự khác biệt lớn là sáng 1429 lượt truy cập, và bây giờ con số em vừa xem là 1694... có phải anh đang hot lên từng ngày ko... virus rác quá chi là mạnh mẽ :)

và cái nữa là em mừng là nhà mình sắp lên tầng 7, sau hơn 1 tuần hoạt động, nhà mình cũng đang phát triển lên từng ngày, chậm mà chắc ^^ Em cũng là người chốt hạ tầng 6 :D

Chúc các ss của em, nhưng người lao công ngày đêm miệt mài vì Rác và không hề mệt mỏi sẽ có 1 đêm ngon giấc ạ, một đêm mộng mơ có Rác bên cạnh... Masan couple fighting! Jung Woo Fighting!

Bình luận

@ nàng abu nói phải đấy trong nhà toàn comment rất chất nhưng nhà mình hơi vắng hi vọng độ hot ngày càng tăng của a Rác sẽ tỉ lên thuận với độc cao của nhà mình   Đăng lúc 7-11-2013 11:54 PM
ss cũng thích xây nhà kiểu này hơn là spam lên tầng, đúng là chậm mà chắc :)  Đăng lúc 7-11-2013 10:57 PM
Đúng e ạ nhà mình chậm mà chắc nhưng độ hot đang ngày càng tăng lên . Good night cả nhà  Đăng lúc 7-11-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách