Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17390|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Jung Woo Sung, Jo In Sung và Ryu Jun Yeol chia sẻ bức hình từ phim trường "The King" - Phản ứng của Knet

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-7-2016 11:37:22 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 4/7 diễn viên Ryu Joon Yeol đã đăng 1 bức hình lên Instagram của mình với nội dung: “Học hỏi, học hỏi không ngừng. The King cuối cùng cũng đã quay xong rồi. Chân thành cảm ơn đạo diễn, các tiền bối, đồng nghiệp cùng các nhân viên trong đoàn phim. Yêu mọi người nhiều. Hãy luôn thương yêu nhau nhé

Trong bức hình được đăng tải, Ryu Joon Yeol đang chụp một bức hình kỷ niệm cùng các diễn viên tiền bối trong đoàn phim The King là Jung Woo Sung và Jo In Sung. Chỉ cần nhìn vào bức hình cũng thấy được ánh mắt như kẹo ngọt của họ.

Mặt khác, The King là bộ phim hành động giải trí về quá trình đương đầu và sống sót của một người đàn ông muốn trở thành ông hoàng và nắm giữ quyền lực trong giới xã hội đen ở Hàn Quốc. Phim có sự tham gia của Jo In Sung, Jung Woo Sung, Kim Ah Joong, Bae Sang Woo, Ryu Joon Yeol ,…

Cre: Nate

Phản ứng Netizen, khi chú mực ống nằm giữa hai mỹ nam

Source: Herald Pop via Nate

1. [+745, -253] Thẳng thắn mà nói Jun Yeol trông như mực ống giữa các mỹ nam này

2. [+320, -120] Wow ㅜㅜ cả ba trông ngầu khủng khiếp ㅋㅋㅋㅋ Không thể chờ được đến lúc The King tấn công màn ảnh ㅜㅜ

3. [+278, -82] Wow, cả ba nhìn thật tuyệt vời. Một bộ phim nơi quy tụ cả 3 diễn viên giỏi!

4. [+52, -34] Ryu Jun Yeol nhìn không có vẻ gì thuộc về nơi đó

5. [+50, -33] Làm thế nào mà lại đính Jun Yeol và giữa Jo In Sung và Jung Woo Sung vậy? Sau cùng chỉ có hai viên kẹo ở mắt

6. [+45, -20] Ryu Jun Yeol giữa Jung Woo Sung và Jo In Sung Tôi sẽ từ bỏ những lời nói của mình

7. [+40, -26] Ryu Jun Yeol làm mắt tui hỏng rồi

8. [+38, -25] Wow... Jung Woo Sung và Jo In Sung trông thật tuyệt xin lỗi Ryu Jun Yeol-ssi.

9. [+33, -17] Ryu Jun Yeol thiệt dũng cảm

10. [+30, -5] Nhìn uy lực của Jung Woo Sung kìa... Hào quang của anh ý tỏa ra thật khác biệt

Cre: Netizenbuzz

P/S: Chủ thớt tặng thêm cái hình cận cảnh cánh tay của Mực ống

Vtrans: [email protected], [email protected]
-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 11:39:08 | Xem tất
Đời ít có nhá nhem lắm hqua ai đó vừa lên news "mỹ nam" nổi da gà hnay đã được xuống cấp ngay thành mực ống "The King"

Thôi thì ít ra còn có tấm ảnh bonus cánh tay kéo lại, vẫn là tay đẹp hơn mặt, ngắm tay thôi

Hóng The King, giờ mới quay xong chắc năm sau mới có phim xem quá.

Bình luận

Jan
Ryu Jun Yeol làm mắt tui hỏng rồi =))))) lần nào đọc lại câu này cũng cười lăn lộn =)))))))  Đăng lúc 4-7-2016 02:21 PM
vừa dịch vừa cười, vỗ đùi tâm đắc =))  Đăng lúc 4-7-2016 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 11:55:14 | Xem tất
Há há! Đời lên voi xuống chó chỉ trong tích tắc

Bỏ qua mực ống và kẹo ngọt thì đây là bộ phim đáng để hóng cả về nội dung và dàn cast.

Thanks chế trants news <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 12:06:02 | Xem tất
9. [+33, -17] Ryu Jun Yeol thiệt dũng cảm )))

Tuôi nói dòi mà Trao huy chương cho sự dũng cảm của ai kia đi
Làm xấu cái đội hình quá mà
Cuộc đời này công bằng lắm Dơn à Từ Mỹ man bay xuống làm mực ống t

Mai mót tung phim ra mấy bạn đừng có khen anh mực ống ngầu lòi nhá, nhá !!

Bình luận

Jan
mực mỹ chứ không phải mực thường đâu =)))))))  Đăng lúc 4-7-2016 02:18 PM
MỸ nam mực ống đó =))  Đăng lúc 4-7-2016 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 12:13:16 | Xem tất
Đang ăn cơm vớ ngay phải bài này đọc.
Buồn cười chết mất với mấy cmt.
Đang bị cuồng anh InSung từ DMF, qua đây thấy anh InSung cạnh anh Ryu, cười chảy nc mắt thay cho khóc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 12:57:52 | Xem tất
Khổ thân bạn Hwan mặt cún
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 13:44:30 | Xem tất
Ryu cùng với hai bức tượng sống
Khổ thân thôi hãy về với vòng tay hậu cung vì ở đấy anh kể cả là Mực ống chúa chúng em vẫn thương anh
Cảm ơn cô Hana, lâu lâu mới vào bình lựng bài anh nhà vì đau ruột quá )

Bình luận

ôi news giai nên nhiều người quen hiện hồn quá @@  Đăng lúc 4-7-2016 02:18 PM
=))) chụp một mình với hoa nó khác chụp cùng hai bức tượng sống nha nha nha  Đăng lúc 4-7-2016 01:49 PM
kỳ vậy. News mỹ nam đẹp hơn hoa cũng vào bình mà mực ống cũng xem là sao =))  Đăng lúc 4-7-2016 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 14:05:46 | Xem tất
khổ thân anh tui
ngoại hình đã chẳng sáng sủa gì cho cam
giờ còn đóng chung với toàn mĩ nam cỡ bự
âu cũng tội nghiệp
cơ mà thôi kệ
vẫn yêu anh nhiều lắm

Bình luận

chị cũng thích Wonbin, cho chế đôi đó đi. để Eun Suh đứng mh tội nghiệp lắm  Đăng lúc 4-7-2016 04:44 PM
Hóa ra chúng ta đều đã từng có kinh nghiệm chèo thuyền nam phụ từ rất lâu rồi chế hana ạ =))))  Đăng lúc 4-7-2016 04:36 PM
1 đôi. Ôi, nhớ won bin lắm =))  Đăng lúc 4-7-2016 04:30 PM
TTMT em chỉ thích Won Bin thoy =)) Chế thích only Eun suh hay đôi đấy để e kiếm =))  Đăng lúc 4-7-2016 04:29 PM
dạ. để có gì em hú. phải nc mới xả stress đc. chê lão nhà mh chắc mất mấy ngày  Đăng lúc 4-7-2016 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 14:16:52 | Xem tất
Khổ thân con mực nhà tôi quá :<
Người đâu đã hạn chế ngoại hình rồi, mà chụp ảnh cứ thích toe toét ra thế kia, nhìn gớm bỏ mợ =.=
Lại còn phải đứng cạnh Double Sung - 2 người lọt top 5 đẹp trai nhất Hàn Quốc nữa chớ
Trời ơi tội nghiệp quá ~~
Nhưng có vẻ được các săn-bê-nim yêu quý lắm thì phải, người đâu mà hút giai thế không biết

Bình luận

Tay đẹp như David Beckham mà. =))  Đăng lúc 4-7-2016 02:22 PM
Đời nhá nhem vãi =))) Mực vẫn hoàn mực =))  Đăng lúc 4-7-2016 02:22 PM
cái phim quy tụ nhan sắc Chốt đầu và chốt đít hả =))  Đăng lúc 4-7-2016 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 14:35:16 Từ di động | Xem tất
Đọc cười sặc .RJY thì vẫn là Yeol thôi cứ tôn mỹ nam mà làm gì , kg dám thích Yeol về sắc đâu chìm thuyền ngay nhưng cái duyên ngầm hút ng và luôn học hỏi mọi lúc thì cứ phát huy tốt .Mình thì thích xem diễn xuất nhất kg quan trọng xấu hay đẹp mà mình thích đẹp từ nhân vật nên sẽ ủng hộ các diễn viên phái thực lực hơn thần tượng

Bình luận

Mình đồng ý với quan điểm của bạn. :3 Anh RJY có nét duyên riêng và khả năng diễn xuất tốt. <3  Đăng lúc 18-8-2016 10:04 PM
"Anh đẹp không cần son phấn" =)))))))))))  Đăng lúc 4-7-2016 03:00 PM
Nhờ Bùa yêu nên yêu anh hả ^^  Đăng lúc 4-7-2016 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách