Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-11-2013 16:52:01 | Xem tất
Thấy mồm mình thiêng dễ sợ, vừa nói vui hai người có j không nhỉ mà lại có luôn
Anh ơi em thì đã lỡ nói k có vấn đề rồi còn j =)), nhg mà em đọc comm của knetz em thấy hơi lo.Em lo vì dù nghĩ rằng diễn viên khác idol, hẹn hò thì k có nghĩa k bao giờ đóng phim tình cảm lãng mạn, hay sự nghiệp xịt luôn mà lo  là vì..
Anh làm việc từ dưới lên , 12 năm bì bõm đóng vai phụ dí, giờ lại công khai lúc phim đang hot,(cái này chắc chỉ có anh thôi đây) cơ hội của anh có ít nhiều bị ảnh hưởng không?
Mình xem Reply, anh Rác là nv yêu thik của mình , là mẫu ng đàn ông lý tưởng của mình, thik nhân vật ấy nhưng cũng cực thik diễn viên Jung Woo , bởi đã lâu lắm rồi  mới thích thực sự một diễn viên Hàn Quốc như vậy
Anh công khai vì ít nhiều có tin đồn rồi, mình nghĩ nếu anh phũ phàng chối phắt rồi sau này đính chính lại đi chăng nữa, chẳng phải ít nhiều dù chị ấy có làm nghề này đi chăng nữa , cũng sẽ bị tổn thương sao, mỉnh lại càng ngưỡng mộ anh, phải chăng có khi không chỉ Rác mà anh cũng là mẫu người đàn ông đáng mặt đàn ông nữa.
Em không nghĩ rằng rating Reply sẽ giảm đi chút xíu nào đâu, phải chăng em sợ mọi người bớt thik anh thôi, em hoàn toàn không sao vì dù thik anh nhất nhưng em lại là Bongie  -Na jung team anh ạ, có quá ba phải không=)
Anyway, chúc mừng anh, hy vọng anh và chị sẽ có cái kết đẹp sớm, dù j cả hai cũng có tuổi còn j, nhg đừng quên sự nghiệp nhé, cả hai đều debut mười năm và hơi lận đận==

Bình luận

thích Rác nhưng lại cứ mong Na-Bông thành đôi để mình khỏi ship, không thích ship với ai cả =))))))) cơ mà nếu không thành thì cũng mong bk đừng để Rác đau lòng =))   Đăng lúc 5-11-2013 10:01 PM
hị, bắt tay cái,cứ tưởng mỗi mình mình thôi chứ^^  Đăng lúc 5-11-2013 07:43 PM
bạn giống mình cái vụ thích Rác nhất nhưng lại Na-Bông team này =))))))))))  Đăng lúc 5-11-2013 06:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bestormie + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-11-2013 17:31:58 | Xem tất
linhcu gửi lúc 5-11-2013 16:52
Thấy mồm mình thiêng dễ sợ, vừa nói vui hai người có j không nhỉ mà lại có luôn
Anh ...

Tớ thì không biết nói thế nào cho đúng tâm trạng lúc thấy cái news. Hôm nay giác quan thứ 6 hoạt động rất dữ dội, ngay khi về nhà là mở mạng lên thấy cái news, ôi shock hết 5s. lấy lại bình tĩnh và đọc hết 2 cái news liên quan, và cũng đi confirm bên Nate rồi, chuẩn 100% nhưng bài báo đó ko thành Hot như mình nghĩ, số truy cập lúc mình xem là 0!? và hình như ko có ai bình luận!

Cũng ko thể loại bỏ khả năng cái này là bài PR cho Red Family, tại sao lại là ngày hôm nay chứ!? Vì ngày mai Red Family công chiếu. Nhưng phim của Kim Ki Duk sản xuất mà phải nhờ và PR kiểu này thì đây là lần đầu tiên mình nhìn thấy!

Anyway, nếu nó thật thì mình hết sức chúc mừng và mừng là có chị dâu là ss Kim đây!... còn nếu ko thật thì anh sẽ bị thêm 1 cái scandal tình cảm làm vướng chân nữa, để xem ngày mai công chiếu Red Family anh có xuất hiện cùng chị hay ko rồi mới nói dc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2013 17:51:02 | Xem tất
Tớ thì không biết nói thế nào cho đúng tâm trạng lúc thấy cái news. Hôm nay giác quan thứ 6 hoạt động rất dữ dội, ngay khi về nhà là mở mạng lên thấy cái news, ôi shock hết 5s. lấy lại bình tĩnh và đọc hết 2 cái news liên quan, và cũng đi confirm bên Nate rồi, chuẩn 100% nhưng bài báo đó ko thành Hot như mình nghĩ, số truy cập lúc mình xem là 0!? và hình như ko có ai bình luận!

Cũng ko thể loại

Phim của kim ki duk k có chuyện đấy đâu, tớ đọc trên netizenbuzz mọi ng bảo anh đứng đầu các trang tìm kiếm, chắc do bài báo k update như kiểu youtube

Bình luận

Mình đã loại khả năng này ra rồi nên có thể nó có thể là thật! ^^  Đăng lúc 5-11-2013 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2013 18:32:49 | Xem tất
Bị sốc, sốc nặng
Mới hôm nào còn nghĩ anh chị đẹp đôi thật đấy mà, hôm qua ngồi mò mấy cái vid press còn nghĩ sao chị cứ quay ra nhìn anh là như nào? Anh thì cứ cười ngượng ngượng là như nào?
Ấy thế mà hôm nay lên đọc tin phải gọi là quá sốc, quá hót
Ừ thì mình cũng công nhận anh chị đẹp đôi thật đấy, chưa biết phim như nào nhưng nhìn cái cách đứng chụp hình cùng nhau rồi nhìn nhau thôi cũng thấy thích rồi, mình cũng ủng hộ
Cơ mà không ủng hộ cái việc công khai ngay đúng lúc này như thế này một chút nào. Kể cả ntz có nhận xét gì chăng nữa, ủng hộ hay gì chăng nữa nhưng công khai đúng lúc này chẳng phải là sẽ bị nghĩ là chiêu trò PR à? Mai là công chiếu phim rồi, Rep1994 thì đang trên đà hót, sốt xình xịch, Na-Rác đang lên như diều, giờ anh đùng một phát công bố như này có phải trái tim fango bao nhiêu đứa tan nát không (À mình không trong số đó, vì chưa có ship Na-Rác, nhưng xem tình hình con bạn mình thì nó có vẻ vật vã lắm )
Túm lại một cục là kiểu gì cũng bị ảnh hưởng đôi chút, tích cực hay tiêu cực còn chưa biết, Red Family có thể sẽ thu hút hơn nhưng Rep1994 có thể có người ít thích hơn, điển hình vụ điều tra vài đứa bạn mình thì nó đều bảo xem phim có chút bị cụt hứng >"<
Tưởng cái mặt ngố tàu trong phim thôi, ai ngờ ở ngoài không chỉ cười ngố mà thực sự là ngố tàu thiệc đó. Nhưng mà phải công nhận là tự nhiên thấy ổng ngố nhưng siêu nam tính men lì luôn, yêu là công khai luôn mới máu
Dù sao cũng chúc mừng anh chệ đến với nhau :"> Đặc biệt chúc mừng chị YooMi đã tìm được một nửa kia sâu toẹt vời luôn, ao ước của em đó

P/s: Vip premiere ngày mai nhất định phải hóng rồi, dự là sẽ có nhiều cái hay ho {:438:}

Bình luận

từ cái mẹt cho tới cái tính cách, sao mà ko yêu dc!  Đăng lúc 5-11-2013 07:35 PM
dù sao vẫn rất tin tưởng vào diễn xuất của Rác :"> mà vụ này được cái ghi điểm trong mắt fan ở khoản anh quá đáng yêu ngố tàu luôn =))))))))))  Đăng lúc 5-11-2013 07:09 PM
ời, nhưng mà bên hàn vẫn ship anh rác nhìu lắm, chưa là gì cả, đừng lo nhìu  Đăng lúc 5-11-2013 07:02 PM
dù mình chưa ship nhưng nhìn fan Na-Rác mà quay sang Na-Bông thì cũng buồn lắm, mấy tập tuần này Bông lại còn đang lên :<  Đăng lúc 5-11-2013 06:55 PM
bạn ni ns đúng những gì mình đang lo cho Rep94 :/  Đăng lúc 5-11-2013 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-11-2013 18:45:32 | Xem tất
abu_bb gửi lúc 5-11-2013 18:32
Bị sốc, sốc nặng
Mới hôm nào còn nghĩ anh chị đẹp đôi thật đấy mà, hôm qu ...

Cái bài của ss như tâm trạng của chính tụi em...
Em cũng nghĩ vậy, đưa ra thời điểm này như trò PR, nhưng phim của bác Kim Ki Duk sản xuất có cần chi phải PR như thế, nếu vậy phim mất giá trị hẳn, đang sở hữu 1 dàn diễn viên thực lực, nếu chuyện này là PR thì thực là danh tiếng bác KIm bị ảnh hưởng cũng ko ít!

ss Kim Yoo Mi đúng la vớt dc vàng, nếu là thật... chắc... fan ghen tị chết đi dc... chị ấy đã cướp đi thanh niên gương mẫu của năm rồi!!!!!!

Bình luận

có có có hót hót news, ss coi đê!!! em mới quăng vào nhà!  Đăng lúc 5-11-2013 07:07 PM
chưa biết có phải chiêu trò thật không nhưng kiểu gì cũng bị mang tiếng rồi em :< mà GATO với chị ấy quá điiiiiiiiiii >"<  Đăng lúc 5-11-2013 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-11-2013 19:04:59 | Xem tất
Tóm tắt sự việc tin đồn hẹn hò với Kim Yoo Mi

Một tin tức nói rằng Jung Woo và Kim Yoomi đã hẹn hò được một năm ( cái này dc bác bỏ vì chỉ là tin đồn cũ) và họ có kế hoạch kết hôn vào năm tới. ( Mọi người suy đoán rằng điều này đã bị rò rỉ bởi những nhân viên trong bộ phim từ Read Family cho mục đích quảng cáo bởi vì bộ phim đang gặp khó khăn ngay cả việc tìm kiếm các rạp để chiếu các bộ phim)

Nhưng trong thực tế, họ đang không hẹn hò mặc dù hai đã được quan tâm đến nhau và đi qua các giai đoạn tìm hiểu. Khi các nguồn tin tức khác liên lạc với cơ quan của Jung Woo để xác nhận những tin tức, cty quản lí đã thông báo chính xác như những gì Jung Woo nói với họ . " Họ đã có cảm tình tốt với nhau trong ba tháng. " (chỉ là mức đồng nghiệp bạn bè cùng trường thui ý)

Các nguồn tin giải thích điều này như họ đã hẹn hò trong ba tháng và bài báo nói như vậy. Khi các báo cáo tin tức ra , cty quản lí của Kim Yoomi phủ nhận rằng họ đang ở trong một mối quan hệ, cũng như phía Jung Woo. Điều buồn cười là bên của Jung Woo bắt đầu các nguồn tin cho Misreport. Anh nói rằng anh thích Kim Yoomi, nhưng vẫn chưa chính thức thừa nhận nó với cô . Thông qua điều này xảy ra , anh đã có cơ hội để tiết lộ cho Kim Yoomi rằng anh cảm thấy thế nào.

Thông qua điều này, hơn là chỉ trích Kim Yoo Mi, fan hâm mộ của Jung Woo bây giờ thấy anh ấy rất đáng yêu dù cho có chuyện hẹn hò thật sự đi chăng nữa!

Soompi

Trans by nhunhinhanh

Bình luận

khỏe =)))). Mọi ng` công khai dùm ổng chớ ổng hổng có làm gì hết =))))  Đăng lúc 6-11-2013 07:27 PM
vô tình dc công khai, fan yêu quá chời!  Đăng lúc 5-11-2013 07:34 PM
nghe như kiểu tỏ tình công khai thế này =)) đáng yêu thế =)))))  Đăng lúc 5-11-2013 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2013 19:41:33 | Xem tất
Một tin tức nói rằng Jung Woo và Kim Yoomi đã hẹn hò được một năm ( cái này dc bác bỏ vì chỉ là tin đồn cũ) và họ có kế hoạch kết hôn vào năm tới. ( Mọi người suy đoán rằng điều này đã bị rò rỉ bởi những nhân viên trong bộ phim từ Read Family cho mục đích quảng cáo bởi vì bộ phim đang gặp khó khăn ngay cả việc tìm kiếm các rạp để chiếu các bộ phim)

sao mình cảm giác ảnh có j đó giống Rác quá(k phải tính ở bẩn đâu nhé=)), ảnh cute quá trời luôn, có thể phủ nhận nhg tiến tới ms sợ cơ chớ.Nhg có điều nói ảnh PR cho phim thì hông có phải nhể^^,có chăng là nhà sản xuất của phim thôi, phim bác Kim Ki Duk lúc nào cũng luôn lận đận về mắt thg mại , đã nhận lời đóng thì xác định luôn chớ còn j,chứ anh mà PR movie chả biết thêm đc bao nhiêu  thì drama(  hot gấp tỉ lần) lại lung lay, cẩn thận vi phạm hợp đồng chứ chả đùa, bởi bên đó hình tượng quan trọng lắm,đặc biệt vs một drama đang chiếu, cứ xem top com của knetz thì biết:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-11-2013 19:49:34 | Xem tất
linhcu gửi lúc 5-11-2013 19:41
sao mình cảm giác ảnh có j đó giống Rác quá(k phải tính ở bẩn đâu nhé=)), ảnh cut ...

Phim bác ấy công chiếu thời điểm này cũng khó mà có chỗ, đặc biệt với phim về Bắc Hàn, chính trị như thế! Phim có các top star, idol đang dày đặc đợi ngày chiếu phim bác thế khó lên lịch dc là phải rồi.

Người ra hong có ở bẩn đâu nhé, trung thành với kính ngố tàu (cái kính ảnh đeo lúc đọc sách trong bệnh viện ý), cái này chắc cận thật, thạc sĩ cơ mà! Lâu lâu đi sự kiện cũng mang, chụp ảnh cũng mang Túm lại là ảnh kute quá, profile chuẩn quá, body chuẩn quá... ảnh mà có tin đồn tình cảm thì fan gơ phải lăn tăn là đúng rồi!

Bình luận

P/s: em có để lời nhắn động viên anh Rác trên Twitter, mong là ảnh đọc dc và biết rằng mình làm rất tốt và có lượng fan hâm mộ ngoài Hàn Quốc rồi!  Đăng lúc 5-11-2013 10:09 PM
hehe, dạ! em nói vậy thôi chớ dơ thì em cũng dơ như ai thôi ah! :))  Đăng lúc 5-11-2013 10:08 PM
bẩn cũng không sao mà, trong phim ss thích Rác vì cái ở bẩn đầu tiên đó =)))))))))))  Đăng lúc 5-11-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2013 19:50:02 | Xem tất
http://m.news.nate.com/view/20131105n33228?list=edit&cate=ent
mọi người ơi, nghe có vẻ thị phi rôi
pls, xin đừng mà, chuyện riêng tư xin đừng bô bô ra ngoài
có ai đủ giỏi dịch cho mình hiểu k:((

Bình luận

chị ấy đang bị ức mà!  Đăng lúc 5-11-2013 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2013 22:20:41 | Xem tất
linhcu gửi lúc 5-11-2013 19:50
http://m.news.nate.com/view/20131105n33228?list=edit&cate=ent
mọi người ơi, nghe có vẻ thị ph ...

Cái này hình như là chị Kim Jin - EX của ổng viết gì trên facebook, rồi dân tình mới bới móc nói cần giải thích gì gì ấy à?? Tự nhiên làm trò gì không biết lại để netizen nghĩ không hay về anh Dù sao cũng chờ Etrans để hiểu rõ sự tình vậy :<

Nghĩ cũng tội Rác, đang yên đang lành tự nhiên vụ hẹn hò cũ bị bới móc rồi còn chuyện công khai này, lằng nhằng bao nhiêu thứ Đã nói là kiểu gì cũng ảnh hưởng dù ít hay nhiều mà, ntz Hàn săm soi đủ thứ dù tốt hay xấu, cũ hay mới, không liên quan cũng biến nó thành liên quan rồi nói này nói nọ được :"<

Mà thôi, tinh thần fango, anh đã đâm lao thì mình cũng phi lao theo sau thôi {:438:}
Post cái ảnh anh chị lấy tinh thần nào, càng ngắm càng đẹp đôi đó Rác ah~

Cre: nate

À cái mặt pose hình hơi ngố tí

Bình luận

kaka tư tưởng lớn gặp nhau ss ơi, có yêu nhau thì cưới lẹ cho em mừng!  Đăng lúc 6-11-2013 06:21 AM
ôi dồi ôi giống ss thế, đặc biệt lúc nhìn cái ảnh này ss còn thấy giống như kiểu vợ chồng lâu năm rồi ý =)) rồi mấy cái pic thì thầm hôm press nữa chứ :))   Đăng lúc 5-11-2013 10:56 PM
P/s: Em nói cái này ko phải khen chớ, mặt anh chị ấy khi nhìn tấm hình đăng bên twitter hồi đi Nhật là em thấy có duyên vợ chồng rồi, hao hao nhau ý  Đăng lúc 5-11-2013 10:40 PM
mấy bạn Hàn cũng thể hiện tinh thành ủng hộ ảnh dữ lém! bên Twitter của ảnh ngập lời động viên của mí bạn ý luôn  Đăng lúc 5-11-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách