Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 984|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

Jung Woo Sung tiết lộ những khó khăn khi quá cao trên ''Section TV''

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-9-2016 16:35:41 | Xem tất |Chế độ đọc
Tập chương trình phát sóng ngày 18 tháng Chín của đài MBC, ''Section TV'', nam diễn viên điện ảnh Jung Woo Sung đã xuất hiện với vai trò khách mời. Trong chương trình, anh chia sẻ về dự định hôn nhân trước tuổi 60 và tiết lộ những khó khăn, rắc rối mà anh gặp phải khi sở hữu chiều cao ''quá khổ'' khi còn ngồi trên ghế nhà trường.

Park Seul Gi mở đầu câu chuyện bằng câu hỏi, ''Anh đã đẹp trai như thế này từ bao giờ vậy?''. Đáp lại lời Park Seul Gi, Jung Woo Sung vui vẻ trả lời, ''Chắc hẳn là ngay từ khi tôi mới được sinh ra rồi.''

Park Seul Gi tiếp tục nói rằng, nếu anh ấy cứ giữ mãi vẻ đẹp trai ''không tuổi'' của mình như bây giờ, anh ấy chắc hẳn sẽ phải đợi đến lúc 60 tuổi mới có thể hẹn hò mất thôi. Jung Woo Sung đáp lại rằng, ''Khi tôi 60 tuổi ư? Bạn nghĩ rằng tôi sẽ kết hôn ở sau tuổi 60 ư? Bạn nghĩ rằng tôi thực sự có thể hẹn hò ở tuổi 60 à?''

Jung Woo Sung sau đó cũng chia sẻ những khó khăn, rắc rối mà anh gặp phải khi quá cao, ngay từ những ngày còn đi học. Nam diễn viên sở hữu chiều cao lý tưởng 186 cm này đã từng cao đến 180 cm ngay từ những năm học tiểu học (khoảng 12 tuổi). Anh chia sẻ, ''Bởi vì chiều cao của mình, tôi luôn bị xếp thứ tự cuối cùng trong tất cả mọi việc và luôn luôn phải ngồi vị trí dưới cùng. Tôi đã thực sự khó chịu về điều đó và cảm thấy ghét việc mình quá cao như vậy. Sau này, khi lần đầu tiên tôi nói rằng mình muốn trở thành diễn viên và mong muốn được diễn xuất, mọi người đã nói, ''Không thể đâu, bạn quá cao'' hay ''Bạn có thể sự bị biến mất khỏi khung hình mất thôi.''.''

Tuy nhiên, ngược lại với những gì nam diễn viên gặp khó khăn trong những năm tháng còn đi học, nhờ ngoại hình cực chuẩn, chiều cao, gương mặt hoàn hảo đến từng centimet và tài năng diễn xuất của mình, anh đã chinh phục khán giả bằng nhiều vai diễn lớn và để lại ấn tượng sâu sắc với khán giả.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 17:26:03 | Xem tất
Cao quá cũng khổ mà thấp quá cũng không tốt
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 19:44:28 Từ di động | Xem tất
12 tuổi mà cao 1m8 rồi, nhìn đẹp trai nữa, gen tốt thật. Cao với nam khi trưởng thành luôn là lợi thế, chỉ có với nữ thì mới hơi bất lợi một chút mà thôi. Nhưng nữ mà thấp còn bất lợi hơn nữa Ở nước ngoài cao 1m8 giờ ko hiếm nữa, nhưng ở VN thì vẫn còn hiếm, dinh dưỡng và vận động của chúng ta ko đủ chất lượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 20:11:56 | Xem tất
Trời đất 12 tuổi mà 1m8 í hả Hay bạn dịch tin có nhầm lẫn gì về số liệu
Cao quá cũng đâu phải có lợi hết đâu )
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 20:38:08 | Xem tất
anh cao khủng khiếp mà, thanks bạn dịch tin nheeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 22:43:17 | Xem tất
Tiểu học mà cao 1m80???
Thật không thể tin được.
Ước gì mình cao được thêm 5cm nữa thì tốt biết mấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 01:28:49 | Xem tất
What !! 12 tuổi  MỘT MÉT TÁM Trời ơi , hãy cho tui vài phân để " thấu hiểu nỗi khổ" đó được không
Công nhận chú này nhìn trẻ thật , lại diễn xuất đa dạng nữa . Thích chú trong Padam nhất ấy , người to cao ôm Han Ji Min bé nhỏ vào lòng trông thật là "vừa vặn"
Chúc phim mới của chú thành công !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 21:47:12 | Xem tất
Tự dưng nghĩ 12 tuổi cách đây bao năm ta, lúc đó mình cũng chưa gặp được người nào cao m8 nữa ý chứ
Bái phục @@ cảm ơn bạn dịch nha, chú định kết hôn muộn thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 15:29:42 | Xem tất
Chiều cao lý tưởng thời nay mà, giờ thấy nhiều anh zai đẹp cao lắm, anh Sung nhà ta ko biết năm nay bao nhiêu tuổi rồi nhỉ? Nhưng mà mới 12t mà đã cao thế, với thời ngày ấy thì chắc chắn sẽ rất bất tiện cho mà xem
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2016 11:57:27 | Xem tất
trời cao dã man vậy mười mấy tuổi đã cao r bh chú chân dài lại còn đẹp trai
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách